Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 388|Trả lời: 3
Thu gọn cột thông tin

SECHSKIES nói về khả năng trở lại của cựu thành viên Ko Ji Young

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 28-4-2017 02:00:45 | Xem tất |Chế độ đọc

Ngày 27 tháng 4, SECHSKIES đã tham gia một cuộc phỏng vấn đặc biệt cho album kỉ niệm 20 năm sắp tới của họ.

Khi được hỏi liệu họ có tham gia "The Return of Superman", chương trình mà thành viên Ko Ji Young đang xuất hiện cùng con trai mình là Seungjae, Eun Ji Won đã nói, "Tôi thực sự cũng không biết chính xác "The Return of Superman". Nó phát sóng vào chủ nhật và tôi nghĩ rằng chúng tôi quay phim vào cuối tuần. Nhưng trái tim chúng tôi luôn chào đón anh ấy."

Khi được hỏi liệu Ko Ji Young có tham gia vào sự kiện đặc biệt kỉ niệm 20 năm của nhóm không, Kang Sung Hoon nói, "Bởi vì anh ấy có việc riêng của mình, nên anh ấy chỉ tham gia cào "Superman" bởi vì nó quay vào cuối tuần. Vì anh ấy có công việc riêng nên để quảng bá với SECHSKIES có thể sẽ khó khăn."

Eun Ji Won cũng nói, "Chúng tôi cũng cảm thấy có lỗi khi làm phiền anh ấy quá nhiều, nhưng chúng tôi hy vọng rằng anh ấy sẽ tham gia vào một việc nào đó quan trọng trong tương lai."

Kang Sung Hoon nói, " Bởi vì hiện tại anh ấy là trụ cột của một gia đình nên chúng tôi phải tôn trọng cuộc sống cá nhân và công việc của anh ấy."

Album của SECHSKIES sẽ được phát hành vào ngày 28 tháng 4 lúc 6 giờ chiều theo giờ địa phương. Các bài hát được sản xuất bởi đội sản xuất YG Future Bounce và Tablo của Epik High. SECHSKIES cũng sẽ tổ chức một cuộc họp báo và một cuộc họp mặt fans hâm mộ để kỉ niệm album kỉ niệm 20 năm.

Source: Soompi
Vtrans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-4-2017 09:22:53 | Xem tất
Mong các chúc có thể tham gia ROS 1 hay 2 tập thôi trông SJ hay đi chơi cùng với nhau cũng được mà thiết nghĩ chắc khó mà thành hiện thực
Với lịch trình vầy thì làm sao mà xuất hiện cùng nhau, cũng mong chú JY có thể tham gia FS với mấy chú một lần thôi, nghĩ đến thôi đã thấy hạnh phúc rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-4-2017 21:07:20 | Xem tất
Không đầy đủ các thành viên thật đáng buồn, nhưng phải chịu thôi, bây giờ mỗi người đều có gia đình riêng, con đường riêng của họ. Rất mong các anh luôn giữ tình bạn đẹp với nhau, thanks bạn trans.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-5-2017 07:41:34 | Xem tất
Sẽ thật là tốt nếu anh Ko có thể tham gia 1 vài sự kiện chung với nhóm
Nhưng giờ mỗi người đều có sự nghiệp riêng nên cũng đành chịu thôi
Đành cứ hy vọng vào 1 ngày nào đó vậy
Chúc mừng  kỉ niệm 20 năm lập nhóm của SECHSKIES!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách