Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1433|Trả lời: 8
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Ryu Seung Ryong, Shim Eun Kyung một lần nữa vào vai cha - con

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Đạo diễn Yeon Sang Ho, đạo diễn của phim zombie bom tấn mùa hè "Train to Busan" đã bắt tay vào thực hiện dự án mới nhất của mình, "Psychokinesis". Ông đã hoàn thành cast 2 diễn viên chính đầu tiên, Ryu Seung Ryong (Dorihwaga, Miracle in Cell No.7)Shim Eun Kyung (Cantabile Tomorrow, Miss Granny), vào vai cha - con gái.

"Train to Busan" thực ra là phần tiếp theo của bộ phim hoạt hình zombie, chỉ đạo bởi đạo diễn Yeon Sang Ho, có tên là "Seoul Station", Ryu Seung Ryong và Shim Eun Kyung lồng tiếng cho bộ đôi nhân vật cha - con trong bộ phim hoạt hình trên. Vì vậy, quả là trùng hợp ngẫu nhiên khi cả 2 diễn viên một lần nữa vào vai cha con của cùng một đạo diễn!. Đặc biệt hơn, Shim còn làm cameo cho "Train to Busan" trong vai một zombie.

"Psychokinesis" kể về một người đàn ông bình thường người được ban cho một siêu năng lực - có thể di chuyển đồ vật bằng ý nghĩ. Như tất cả những anh hùng có siêu năng lực, anh khoác lên mình tấm áo trách nhiệm và sử dụng năng lực của mình vì mục đích tốt. Cốt truyện bộ phim chủ yếu xoay quanh việc anh ấy sử dụng khả năng của mình để cứu con gái khỏi rắc rối mà cô vướng vào.

Vì hai diễn viên chính đã được xác định, đạo diễn Yeon Sang Ho có kế hoạch bắt đầu các cảnh quay cho bộ phim hành động - siêu nhiên vào đầu năm tới ngay khi kịch bản hoàn tất.

source: dramabeans
trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 28-8-2016 00:18:49 | Chỉ xem của tác giả
Người tui yêu chuẩn bị trở thành Professor X phiên bản Hàn .
Ryu - Shim hợp tác mới lần thứ 6 chứ mấy :v. Tỉ lệ sống sót của hai người (trong phim) mỗi khi hợp tác cũng thấp, mà lần này phim lại là SF nên chắc cũng khó...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 28-8-2016 00:24:15 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn bạn đã cập nhật tin tức cho mọi người

Bình luận

Bạn này đang spam ấy mà, thế nào mod thấy cũng khóa nick thôi  Đăng lúc 28-8-2016 01:19 AM
News nào cậu cũng chỉ có một kiểu bình luận nhỉ, mấy news của t cậu đều bình luận câu y hệt như này rồi, nhưng dù sao cũng cảm ơn đã bình luận.  Đăng lúc 28-8-2016 12:27 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 28-8-2016 07:12:48 | Chỉ xem của tác giả
Lâu lắm mới thấy Shim Eun Kyung trở lại, bạn này diễn rất tự nhiên và hay đấy. Mong chờ phim quá. Chúc phim sẽ thành công. Thank bạn đã trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 28-8-2016 07:14:37 | Chỉ xem của tác giả
Shim còn làm cameo cho "Train to Busan" trong vai một zombie sao

Cũng đi coi rạp mà không để ý. Tại nhiều zombie quá mà ._.

Hóng movie lần này quá đi. 2 diễn viên thực lực và cả vị đạo diễn cũng vậy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 28-8-2016 07:19:02 | Chỉ xem của tác giả
Shim Eun Kyung là một diễn viên trường phái thực lực. Nhưng sao cảm thấy đóng drama khi lớn nhỉ.
Hồi còn nhỏ thì đóng quá trời. Nhớ nhất là phim Chiếc bánh ngọt ngào
Thanks chủ thớt dịch tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 28-8-2016 12:49:35 | Chỉ xem của tác giả
Đạo diễn và diễn viên ổn quá rồi
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 28-8-2016 19:24:03 | Chỉ xem của tác giả
Đạo diễn tốt, diễn viên thực lực
Mà để ý thấy Shim Eun Kyung với chú Ryu đóng chung nhiều phim ghê
Mong là phim sẽ sớm khởi quay, cảm ơn chủ thớt dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 29-8-2016 02:41:52 | Chỉ xem của tác giả
Shim Eun Kyung đóng hay miễn bàn, vẫn còn ấn tượng với bà ngoại của Shim.
Còn chú Ryu Seung Ryong thì cảm thấy chú cực hợp với vai người cha, chắc bị lậm kỳ tích phòng giam số 7 quá.
Phim nội dung có vẻ lạ nhỉ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách