Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: keira
Thu gọn cột thông tin

Seohyun và Yonghwa chia sẻ những khoảnh khắc dễ thương trong chương trình Music

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 3-2-2013 00:25:22 | Xem tất
Cái comt này sẽ trôi đi đâu {:440:}

Chả biết nói gì, đơn giản :

Vỗ à quên đánh là nghề của chị

Né là nghề của anh.

Nghề rồi nên riết nó cũng thành quen, chẳng may lọt vô ống kính kể ra cũng là do tai nạn nghề nghiệp {:441:}

p/s : chẳng zoom gần đc cái con vàng vàng tóc tím tím kia là con gì, nhìn na ná con ngựa nhưng mà dễ là con rồng lắm {:429:}

Bình luận

ss mèo =)) có nhất thiết là phải làm quả ntn ko ? đọc xong mà sắp chết vì ẩn ý =))  Đăng lúc 3-2-2013 12:51 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-2-2013 09:18:42 | Xem tất
Sao càng ngày càng thể hiện công khai thế này 2 đứa
Ngày trước cô Sèo có cái thói vỗ vỗ vào lưng mà giờ nâng lên 1 tầm cao mới rùi. Người ta gọi là đánh đó cô Sèo.
Chị Tiff rất là gian đã cho người ta rùi thì cho luôn đi lại còn đòi lại

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-2-2013 09:56:51 | Xem tất
Wow

2 anh chị yêu quý của em

Cứ thứ 6 mỗi tuần là lại có chuyện

Lần 1:Đầu tiên là phỏng vấn nhau.Đứng sau nhau
Lần 2:Oppa annyeong
Lần 3:Đứng cạnh nhau trong lúc phỏng vấn,ending cô seo bạo lực đập vai (em nhìn em còn thấy thương cho anh già{:152:}).Rồi chị Fany,SNSD có 9 gái cơ mà.Sao không tặng 1 thứ gì đó của 8 chị còn lại.Mà lại tặng con búp bê cô Seo treo ở hông là sao????.

2 nhóm hiếm khi cùng sân khấu với nhau.Nhưng cứ khi cùng nhau là lại có chuyện.

CNSD của em.CNBLUE,SNSD 1 trong 2 win.Bên kia đều ủng hộ nhiệt tình như mình thắng vậy.2 nhóm thân thiết quá cơ
Em ship JongNa nha.Cô Na thật là hám zai.Cô là mem của CNBLUE à.Mà sao lúc công bố ending cô lại đứng cùng 4 thằng.Tuần trước thì đi giải thích"Tuần sau CNBLUE sẽ thắng" .Tuần này CNBLUE thắng thì cứ zô ra mà trêu 4 thằng.Fan girl BOICE chính hiệu.SNSD có người phản động

Tóm lại YONGSEO IS REAL.CNSD IS REAL{:292:}

Em thanks "nữ thần" đã trans news này cho goguma vào làm loạn nhiều lắm ạ

Bình luận

bây giờ là thời đại của CNSD :)))  Đăng lúc 3-2-2013 12:54 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-2-2013 13:21:19 | Xem tất
Ôi giời, dạo này mình cứ phải gọi là iu Music Bank dạt dào, iu ông PD-nim của Mubank còn nhìu hơn nữa

Tại tuần nào ổng cũng cho mình coi YongSeo moment {:290:}

2 tuần trước thì nào là phòng chờ, vẫy tay tạm biệt tuần này thăng hẳn lên vỗ vai lun

Mà còn cái fanaccount nay nữa, đọc cứ phải gọi là chết vì sung sướng lun {:295:}

Đây là một fan account thật tuyệt vời.

Chúng ta đều biết tất cả những chuyện đã xảy ra ở Music Bank như hành động chỉ trỏ vào YongSeo đang cùng đứng ở phía sau của Jessica, việc đưa con búp bê từ Hyun cho YongHwa của Tiffany và hành động kì lạ của TaeYeon. có quá nhiều điều để nói. Theo một người đã tham dự Music Bank hôm đó, Yong thật sự đã dùng tay phải của anh ấy để nắm lấy tay của SeoHyun (nhưng chúng ta không thể thấy qua TV vì Yong đã dùng cả người để che máy quay) sau khi SeoHyun đánh một cái thật mạnh vào vai (và 3 cái nhẹ vào ngực) anh ấy. Sau khi nhìn thấy chuyện đó, TaeYeon đã nói với YongSeo là "Mấy đứa đang làm cái gì vậy hả" bằng tiếng Hàn "Mohanya" Happy Goguma!!!!

Chúng ta tất cả đều tò mò tại sao biểu hiện trên gương mặt của Tae Yeon lại sốc thế. Sự thật là TaeYeon không ngạc nhiên về cú đánh của SeoHyun mà ngạc nhiên về sự dũng cảm của Yong khi nắm lấy tay của SeoHyun ngay giữa máy quay và các fan như thế.

http://www.twitlonger.com/show/ktlamm

Bình luận

Tui thik cái comm này con hơn cả cái news <3  Đăng lúc 4-2-2013 11:21 AM
ôi trời ơi, tks bạn....  Đăng lúc 3-2-2013 01:32 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-2-2013 15:33:15 | Xem tất
ngoại ơi là ngoại

ai đời đi đánh a ý như thế

đúng là ngta thường nói

yêu nhau lắm đánh nhau đau mà=))

mềnh bắt đầu thích yoona với joonghyun r nhá:X
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-2-2013 21:11:49 | Xem tất
2 vk ck nó thiệt là bá đạo mà
chắc sau WGM 2 vk ck vẫn liên lạc qua lại vs nhau ý nhỉ{:161:}
cơ mà, con vk vừa kết thúc quảng bá là ông ck vội vàng giựt cúp liền, 2 vk ck nó quyết tâm hok nhường lại cho ai hết ak{:180:}
nhìn 2 đứa nó iu quá đi mất, con vk dạo này bá đạo ghê dám đánh ck công khai trước bàn dân thiên hạ lun{:149:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-2-2013 21:27:47 | Xem tất
Cũng may là gái goodbye stage rồi kẻo tuần nào cũng được thấy moment của CNSD,

của số 13 thần thánh,để rồi khoai bở,khoai hà thi nhau rơi vào đầu GOGUMA,

khổ thân cho mấy người ăn phải khoai ngứa thấy ngứa miệng quá ko chốc mừng ko được.

Mà cái news cũng chưa đúng Sèo có phải đánh nhẹ,đâu đánh bồm bộp làm leader há hốc mồm

cơ mà, chả hiểu ai mà thay đổi được em tới vậy. Cả 2 nhà đều win vậy là kết quả đẹp rồi,

xanh hồng thật là đẹp, CNSD cũng thật tuyệt

Bình luận

tks bà vợ chồng con cái khỏe, mấy e ấy lâu lâu ko có đc ăn gãi nên cuối năm có tí chuyện cho mấy e ấy gai đi tôi thi đu qua giờ :)) phỡn quá 2 đứa đó  Đăng lúc 4-2-2013 08:42 PM
ké cafe của bà bạn cái cuối năm rôi kệ đi bà ơi mấy củ khoai đó thích gãy chung đó mà. dạo này khỏe ko bà bạn  Đăng lúc 4-2-2013 04:05 AM
ss chỉ anti khoai hà với khoai ngứa thôi sasa :D @Mèo pé: cơ mà ngứa thì gãi 1 mình đi,cái miệng nó cứ mở ra là sao =))))  Đăng lúc 4-2-2013 12:08 AM
tưởng ss heogay anti YS chớ =)) đọc hết hồn :D  Đăng lúc 3-2-2013 10:36 PM
=))) đt lởm ss ạ. Khoai ngứa ở đâu cũng có ss ạ. Nó là khoai dại ý mà ss  Đăng lúc 3-2-2013 10:13 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-2-2013 04:08:46 | Xem tất
ôi trời ơi 2 đứa nhóc thật là bá đạo quá đi

nhìn làm nhớ lại cái lúc mới xem chung nó ngại ngùng e thẹn

mấy bà chi6 dâu ko bao giờ ngừng chọc phá

mấy ere3 luôn e thẹn

còn bà ngoại giờ thì mạnh dạn quá sao lại đánh thình thịch thế chứ

đọc fanaccount đu đu trên dây đện tks bạn đã dịch đoạn đó

Bình luận

hi hi chào ông bạn,tại tui thấy mấy củ khoai ngứa đấy bị ngứa miệng quá nên phải nói thui,ko có gì đâu ông bạn ợ,dạo này vẫn vậy :D vợ chồng ông bạn thế nào   Đăng lúc 4-2-2013 01:40 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-2-2013 11:40:24 | Xem tất
AAAAAAAAAAAAAAAAAAA.
Làm sao để diễn tả hết độ phởn của ta đây.
Yongseo của ta. Con bé Sèo này sao dạo này vợ chồng nó cứ làm ta bay lên Gochun mãi thế này :X:X:X.

Bình luận

ầu rầu ơi, lặn mất tăm, trk định nhờ ss cắt gif mà ko thấy  Đăng lúc 4-2-2013 07:22 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-2-2013 15:13:30 | Xem tất
chài ai, mình thik cặp này lắm nha
con bé này xinh và nhìn lúc nào cũng chỉn chu
cứ tưởng nàng lạnh lùng lắm chứ
vậy mà gặp chồng cũ vỗ vai mạnh kinh thèn Hwa còn giật mình như mún né lun ế
Nhìn như con bé thik thèn Hwa lắm đây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao