Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2125|Trả lời: 16
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Ryu Soo Young chia sẻ về vợ Park Ha Sun và cuộc sống hôn nhân mới

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Trong khi làm khách mời trong chương trình "Happy Together" của đài KBS2, nam diễn viên Ryu Soo Young chính là định nghĩa về tình yêu khi anh ấy bắt đầu chia sẻ về vợ mình, Park Ha Sun.

Khi các khách mời và các diễn viên khác chúc mừng anh về lễ cưới gần đây của anh, anh ngượng ngùng bắt đầu, "Cũng chưa được lâu mà. Chúng tôi kết hôn vào ngày 22/01. "

Tò mò muốn biết thêm nhiều hơn, những người khác đặt câu hỏi, "Điều tuyệt vời nhất sau khi cưới là gì?"

Ryu Soo Young tiết lộ rằng anh ấy đặc biệt thích thời điểm khi anh tan làm và về nhà. "Ngay bây giờ, nó vẫn [cảm thấy như] là một buổi hẹn hò ngay cả khi tôi về nhà," anh giải thích, trong khi bình luận anh cảm thấy như chỉ nghe thấy những điều tiêu cực về hôn nhân. Không dừng lại ở đó, nam diễn viên tiếp tục, "Chúng tôi hôn tạm biệt phía trước thang máy."

Anh tiếp tục thảo luận về cảm giác giống như một thế giới riêng đã được tạo ra cho họ, một nơi mà anh luôn có thể trở về: "Ngay cả khi chúng tôi đi nghỉ mát, và thậm chí nếu thế giới bị phá hủy vì một vụ tấn công thiên thạch, nơi đó [bên vợ tôi] vẫn có thể cảm thấy như ở nhà."

Hãy đón xem tập phim để biết chính xác anh ấy hạnh phúc đến mức nào khi nói về Park Ha Sun!

Source: soompi
V-trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 14-4-2017 09:16:27 | Chỉ xem của tác giả
Chúc anh chị mãi hạnh phúc bên nhau nhé
Cảm ơn bạn dịch tin nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 14-4-2017 09:32:39 | Chỉ xem của tác giả
anh cũng chia sẻ thêm là hồi mới cưới cũng hay cãi nhau nhưng dần dần đã điều chỉnh
nói chung là cặp này đẹp đôi, yêu nhau mấy năm rồi làm cái đám cưới dễ thương quá trời
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 14-4-2017 09:39:11 | Chỉ xem của tác giả
Hai người đẹp đôi quá
Chúc anh chị mãi hạnh phúc
Tks bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 14-4-2017 11:29:43 | Chỉ xem của tác giả
Thích câu nói của Soo Young: "nơi đó [bên vợ tôi] vẫn có thể cảm thấy như ở nhà."
Anh ấy rất yêu Vợ nên mới có thể nói vậy
Mãi hạnh phúc nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 14-4-2017 12:10:14 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Đúng là vợ chồng mới cưới có khác đã kết hôn rồi nhưng vẫn còn như mới hẹn hò, z là hiểu cuộc sống hôn nhân của anh chị hp cỡ nào :3 mãi như v nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 14-4-2017 13:15:18 | Chỉ xem của tác giả
Thấy họ hạnh phúc mà mình ngưỡng mộ quá đi, chúc hai anh chị luôn luôn hạnh phúc,thanks bạn trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 14-4-2017 15:52:16 | Chỉ xem của tác giả
Trông vẻ mặt rạng ngời của anh khi nói về vợ và cuộc sống hôn nhân là biết anh hạnh phúc thế nào rồi
Chúc anh chị luôn ngọt ngào, hạnh phúc như vậy
Tks bạn dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 14-4-2017 15:53:44 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Nhìn gương mặt rõ hạnh phúc của a khi kể về vk Ha Sun của mình thật đáng yêu quá đi.Hạnh phúc lâu dài nha ac
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 14-4-2017 17:36:59 | Chỉ xem của tác giả
ôi anh yêu vợ quá đi mất Hôn tạm biệt trước thang máy cơ đấy chúc hai anh chị luôn hạnh phúc như này nhé sớm đón nhóc tỳ nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách