Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1977|Trả lời: 31
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

SBS xác nhận lịch phát sóng cuối cùng của bom tấn cổ trang "Saimdang, Light's Diary"

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Thật đáng tiếc nhưng chúng ta sẽ không có cơ hội gặp lại Lee Young Ae trong năm nay.

"Saimdang, Light's Diary" là một bộ phim tiền sản xuất (ghi hình bắt đầu từ 10/8 năm ngoái đến 4/6 năm nay) kể về cuộc đời của Saimdang. Trong bộ phim Lee Young Ae sẽ đóng vai kép, một nghiên cứu viên và vai Saimdang.

"Saimdang, Light's Diary" lúc đầu được dự kiến lên sóng vào 15/10 sau khi "Second To Last Love" kết thúc tại khung giờ cuối tuần. Tuy nhiên những căng thẳng chính trị giữa Trung Quốc và Hàn Quốc và nhiều lí do khác đã khiến bộ phim sẽ bị dời lịch chiếu sang năm sau.

"Saimdang, Light's Diary" sẽ lên sóng vào 18/1/2017, sau khi bộ phim "Legend Of The Blue Sea" của Jeon Ji Hyun và Lee Min Ho kết thúc.

SBS cho biết "Khung giờ phim cuối tuần đặc biệt (22h mỗi thứ bảy - chủ nhật) thì phù hợp với các phim ngắn hơn là những bộ phim dài tập. Chúng tôi sẽ cố gắng hết mình để đem lại một bộ phim chất lượng sau thời gian dài chờ đợi".

Phía đối tác Trung Quốc cho hay "Chúng tôi muốn cả người xem ở Trung Quốc và Hàn Quốc đều có thể thưởng thức những thước phim chất lượng và sẽ làm hết mình để chuẩn bị phát sóng".

Như vậy thì "Saimdang, Light's Diary" sẽ là tác phẩm đánh dấu sự trở lại màn ảnh nhỏ sau 14 năm của Lee Young Ae. Bộ phim đã được mua bản quyền bởi 11 quốc gia và phát sóng đồng thời tại 9 quốc gia. Hãy đón chờ "Saimdang, Light's Diary" vào 18/1 năm sau.

Cre: tổng hợp
[email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 27-9-2016 10:04:35 | Chỉ xem của tác giả
Ôi thần tượng một thời của em cuối cùng cũng trở lại rồi
Nhắc mới nhớ chắc phải đi cày lại 1 lần Dae Jang Geum quá )
Cảm ơn bạn trans nhiều nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 27-9-2016 10:05:28 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Thêm 1 phim tiền sản xuất chờ lên sóng
với bao ngóng đợi của các mọt phim
Từ sau khi lập gia đình thì Lee Young Ae ít tham gia ngành giải trí
nên lần này trở lại fan mong ngóng dài cổ
vậy mà SBS lại cho fan chờ thêm vài tháng nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 27-9-2016 10:19:11 | Chỉ xem của tác giả
trời ơi em đọc cái dòng "đã được mua bản quyền 11 nước" em cảm giác có lẽ nào... liền
hy vọng team nhà mình cũng có bản quyền luôn huhu
từ nay đến đầu năm sau là mãn nhãn với các siêu phẩm luôn
chúc phim đạt kỳ vọng nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 27-9-2016 10:33:30 | Chỉ xem của tác giả
Tui theo rất nhiều bộ cổ trang hàng và dự sẽ phải đu bám bộ này và không chờ full bộ coi luôn như thường khi. Không phải quá là hâm mộ gì dàn cast chính mà tui tin tưởng nữ diễn viên số một Hàn Quốc sẽ chọn một bộ phim kịch bản xuất sắc để trở lại. Bây giờ chính là cái thời mà dù sao lớn cỡ nào mà kịch bản như hạch thì cũng không xong. Mong phim này sẽ thành công vì khí chất của cô đúng là nữ diễn viên cổ trang số một luôn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 27-9-2016 10:47:34 | Chỉ xem của tác giả
Chiếu vào khung giờ vàng thứ 4, 5 của SBS chắc chắn sẽ thu hút khán giả hơn khung giờ cuối tuần.
Mong phim sẽ thành công như kỳ vọng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 27-9-2016 11:11:26 | Chỉ xem của tác giả
Sang năm lận à, huhu... chờ tới bao giờ.

mà phim đem vào khung giờ 4, 5 chiếu luôn à...^^

hy vọng sẽ là 1 chuỗi thành công của SBS luôn nhé, khung giờ 4 5 của SBS từ giờ tới sang năm toàn sao đình đám...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 27-9-2016 11:19:45 | Chỉ xem của tác giả
Bom tấn, bom tấn
Hóng phim quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 27-9-2016 11:48:48 | Chỉ xem của tác giả
Bom tấn của SBS với dàn casting khủng
Nhưng sao hơi bị lận đận nhỉ?
Hy vọng sẽ tai qua, nạn khỏi để công diễn cho suôn sẻ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 27-9-2016 11:59:36 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
hóng phim của chị Ae mà mãi chưa chiếu khổ bên tung nó còn cấm đoán nưqx chứ :'( chưa chiếu mà cứ gặp trục trặc hoài
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách