Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2787|Trả lời: 17
Thu gọn cột thông tin

Seo In Guk tiết lộ suy nghĩ của mình sau khi “Shopping King Louie” giành được nhiều sự yêu mến từ người xem

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 22-10-2016 14:49:51 | Xem tất |Chế độ đọc
Nam ca sĩ kiêm diễn viên nổi tiếng Seo In Guk gần đây đã có một cuộc phỏng vấn với Ilgan Sports để chia sẻ về thành công của anh ấy với bộ phim truyền hình mới của đài MBC “Shopping King Louie” hợp tác cùng nữ diễn viên Nam Ji Hyun.

Ratings của bộ phim truyền hình này đã đều đặn tăng lên sau mỗi tập phát sóng hàng tuần và đang giành được ưu thế hơn so với đối thủ cạnh tranh là các bộ phim chiếu cùng khung giờ phát sóng. Cùng với sự gia tăng về độ phổ biến với người xem truyền hình của bộ phim, nam diễn viên Seo In Guk cũng đang dần nhận được sự công nhận với danh hiệu Vua của những bộ phim hài lãng mạn.

Nam diễn viên Seo In Guk đã chia sẻ những suy nghĩ của mình rất thật lòng, anh ấy nói: “Bất cứ khi nào tôi cảm nhận được tình yêu của mọi người dành cho bộ phim “Shopping King Louie” ngày càng nhiều hơn, tôi thấy vô cùng hạnh phúc bởi điều đó. Dù có phải gặp khó khăn và ở lại suốt đêm trong suốt quá trình ghi hình, tôi  có được sức mạnh khi tôi nghĩ về việc có nhiều người biết thêm về bộ phim cũng như rất nhiều người đang thích bộ phim truyền hình của chúng tôi nhiều hơn nữa.”

Seo In Guk cũng nói về việc anh ấy cảm thấy bản thân như đang trưởng thành cùng nhân vật nam chính trong bộ phim truyền hình này , Louie,  sau khi gặp nữ chính  Bok Shil. Nam diễn viên kiêm ca sĩ Seo In Guk cũng tiếp tục hứa rằng anh ấy sẽ làm việc chăm chỉ hơn nữa để đáp lại tình yêu từ người xem truyền hình.

Source: soompi.com
V-trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-10-2016 15:18:58 | Xem tất
Phim ngày càng chứng tỏ sự hấp dẫn của mình
Ban đầu rết k cao nhưng giờ tăng đều đều, các nv dễ thương hài hước
Chúc mừng In Guk & nhà Louie nhá
Tks bạn trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-10-2016 17:09:12 | Xem tất
phim hay mà coi trailer tập mới nhất thấy bok silk bỏ đi ảnh khóc mà thương
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-10-2016 17:19:41 | Xem tất
mình xem phim này vì  Seo In Guk oppa ai ngờ phim hay quá hóng từng tập
cố lên oppa và đoàn làm phim
mãi ủng hộ và bình chon phim
<3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-10-2016 18:33:36 | Xem tất
phim hay, diễn viên dễ thương lắm, tình tiết cũng ngày càng hấp dẫn mong rate ngày càng tăng cao
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-10-2016 19:39:09 | Xem tất
Ủng hộ phim của Guk, phim cực hay luôn ấy. Cảm ơn bạn dịch tin nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-10-2016 20:21:30 | Xem tất
heheee chúc mừng anh
cuối cùng thì những nỗ lực của a đã được đền đáp xứng đáng
tks bạn trans tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-10-2016 20:43:50 | Xem tất
RAting ngày càng một tăng
thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-10-2016 20:55:48 | Xem tất
Lúc đầu đọc cốt truyện thì mình thấy cũng bình thường nhưng nghe thấy phim hay lắm rate cũng tăng theo từng tập, thế là cũng hí hửng xem thử
Ai ngờ xem 1 tập ghiền quá liền lao tiếp những tập kế
Dạo này SIG chọn phim hay để đóng quá, diễn xuất càng ngày càng điêu luyện
Thanks bạn dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-10-2016 11:13:35 | Xem tất
rating tăng còn đc nhiều ủng hộ SIG đóng phim nào phim ý đều ngon nghẻ hết đúng là b chọn kịch bản
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách