Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1010|Trả lời: 11
Thu gọn cột thông tin

Seo Kang Joon trong bộ ảnh mới trên tạp chí Elle

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 1-11-2016 16:58:10 | Xem tất |Chế độ đọc
Diễn viên Seo Kang Joon từ bộ phim truyền hình sắp phát sóng “Entourage” đã có một buổi chụp hình mới.

Kỉ niệm sinh nhật lần thứ 24 của anh ấy, tạp chí Elle số tháng mười một đã cho thấy sự quyến rũ của nam diễn viên Seo Kang Joon, người đã đóng vai Cha Young Bin trong bộ phim truyền hình “Entourage” đang vô cùng thoải mái và có vẻ như anh ấy đang trầm ngâm suy nghĩ về một điều gì đó trong các bức ảnh của mình.

Bộ ảnh này được chụp tại khu phố yên tĩnh vào một buổi  chủ nhật đẹp trời, nơi mà Seo Kang Joon cảm thấy vô cùng thoải mái, tận hưởng bầu không khí yên bình và thậm chí anh ấy còn nhàn nhã dạo qua các con hẻm.

Trong cuộc phỏng vấn này, Nam diễn viên chia sẻ, “Bên cạnh việc có người nhận ra tôi khi đi ra ngoài thì không có nhiều thay đổi kể từ khi tôi debut đến nay. Để tránh làm phiền người khác ở những nơi công cộng, tôi thường đeo khẩu trang ở nơi đó, và điều này làm như tôi biến mất vậy”.

Nam diễn viên vừa kỉ niệm sinh nhật lần thứ 24 của mình ( theo tuổi Hàn Quốc ) vào giữa tháng 10 vừa qua, Seo Kang Joon nói rằng: “Tôi đã thử nhiều thứ khác nhau với lối suy nghĩ không sao đâu, mình vẫn còn trẻ mà. Tất nhiên, tôi cũng đã có những sai lầm. Nhưng qua những thất bại đó. Tôi thấy mình trưởng thành hơn nhiều”.

Seo Kang Joon tiếp tục: “Không biết có phải tham lam không, nhưng tôi muốn thử đóng nhiều vai diễn phù hợp với độ tuổi của tôi hơn, giống như nhân vật có cá tính và chàng trai có nỗ lực rất lớn đi qua những cuộc đấu tranh để trưởng thành. Ví dụ: Nếu tôi không làm điều này ngay bây giờ, tôi sẽ không bao giờ có thể làm nó một lần nữa”.

Cơ quan đại diện của nam diễn viên Seo Kang Joon – Fantagio, cũng đã phát hành nhiều hình ảnh từ buổi chụp hình cho tạp chí Elle.
Trong khi đó, bộ phim “Entourage” của Seo Kang Joon sẽ chính thức ra mắt khán giả truyền hình vào ngày 4 tháng 11 tới đây.

Source: soompi.com
V-trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-11-2016 19:23:35 | Xem tất
Bạn này có đôi mắt hút hồn người khác quá
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-11-2016 21:05:05 | Xem tất
Ôi ôi, đôi môi quyến sũ chết người. Chúc mừng những thành công của anh nha.Cảm ơn bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-11-2016 21:29:59 | Xem tất
Seo Kang Joon trông cũng đẹp trai đó. Biết bạn này qua show roomate. Nhưng chưa xem phim nào của bạn í cả. Chúc phim mới của bạn í thành công.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-11-2016 21:52:09 | Xem tất
anh này có đôi mắt nâu hút hồn, quyến rũ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-11-2016 23:29:07 | Xem tất
ôi đôi mắt hút hồn người nhìn quá mà
tks bạn trans tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-11-2016 08:29:51 | Xem tất
Hồi xem phim cô Nàng lắm chiêu đóng phi công trẻ thích máy bay bà già. Khônghiểu sao lúc ý thấy bạn này xấu trai thế mà báo chí cứ rùm beng lên là zai đẹp. Bây h thì hơi hơi ngấm đc 1 tý
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-11-2016 08:36:40 | Xem tất
màu mắt bạn này đẹp quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-11-2016 09:48:21 | Xem tất
người gì càng ngắm càng thấy đẹp vậy, đôi chân dài body 6 múi lại thêm gương mặt hoàn hảo nữa chứ, thế này sao mà sống cho được, ảnh nào cũng mê hồn luôn
trước xem phim đóng với Min Young thì không thích lắm nhưng càng xem phim hay show nào có anh này lại càng chết mới đau chứ
Thanks bạn dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-11-2016 13:02:45 | Xem tất
Ảnh đẹp và quyến rũ quá, đôi mắt k nhìn chính diện nhưng lại thu hút người xem chìm đắm vào đôi mắt ấy
Seo Kang Joon cũng đóng khá  ít phim nhỉ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách