Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: nguyentruc3705
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

SBS đặt kỳ vọng cao cho bộ phim sắp tới của Lee Jong Suk và Suzy

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 17-5-2017 05:12:58 | Chỉ xem của tác giả
lại làm xong trc nguyên bộ rồi mới chiếu à? liều vậy.
mình thì không phản đối gì vụ này, dù sao nó cũng đỡ tốn sức hơn kiểu quay cuốn chiếu từng tập từng tuần.
nhưng đến giờ thì chỉ biết mỗi Hậu Duệ Mặt Trời là tiền sản xuất thành công thôi, rating lên vèo vèo, còn thì rớt hết thì phải
chúc Suzy và Dzịt may mắn. Ờ nhưng nói đi nói lại, nghe cái plot phá án từ giấc mơ, cũng khá mới với KDrama đó chứ, còn Suzy cắt tóc ngắn vì phim, mình có thấy hình rồi, xinh lắm.
Lee Jong Suk nào giờ cũng ít có phim flop nhiều, có khi cái vận đỏ đấy lại ứng cho phim này thì sao.
thôi cứ hy vọng đi nào
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 17-5-2017 08:04:47 | Chỉ xem của tác giả
PR kiểu này là con dao 2 lưỡi đối với diễn viên, vô hình chung tạo sự chờ mong rất lớn đối với khán giả, nếu không như kỳ vọng thì diễn viên sẽ nhận sự chỉ trích rất cao Mong phim thành công. Tks bạn trans!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 17-5-2017 09:04:01 | Chỉ xem của tác giả
Nghe qua nội dung có vẻ hấp dẫn mình rồi đấy . Thể loại hiện đại mang hơi hướng ngoại cảm, kỳ bí này khá lôi cuốn . Chúc phim thành công như mọi người mong đợi
Cảm ơn bạn đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 17-5-2017 09:04:26 | Chỉ xem của tác giả
sao mình cứ ko tin tưởng vào diễn xuất của bà Suzy ấy. Phim nào thấy pr rầm rộ cũng xịt.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 17-5-2017 09:26:49 | Chỉ xem của tác giả
uầy, sợ mấy kiểu PR như này lắm cơ, LJS thì mình yên tâm nhưng vẫn nghi ngờ diễn xuất của Suzy lắm, hy vọng lần này phim sẽ thành công
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 17-5-2017 10:10:53 | Chỉ xem của tác giả
Sao cái sự tự tin này lại làm mình liên tưởng ngay đến hồi PR Moon Lovers thế không biết. SBS chưa nếm đủ quả đắng với cái kiểu khen mọi thứ cực tốt như thế này hay sao mà vẫn dùng đến chiêu này thế.
Thiết nghĩ hồi ML nếu không bị PR khen lấy khen để trước khi chiếu thì đã không bị ghét đến mức độ đó.
Chỉ hi vọng vào dàn cast lần này thực sự làm được như đã PR trước đó.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 17-5-2017 11:29:41 | Chỉ xem của tác giả
Hóng phim quá chừng luôn ý nha
2 người đẹp đôi dã man
Tks bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 17-5-2017 20:26:17 | Chỉ xem của tác giả
Chúc bộ film lên sóng thành công
Cảm ơn bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 17-5-2017 21:15:11 | Chỉ xem của tác giả
Mình tin vào cách chọn kịch bản của LJS, SVS năm ngoái có quá nhiều bom xịt rồi, mong phim này sẽ thành công
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 17-5-2017 22:29:20 | Chỉ xem của tác giả
Sr nếu mình làm mất hứng mọi người, đặc biệt là fan ạ, nhưng theo kinh nghiệm xem phim của mình là cứ phim nào PR kiểu này là thể nào cũng không nổi bằng lời PR đấy luôn hxhx. Lee Jong Suk thì diễn ổn định nhưng Suzy thì mình không chắc lắm haizzz, nhưng nếu để diễn xuất sang một bên thì phim vẫn nổi vì độ nổi tiếng của cả hai. Cảm ơn thớt đã dịch!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách