Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3912|Trả lời: 13
Thu gọn cột thông tin

Ryu Soo Young nói về chuyện sẽ như thế nào nếu anh cưới bạn gái Park Ha Sun

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 13-8-2015 14:44:09 | Xem tất |Chế độ đọc

Trong buổi họp báo cho bộ phim "The Virtual Bride" (tên tiếng Hàn: Eccentric Daughter-in-Law) vào ngày 12/8, nam diễn viên Ryu Sooyoung đã được hỏi về bạn gái của mình, nữ diễn viên Park Ha Sun.

Trả lời cho câu hỏi, "Nếu như anh kết hôn cùng Park Ha Sun và cô ấy có xích mích với mẹ chồng thì anh sẽ làm thế nào?", Ryu Sooyoung nói, "Sẽ khá là khó khăn cho tôi nếu như có một ai đó mà tôi yêu cãi nhau với mẹ của tôi. Nếu tôi kết hôn với Park Ha Sun, tính cách của mẹ tôi và cô ấy đều vui tươi và lạc quan như nhau nên tôi nghĩ chắc sẽ không có chuyện gì lớn xảy ra đâu.. Trong khi ghi hình cho drama này, tôi đã suy nghĩ khá nhiều chuyện. Mặc dù chúng tôi có cuộc sống tách bạch nhau, hơn cả suy nghĩ rằng chúng tôi khác nhau, tôi muốn sống với suy nghĩ rằng tôi sẽ trở thành một người đàn ông tốt với cô ấy".

Có vẻ như cặp đôi này đang rất yêu thương và quan tâm nhau, đúng không nào? Hãy cùng xem bộ phim mới của anh ấy, phát sóng tập đầu tiên vào thứ Hai tuần sau, 17/8, đài KBS nhé!

Source: Link
Trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-8-2015 14:54:22 | Xem tất
ss Sun
đang nghĩ nếu ss Sun với chú Junki mà là 1 cặp thì thế nào..
Nữ chính ko thành đôi vs nam chính
Tính cách ss Ha Sun rất tốt, dễ hòa đồng nên ko lo chuyện mẹ chồng- nàng dâu to tiếng đâu ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-8-2015 15:13:28 | Xem tất
Thì anh cưới nàng về luôn đi sẽ biết ngay mà. )
Thích cặp này ghê, không ồn ào nhưng mà đẹp đôi. Một người trông mong manh cứ cánh hoa trong giá rét, một người mạnh mẽ như cổ thụ (lãng mạn tí haha).
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-8-2015 15:19:31 | Xem tất
Tấm ảnh trên chị Ha Sun giống Suzy nhỉ, xinh quá đó mà.
Hai người mau chóng kết hôn đi,
Mong 2 anh chị luôn hạnh phúc.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-8-2015 15:31:53 | Xem tất
Câu hỏi này cũng là câu hỏi muôn thuở cho các anh chàng khi phải đứng giữa vợ và mẹ
Cái này anh trả lời không đấy
Cơ mà chỉ là trả lời thôi, thực tế khá xa lắm lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-8-2015 16:55:18 | Xem tất
Còn nhớ hồi đó siêu thích anh luôn vì người đâu mà cười quá đẹp (giờ vẫn thích ) lúc nghe tin anh hẹn hò đau lòng hết sức, dù biết ss Sun vừa đẹp, vừa giỏi lại vừa dịu dàng. Em nghĩ chị ấy chắc sẽ không bao giờ cãi lại mẹ chồng đâu. Hai anh chị sớm kết hôn và hạnh phúc lâu dài nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-8-2015 18:58:42 | Xem tất
Park Ha Sun trước có nói rằng thích người hài hước như kiểu KWang soo
Không biết anh Ryu Sooyoung có như vậy không
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-8-2015 20:24:43 | Xem tất
Ôi tỉ năm mới thấy có news liên quan đến anh chị nhà này

Anh ạ, Hasun nhà em rất là hiền, hiền lắm nhưng lại vô cùng quyết đoán và đáng nể về lòng kiên nhẫn và quyết tâm. Nên đến với ai là cô ấy sẽ tuyệt đối nghĩ cho anh và cả gia đình anh nữa.

Mong anh sẽ là chỗ dựa vững chắc cho cô gái ấy, không gì hơn là mong hai người có một kết thúc đẹp, viên mãn.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-8-2015 21:19:29 | Xem tất
Nói vậy thôi chứ cũng không biết đến lúc đụng chuyện thật sẽ thế nào nhỉ )))
Nhưng mà mong là hai anh chị cứ vững bền như thế đến cùng nhé
Hai anh chị đẹp đôi mà diễn xuất tốt lắm ạ :d
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-8-2015 22:33:41 | Xem tất
Dà, ủng hộ anh chụy lấy nhau ạ!!!
Mà sao mãi chị Park k có drama nào nhề? nghe nói đóng phiêm vs Chun dép lào xong chụy đi đóng phim tung của, nhưng mau về hàn đóng drama đi cho fan xiem nhoa!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách