Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3964|Trả lời: 21
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Seo Kang Joon đang đàm phán để tham gia bộ phim truyền hình mới với Hwang Jung Eum

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Nam diễn viên Seo Kang Joon có thể sẽ tham gia bộ phim truyền hình sắp tới của đài MBC với tựa "Monster"

Theo một nguồn tin vào ngày 15 tháng 1, Seo Kang Joon đã nhận được lời mời cho vai nam chính trong "Monster" và anh cũng đang xem xét một vài dự án khác tại điểm này.
Bộ phim ban đầu mang tên "Tyrant" nhưng đã đổi tên thành "Monster". Câu chuyện kể về sự trả thù của một người đàn ông chống lại tầng lớp ưu tú của xã hội để tạo ra một nền văn hóa dựa trên tầng lớp quý tộc cơ bản. Nữ diễn viên Hwang Jung Eum cũng đang đàm phán để đóng vai nữ chính.

"Monster" sẽ bắt đầu phát sóng vào đầu tháng Tư sau khi "Glamorous Temptation" kết thúc .

Source: soompi.com
V-trans by [email protected]

ps: Hồi này lắm tin đồn Eum đóng phim quá ta . Trong khi khổ chủ đã bảo muốn nghỉ ngơi 6 tháng mà thiên hạ cứ muốn hành hạ chị Ong thế này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 16-1-2016 13:01:47 | Chỉ xem của tác giả
Seo Kang Joon quá trẻ sao lại dc mời vai này nhỉ
Phim này tập trung kể về cuộc đời của nam chính từ lúc thanh xuân tới trung niên luôn
Không ngờ đồn Sung Gi cuối cùng giờ casting anh Gà Kang Joon tận 93 quá trẻ
Cảm ơn bạn trans !

Bình luận

đúng là anh này tuổi trẻ nhưng mặt có khi gì hơn joong ki vài tuổi =))), diễn xuất mấy vai khó này chưa đủ khả năng nữa  Đăng lúc 16-1-2016 01:45 PM
là fim đó đó bạn ban đầu dự định là bom tấn của MBC đó ai ngờ flop , nay tới Melo cuộc đời nam chính lại giao cho dv trẻ 9X luôn hưc  Đăng lúc 16-1-2016 01:32 PM
có phải anh này đóng chính trong hwajung ko nhỉ, phim này flop 1 phần vì diễn xuất của kang jun vs yoon hee, mà sắp lên sóng r, ko nhận thì chắc cũng sớm t/c  Đăng lúc 16-1-2016 01:31 PM
Kang Joon chắc lại gà cưng MBC hay sao đó hồi bom tấn cổ trang cũng anh này , melo mà cặp đôi chenh lẹch nhiều quá  Đăng lúc 16-1-2016 01:28 PM
seung gi chắc sẽ chọn phim ngắn howjc là nhập ngũ sớm trong năm nay, mình cũng thấy nên chọn 1 dv thực lực cho vai diễn lớn tận 50t chứ ko ngắn :)  Đăng lúc 16-1-2016 01:22 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 16-1-2016 13:20:16 | Chỉ xem của tác giả
Có phải vai chính đầu tiên của Seo Kang Joon không nhỉ?
Hwang Jung Eum năng suất quá, nhận vai liên tục, lại là MBC, chắc MBC phải trao giải cống hiến cho chị mất
Nội dung phim nghe sao có vẻ u ám vậy. Ss Hwang quay lại đóng melo hả?

Bình luận

mới là tin đồn thôi nàng :))  Đăng lúc 16-1-2016 07:07 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 16-1-2016 13:33:40 | Chỉ xem của tác giả
ủng hộ Hwang đóng phim, đặc biệt là thể loại melo, muốn lại lại được thấy diễn xuất đỉnh cao của chị ấy như hồi Secret. Nhưng mà chị ấy cứ nhận phim liên tục thế này thì sức nào chịu được; lại sắp kết hôn nữa chứ; chị ấy cần ngưng làm việc một thời gian và hưởng thụ thôi.
Kèm theo là chả thích diễn xuất của Seo Kang Jun chút nào cả, chỉ công nhận là bạn ấy đẹp trai thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 16-1-2016 14:07:45 | Chỉ xem của tác giả
ủng hộ cặp này tái hợp a~~ hai anh chị đáng iu quá nhìuuuu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 16-1-2016 14:25:32 | Chỉ xem của tác giả
Seo Kang Joon đang đóng bẫy tình yêu ở Tvn
Hết phim đó lại đóng tiếp phim này
Chúc anh thành công
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 16-1-2016 16:52:02 | Chỉ xem của tác giả
Đây là dự án nối tiếp GT sao. Nội dung có vẻ hấp dẫn nhưng mà Seo Kang Joon có đủ sức đóng vai trụ cột như vậy không.
Sau GT mình cũng muốn tìm 1 bộ phim thứ 2, 3 để theo.
Chờ tin confirm của các diễn viên thôi.

Bình luận

hihi, không cần xin phép đâu @happylove, chúng mình chỉ post hình và phim liên quan đến JSW là ok,  Đăng lúc 23-1-2016 12:28 PM
@daochi: chắc là có nhà JSW ở đây phải ko. Phải vào xin phép chủ thớt, xem bên đó có ai xem fim này ko. Hoặc 2 đứa mình ra facebook chơi với nhau vậy hjx hjx.  Đăng lúc 21-1-2016 12:34 PM
mình vào nhà Joo Sang Wook post hình va tin để tám tiếp duoc hông?  Đăng lúc 20-1-2016 01:32 PM
mình co PM cho bạn, nhà GT khóa không tra loi va binh luan duoc nua roi bạn ơi  Đăng lúc 20-1-2016 01:32 PM
@daochi: sao vậy? nhà GT ko post đc à. Mấy hnay mình bận quá nên chưa vào.  Đăng lúc 19-1-2016 07:41 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 16-1-2016 17:08:05 | Chỉ xem của tác giả
thấy tin hết cả hồn, ss nổi như vậy sao lại đóng với Seo Kang Joon
anh này chỉ mới biết qua show Roomates
sn 90 mấy mà mặt già quá, với lại diễn cũng ko thấy hay
thôi rồi, ss Hwang ơi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 16-1-2016 17:14:17 | Chỉ xem của tác giả
xem thử anh đóng chính như thế nào
chị đẹp lại lên phim nữa rồi
cảm ơn nhóm dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 16-1-2016 17:53:26 | Chỉ xem của tác giả
Ầu SKJ k biết có thể diễn tốt k nữa, vì thấy khả năng của a cũng bình thường, chưa có j nổi trội

Có JE unnie thì thích mê luôn rồi, cơ mà cùng vs SKJ thì có vẻ zừ hơn nhiều ha =]]

Dạo này thấy kịch bản bay tới chỗ chị cứ vèo vèo luôn á kb dự định của chị tnao, cơ mà chắc là sẽ k, vì thấy c dự định nghỉ ngơi lâu dài mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách