Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1023|Trả lời: 12
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Seo In Guk đặt nhiều mong đợi vào bộ phim truyền hình sắp tới “Shopping King Louie”

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Seo In Guk đã nhanh chóng trở lại với một bộ phim truyền hình mới.

Vào ngày 19 tháng Chín, nam diễn viên – ca sĩ đã tham gia họp báo cho bộ phim truyền hình sắp tới của mình “Shopping King Louie”.
Nam diễn viên – ca sĩ nổi tiếng này đa trả lời những câu hỏi liên quan đến bộ phim truyền hình này, anh ấy nói : “Chắn chắn là bạn sẽ thấy một sự tương tự trong cách sắp xếp tình tiết hay câu chuyện nào đó (trong một bộ phim truyền hình khác). Tuy nhiên, trong cốt truyện thực sự có những tình huống vô cùng độc đáo mà bạn khó lòng tưởng tượng được. Nó thực sự rất thú vị.”

Seo In Guk cũng thẳng thắn nói ra suy nghĩ của mình về xếp hạng Rating, nam diễn viên chia sẻ: “Phim sẽ có bị ảnh hưởng bởi rating. Tôi rất vui khi rating cao và khi không (cao) tôi cùng các nhân viên đều bảo nhau phải cố gắng, chăm chỉ hơn nữa và chúng tôi tin tưởng vào nhau. Thay vì lo lắng quá nhiều về thứ hạng Rating, tôi suy nghĩ nhiều hơn về sự hài lòng của khán giả đối với diễn xuất của bản thân mình. Tôi nghĩ việc thể hiện sắc thái nhân vật để khán giả có thể cảm nhận rõ ràng, sâu sắc hơn về bộ phim mới là điều quan trọng nhất."

“Shopping King Louie” là một bộ phim hài lãng mạn về một Ông hoàng mua sắm tên là Louie (Seo In Guk đóng chính) người bị mắc chứng mất trí nhớ và gặp cô gái quê mùa Go Bok Shil (Nam Ji Hyun đóng). Bộ phim sẽ phát sóng tập đầu tiên vào ngày 21 tháng Chín.

Cùng xem trailer bộ phim tại đây:

Source: soompi.com
V-trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 19-9-2016 20:03:04 | Chỉ xem của tác giả
Phim này nói thiệt không trông đợi gì nhiều cho lắm, có thể sẽ là một câu chuyện makjang cẩu huyết ung thư nữa. Cũng không thích YSH, sao anh già mà lại cho anh cứ đóng mấy vai như thế này, bực dễ sợ.
Nhưng mà xem teaser chắc cũng vui vui.
Xem trailer 4 phút công nhận chất lượng hình ảnh daebak dễ sợ luôn, còn hơn một số bộ tiền sản xuất mà quay xấu nữa.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
 Tác giả| Đăng lúc 19-9-2016 20:18:18 | Chỉ xem của tác giả
khanhkhungvui gửi lúc 19-9-2016 08:03 PM
Phim này nói thiệt không trông đợi gì nhiều cho lắm, có thể sẽ là một câu chuyện ma ...

Thấy bảo phim comedy mà cậu kiểu vui vẻ kết thúc có hậu chắc luôn

Bình luận

ko mà trong quá trình phim mình sợ cẩu huyết ngược ngạo ấy  Đăng lúc 19-9-2016 08:42 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 19-9-2016 20:39:00 | Chỉ xem của tác giả
cảm ơn bạn dịch tin nheee, đang ngồi chờ dự án phimm ới cuua3 Gul đây, chúc em thành công
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 19-9-2016 21:01:10 | Chỉ xem của tác giả
Đã nhìn thấy cái hay trong phim này rồi chị nữ chính không nổi bật nhưng mình tin phim này có thể tạo tiếng vang á mong là không bị đuối về sau, hóng, cảm ơn bạn dịch nha, anh ý dạo này chăm chỉ ghê
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 19-9-2016 21:11:39 | Chỉ xem của tác giả
đi họp báo mược bộ đồ cưng dễ xợ nơi. Trả lời phỏng vẫn cũng cưng nữa Nãy giờ cứ buồn buồn lo lo. Giờ đọc news xong thấy tội lỗi quá.
Thôi tui tin anh
Cám ơn bạn dịch tin. Bài dài + dịch mượt quá :-x

Bình luận

klq nhưng mà cho tui hôm hun cái áo của bạn phát >.< cưng phát sợ! :'( *cào bàn*  Đăng lúc 20-9-2016 02:37 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 19-9-2016 22:00:11 | Chỉ xem của tác giả
hy vọng phim của SIGuk rating cao tuần này là có phim rồi, hy vọng kịch bản thu hút được người xem, coi trailer cũng thấy thú vị nữa hóng
cám ơn bạn dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 19-9-2016 22:41:25 | Chỉ xem của tác giả
Dàn diễn viên của phim rất ổn
Hi vọng sẽ thành công
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 19-9-2016 23:25:09 | Chỉ xem của tác giả
Không chỉ bạn ý đặt nhiều mong đợi vào phim mà mình cũng như rất nhiều khán giả cũng có chung cảm xúc
Phim về chủ đề thời thượng nên hẳn gu thời trang trong phim sẽ rất ổn và có khả năng tạo nên một vài xu thế.
Cảm ơn bạn dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 19-9-2016 23:36:14 | Chỉ xem của tác giả
vẫn thích Seo In Guk từ hồi reply 1997 nhưng sau Reply vẫn chưa thấy anh thực sự thành công trong 1 phim nào khác
ko trông đợi nội dung quá mới lạ gì từ phim này nhưng mong là phim có rating ổn ổn chút vì anh đã làm việc rất chăm chỉ trong năm nay rồi
tks bạn trans tin ^^

Bình luận

Vậy phải xem bạn định nghĩa thành công là như nào rồi ^^  Đăng lúc 20-9-2016 03:16 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách