Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Xem: 1449|Trả lời: 24
Thu gọn cột thông tin

SBS đặt kỳ vọng cao cho bộ phim sắp tới của Lee Jong Suk và Suzy

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 7  ngày trước | Xem tất |Chế độ đọc

SBS dường như rất tự tin rằng bộ phim sắp tới của nhà đài “While You Were Asleep” sẽ trở thành một dự án lớn đáng để mong đợi.

Trong một bữa gặp gỡ ăn tối cùng các nhà báo, một vị đại diện phía SBS, tên Lee Yong Suk đã phát biểu, "Tôi không rõ khán giả sẽ đánh giá như thế nào, nhưng thành quả làm việc chắc chắn sẽ là điều gì đó được nói đến."

Anh chia sẻ, "Sự kết hợp của những khung hình, đội ngũ nhân viên, dàn diễn viên và kịch bản thật tuyệt vời. Chúng tôi đang xem qua tập đầu tiên và thứ hai của bộ phim, và cảm giác như một giấc mơ vậy. Hiện tại chúng tôi đã ghi hình đến tập thứ sáu và mọi thứ diễn ra rất tốt đẹp."

Anh cũng đã có lời khen ngợi đến dàn diễn viên và nói "Cảm giác như Lee Jong Suk đã tìm thấy bộ quần áo phù hợp với mình vậy. Cậu ấy không hề lúng túng và không có điều gì gượng ép [về mặt diễn xuất] cả. Suzy cũng có diễn xuất ổn định. Cá nhân tôi đã đánh giá cao và khen ngợi cô ấy, 'Tốt lắm'. [Diễn xuất] sẽ không phải là vấn đề."

Trong khi đó, “While You Were Asleep” là một bộ phim kể về câu chuyện của một người phụ nữ có thể nhìn thấy trước được những điều không may xảy ra trong tương lai và một công tố viên cố gắng ngăn chặn những sự việc đó xảy ra. Bộ phim được dự kiến lên sóng vào tháng 9 tới.

Source: Soompi
Vtrans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7  ngày trước | Xem tất
Phim tiền sản xuất khó nói lắm mà thấy anh nhân viên này có vẻ tự tin nên cũng hy vọng phim thành công.
Diễn xuất của Lee Jong Suk thì k có gì phải bàn nhg Suzy thì mình k ưng lắm.

Thanks news.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

ừ đề tài này cũng có nhiều phim rồi mà biết đâu cặp đôi này lại đủ sức lôi khán giả trở lại với đề tài đã từng có phim khác làm mà với một cách khác thì sao.
cố lên, chúc bộ phim thành công, cảm ơn bạn dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Cũng rất mong chờ bộ phim nhưng NSX đừng nên ca ngợi phim quá, cứ tâng bốc cho đã rồi khi phim phát sóng k như ý thì diễn viên là người phải hứng chịu dư luận thì k đáng ( như Yêu không kiểm soát )
Tks bạn dịch!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Thực ra đây cũng là một kiểu pr cho phim thôi chứ chưa chắc phim đã như vậy.
Chỉ biết hầu hết dự án mà LJS chọn thường có nội dung khá hay, không chê được, nhưng lại thấy e ngại nữ chính ghê, không thích lắm, chỉ biết hy vọng là dự án này sẽ đóng tốt hơn thôi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Thật sự đến bây giờ mình vẫn không cảm được diễn xuất của Suzy, không có tiến bộ gì cả nên mong lần này cô ấy có thể làm tốt, cũng là tiền sản xuất nhưng mong sẽ khác Yêu không bến bờ, thanks bạn trans.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Cực kì ghét những tin kiểu tự khen diễn xuất của idol này nọ, chưa thấy lần nào khen mà diễn được ra hồn cả (không chỉ Suzy). Diễn xuất là do khán giả phán đoán, chứ không cảm cái kiểu mèo khen mèo dài đuôi vậy. Diễn xuất của Suzy không mong cải thiện nhiều, có thể đo ni đóng giày cho thì được.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

haizzz cảm thấy đây như 1 tin để PR cho phim vậy
diễn xuất của Suzy thì mình chưa thật sự thấy ấn tượng
hi vọng phim sẽ thành công
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

hi vọng rating sẽ từ 15% đổ lên
thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đã có quá nhiều dự án tiền sản xuất không đạt được thành tích như kỳ vọng rồi nên giờ những kiểu PR giống như thế này sẽ chỉ khiến phim trở nên bị định kiến và gây phản cảm hơn thôi. Nhà đài nên tiết chế lại, nói thực bản thân cũng chính là người bị nhà đài dắt mũi bằng một loạt những chiêu trò PR phim nên hiện tại cảm thấy khá nhạy cảm với những tin như thế này
Dù sao thì đối với phim này vẫn tin tưởng vào biên kịch và tài lựa kịch bản của Lee Jong Suk. Suzy thì đúng là không mong có thể vượt bậc nhưng hy vọng là vai diễn phù hợp để có thể tròn vai. Tháng 5 và tháng 7 1 loạt phim hot ra mắt nên sẽ có sự bão hòa, phim đc ấn định tháng 9 nên cũng khá lạc quan, dù sao đây cũng là 1 trong số ít phim hiếm hoi trong list phim năm nay mình có ý định hóng từ đầu vì thực sự cực thích biên kịch này luôn.

Bình luận

thanks nàng :-)  Đăng lúc 6  ngày trước
I Hear Your Voice với Pinocchio đó nàng  Đăng lúc 6  ngày trước
bk phim này từng làm phim nào rồi hở bạn, cho m thông tin để có thêm hy vọng nào. Mình cũng bị lừa hoài, phim PR ầm ĩ rồi có cả dv yêu thích mà vào xem thì...  Đăng lúc 6  ngày trước
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách