Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1672|Trả lời: 20
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Ryu Jun Yeol vui vẻ trò chuyện về Park Bo Gum trong fan meeting của mình

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Nam diễn viên Ryu Jun Yeol vừa tổ chức sinh nhật lần thứ 31 cùng người hâm mộ trong một buổi fan meeting tổ chức ngày 25 tháng Chín. Trong fan meeting của mình, nam diễn viên đã vui vẻ nói đùa về những điều anh cảm thấy thất vọng đối với người anh em của mình, Park Bo Gum.

Ngày 25 tháng Chín, nam diễn viên đã cùng 4.500 người hâm mộ tổ chức bữa tiệc sinh nhật 31 tuổi của mình trong hội trường Hall of Peace ở trường đại học Kyunghee.

Trong suốt buổi fan meeting của mình, Ryu Jun Yeol đã kết nối với người hâm mộ như một chương trình radio và cùng lắng nghe những mối quan tâm của người hâm mộ về bản thân anh cũng như về công việc của anh, hoặc có thể về bản thân họ. Sau đó, anh sẽ chọn ra ba câu hỏi thú vị nhất và chia sẻ những lời khuyên sâu sắc của mình đến mọi người.

Sau khi lắng nghe một câu hỏi về việc anh có xưng hô một cách thoải mái với những người bạn đồng nghiệp của mình hay không, nam diễn viên Ryu Jun Yeol đã trả lời, "Lấy một ví dụ tốt nhất, đó là Park Bo Gum."

Anh nói tiếp, "Đến bây giờ cậu ấy vẫn xưng hô một cách "trang trọng" với tôi. Cậu ấy làm vậy với tất cả mọi người luôn. Nếu bạn theo dõi và ủng hộ câu ấy, hẵng đừng lo lắng về điều này nhé."

Bỗng nhiên, Ryu Jun Yeol chợt nhớ ra và nói, "Nhưng mà Park Bo Gum vẫn chưa gửi tin nhắn chúc mừng sinh nhật tôi phải không nhỉ? Bất ngờ thật đó."

Bởi trước đó, ngay phần đầu của buổi fan meeting, nhiều đồng nghiệp, bạn bè của Ryu Jun Yeol đã gửi những video tin nhắn chúc mừng sinh nật tới cho nam diễn viên, và tất cả chúng đã được chiếu lên cho tất cả người hâm mộ cùng xem. Girl’s Day’s Hyeri, Go Kyung Pyo, Lee Dong Hwi, Ahn Jae Hong, và cả Jo In Sung đều đã chúc mừng sinh nhật anh, nhưng lại chưa có Park Bo Gum trong số đó.

Ryu Jun Yeol sau đó đã giải thích, "Bởi vì hiện giờ cậu ấy đang rất bận rộn với lịch trình quay phim của mình. Nhưng cậu ấy cũng đã gửi tin nhắn cho tôi để chúc mừng sinh nhật rồi đó. Cậu ấy là người đầu tiên gửi tin nhắn luôn." Tuy nhiên, sau đó nam diễn viên lại vui vẻ đính chính lại, "Không phải rồi, Choi Sung Won hyung mới là người chúc mừng tôi đầu tiên."

Người hâm mộ của anh sau đó còn bật cười khi nam diễn viên giả vờ phàn nàn rằng, "Park Bo Gum khiến tôi thất vọng quá."

Hôm nay, ngày 27 tháng Chín, Ryu Jun Yeon cũng đã đăng tải bức ảnh anh chụp cùng tất cả người hâm mộ của mình trong buổi fan meeting lên tài khoản Instagram của mình. Bữa tiệc sinh nhật của nam diễn viên "Reply 1988" lần này là buổi gặp mặt thứ hai của anh cùng người hâm mộ, sau buổi fan meeting đầu tiên tổ chức ngày 2 tháng Tư trước đó.

Source: soompi.com
Trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 27-9-2016 23:45:29 | Chỉ xem của tác giả
Nghe tò mò không biết bạn Ryu Yeol thất vọng gì về Gấu ) Thất vọng vì cậu ấy quá trong sáng chăng :">
Mình thích hai anh em từ Youth over Flowers Kiểu bạn Yeol thì ngầu ngầu cái gì cũng làm được, còn bạn Gấu thì ngơ ngơ nhưng lại quan tâm các anh lớn. Cả hai như kiểu hình mẫu anh em hoàn hảo í
Cám ơn bạn đã dịch tin nhé :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 28-9-2016 00:16:30 | Chỉ xem của tác giả
Vâng bây giờ đi đến đâu cũng thấy thế tử điện hạ
Hai anh thân nhau mà
Nhất là sau khi đi du lịch về
Hi vọng hai người có cơ hội đi show vs nhau nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 28-9-2016 00:33:40 | Chỉ xem của tác giả
Lâu lâu không quay V live hay fan meeting giề mà vẫn nói chuyện duyên như hôm nào ) giờ lại còn lầy lội thế này nữa )
Dạo này tăng cân zồi đẹp trai quá
Hết tháng 9 rồi Dơn à, sang tháng mới quay movie thuận lợi nghennnn
Iu thưngggg
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 28-9-2016 01:20:46 | Chỉ xem của tác giả
tình bạn của 2 anh thật thân thiết...

nhớ reply 88 quá đi...

tks bạn trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 28-9-2016 02:56:32 | Chỉ xem của tác giả
Đã 31 tuổi rồi , tổ chức sinh nhật cùng 4500 fan trong dịp
ngày fanmeeting có vẻ đông vui thật , được các bạn bè gửi
lời chúc chắc Ryu Jun Yeol hài lòng lắm , mình cũng chúc bạn
bước qua nam9 31 tuổi làm chuyện gì cũng thành công
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 28-9-2016 07:46:50 | Chỉ xem của tác giả
Giờ đây Bo Gum đang say đắm Gâu Gâu Yoo Jung thì có quên anh em 1 xíu cũng là thường tình thui
Bận rộn tối mặt mà e nó đã gửi tin nhắn chúc mừng rồi ông anh đừng quá phàn nàn k e nó giận bỏ theo đào luôn đó.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 28-9-2016 08:50:14 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng sinh nhật oppa.

Ryu Jun Yeol cưng bạn ý mà, coi như cậu em nhỏ luôn,

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 28-9-2016 09:40:05 | Chỉ xem của tác giả
Sắp tới mong chờ hàng loạt Fan Meeting của Bo Gum rồi !
Phim hay và đặc sắc thế mừ nhớ mời PÉ Ra-On dự với nhé
Hóng phim từng ngày mong sẽ không bị đuối trước khi phim hết
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 28-9-2016 10:44:20 | Chỉ xem của tác giả
Ryu Jun Yeol khiến mình chú ý đặc biệt từ show Youth over flowers Africa. Anh í đặc biệt kiểu khiến cho tất cả những người bên cạnh cảm thấy yên tâm và tin tưởng. Mong sự nghiệp của anh ngày càng rực rỡ trong tuổi mới nha
Thanks bạn dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách