Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1104|Trả lời: 18
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Seo In Guk chính thức xác nhận ngày nhập ngũ

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Seo In Guk đã nhận được thông báo chính thức về ngày nhập ngũ của mình.

Theo nguồn tin từ Jellyfish Entertainment - công ty quản lý của nam diễn viên, ca sĩ cho biết: "Chúng tôi xác nhận rằng Seo In Guk sẽ nhập ngũ vào ngày 28 tháng 3." Anh ấy sẽ tham gia huấn luyện tại trung tâm huấn luyện quân sự ở  Gyeonggi-do Yeoncheon-gun với tư cách là một người lính tại ngũ.

Seo In Guk lần đầu tiên ra mắt qua chương trình "Superstar K" của Mnet, giành giải quán quân và gây dựng sự nghiệp của mình ở cả lĩnh vực âm nhạc và diễn xuất. Bộ phim truyền hình mới nhất của anh - "Shopping King Louie" vừa qua đã nhận được sự yếu mến của đông đảo người hâm mộ.

Cre: Soompi
Vtrans: LinhFilan

ps: Rồi, ngày đó đã đến rồi. Cũng buồn vì ngày ảnh vô trại lính đã tới gần nhưng cũng thật may là ảnh được đi lính tại ngũ. Đã làm việc vất vả suốt một thời gian dài rồi, tham gia huấn luyện và trở lại thành công hơn nữa nha Gukkie

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 24-2-2017 19:34:54 | Chỉ xem của tác giả
Chúc anh lên đường bình an. Sẽ chờ anh 2 năm nữa, khi đấy quay lại khẳng định tài năng của mình lần nữa anh nhé.
Mọi người luôn nhớ đến anh
Thành công trong quân đội nhé anh
Bình an !!! Seo In Guk
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 24-2-2017 19:42:39 | Chỉ xem của tác giả
Cuối cùng ngày này cũng đến rồi :<
Chỉ muốn chúc một câu Nhập ngũ bình an In Gukie ~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 24-2-2017 19:45:45 | Chỉ xem của tác giả
Chúc anh lên đường bình an và đừng để bị thương
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 24-2-2017 19:55:25 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Lịch nhập ngũ cuối cùng đã được ấn định. Chúc anh nhập ngũ bình an, mạnh khỏe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 24-2-2017 20:18:03 | Chỉ xem của tác giả
anh vừa mới nói đây h làm thật rồi. Yoon Jae một thời của tui h đi nhập ngũ rồi, vắng anh 2 năm phải làm sao đây mau đi mau về nhá, rồi tập trung thật tốt cho sự nghiệp nào
cám ơn bạn dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 24-2-2017 21:43:39 | Chỉ xem của tác giả
Chúc anh nhập ngũ mạnh khoẻ và sớm trở về nha
Cảm ơn bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 24-2-2017 22:34:59 | Chỉ xem của tác giả
Cuối cùng thì năm nay sẽ lần lượt một dàn sao nam Hàn kéo nhau lũ lượt đi nhập ngũ. Seo In Guk chỉ còn 1 tháng mấy ngày nữa là chính thức vào trại lính. Thôi thì chúc các anh nhập ngũ mạnh khỏe và sớm trở về cho sự nghiệp thành công rực rỡ luôn nha.
Cảm ơn bạn dịch tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 24-2-2017 23:51:49 | Chỉ xem của tác giả
Ôi Cookie của tui, phải chờ đến 2 năm nữa... Chúc Cookie lên đường bình an, rời sâu bít 1 thời gian kể ra cũng như đi nghỉ ngơi.

Mà lính tại ngũ là gì phiền bạn nào giải thích giúp mình với

Bình luận

người giàu, nghệ sĩ thì thường đc đặt cách đi cộng đồng :D )  Đăng lúc 25-2-2017 05:16 AM
là cũng cực ngang ngửa lính quân đội đc đào tạo chính quy. hầu hết thanh niên đi lính thì là tại ngũ, chỉ những ai sức khỏe có vấn đề gì đó (hay một số   Đăng lúc 25-2-2017 05:15 AM
lắm; ngược lại, tại ngũ là đi lính và phục vụ chính thức trong quân đội ấy bạn :D sẽ phải chịu kỹ cương quân đội nghiêm khắc hơn, cực hơn, có lẽ  Đăng lúc 25-2-2017 05:14 AM
nhưng ko ở hẳn trong doanh trại, sống thoải mái hơn, hình như là thỉnh thoảng có đc về nhà thì phải. các nghệ sĩ đi phục vụ cộng đồng thường bị ném đá  Đăng lúc 25-2-2017 05:13 AM
đi NVQX sẽ có 2 hình thức: tại ngũ và phục vụ cộng đồng. Phục vụ cộng đồng có thể là tham gia ở các sở cảnh sát,.. cũng sẽ mất khoảng thời gian 2 năm  Đăng lúc 25-2-2017 05:11 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 25-2-2017 00:19:29 | Chỉ xem của tác giả
Cuối cùng thi anh cũng lên đường rồi, đi bình an và quay về mạnh khỏe anh nhé, sẽ nhớ anh lắm luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách