Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1138|Trả lời: 7
Thu gọn cột thông tin

Ryu Jun Yeol trở lại với hình ảnh ngôi sao trầm tư cho bộ ảnh mới của Harper's Bazzar Trung Quốc.

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 1-5-2016 20:00:52 | Xem tất |Chế độ đọc
Ryu Jun Yeol trở lại với hình ảnh ngôi sao trầm tư cho bộ ảnh mới của Harper's Bazzar Trung Quốc.

Vào ngày 26 tháng 4, những bức ảnh của Ryu Jun Yeol chụp cho tạp chí thời trang Harper's Bazaar Trung Quốc đã được công bố trên page chính thức của anh ấy trên Facebook

Ngay sau khi chúng được công bố, có rất nhiều sự yêu thích trên internet, từ cả những người hâm mộ và không hâm mộ đề tỏ ra yêu thích, đối với những bức ảnh đầy quyến rũ kịch tính nhưng đã tạo ra được một không khí tự nhiên để tạo thành những bức ảnh đẹp.

Trong các bức ảnh, Ryu Jun Yeol đã có tạo hình theo style cổ điển, cùng với cách nhìn quyến rũ cùng với gương mặt độc đáo đã tạo nên những bức ảnh đẹp, không khó để thấy những bức ảnh tương tự như vậy nhưng với mái tóc tự nhiên cùng cách tạo dáng chuyên nghiệp đã tạo nên một nét quyến rũ rất riêng của anh.

Trong buổi phỏng vấn, Ryu Jun Yeol cũng tiết lộ " Tôi thực sự thích phong cách "Tuổi trẻ". Tôi hi vọng tôi sẽ không bao giờ đánh mất nó kể cả trong tương lai.

Và, bạn sẽ gặp lại Ryu Jun Yeol vào dự án phim truyền hình trên đài MBC "Lucky Romance" cùng với Hwang Jung Eum sẽ lên sóng vào 25 tháng 5 năm nay.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-5-2016 20:49:24 | Xem tất
Ôi trời ơi bộ ảnh nhìn hơi bị deep luôn nha
Đúng là người mẫu có khác, vẻ đẹp tiềm ẩn nhìn mãi mới ra hí hí
Cảm ơn bạn đã dịch news cho trai nhà mình, cho mình xin phép mang về xây nhà ^^

Bình luận

Ui bạn là Chủ nhà luôn hihi. Hi vọng đợt này anh sẽ ko khổ như reply@@. Xem trailer chắc đời anh tươi sáng rồi nhưng chắc vẫn bùa mê thuốc lú =))))  Đăng lúc 1-5-2016 09:14 PM
Chắc chắn rồi ^^ mình là chủ nhà thì sao vắng đc ^^ nếu rating phim khá khá thì sẽ có game nha ^^ mình sẽ thầu  Đăng lúc 1-5-2016 09:11 PM
Mình cũng thích Cún:D. Đang chờ phim của Cún ra á hi vọng sẽ được gặp bạn trong nhà phim :x  Đăng lúc 1-5-2016 09:10 PM
Ok bạn repost vào nhà giúp mình nhé ;)) mình đang onl đt cũng ko tiện ;))  Đăng lúc 1-5-2016 09:09 PM
Điều này đã được nhà mình công nhận từ rất lâu =)) vẻ đẹp vi diệu chỉ toát lên đc trong những bức ảnh đen trắng sâu đíp ntn =))  Đăng lúc 1-5-2016 09:09 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-5-2016 22:47:47 | Xem tất
Vẫn là nụ cười ấy
Hóng phim mới của bạn ý quá

Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-5-2016 22:50:00 | Xem tất
Bộ ảnh này trắng đen a, mình thích phong cách này của Ryu

Lão đúng là có tư chất làm người mẫu nha

Nhìn quyến rũ, lịch lãm với menly quá đi

Mà mặt chó có page offical trên fb à

Sau R1988, giờ tiếng tăm anh lan sang TQ cũng nhiều rồi hen

25.5 ._. Tui sẽ chờ..
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-5-2016 23:06:21 | Xem tất
Tấm đầu tiên lại nhớ đến hình trên IG của Ryu cơ mà góc chụp trên IG vẫn đẹp hơn.
Tấm cuối phiêu thế.
Ryu chụp b&w vẫn là đẹp nhứt hí hí.
Đang hóng LR
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-5-2016 03:09:24 | Xem tất
Bộ ảnh của Ryu Jun Yeol chụp cho tạp chí
Harpers Bazzar Trung Quốc hơi bị đẹp à nhe
bộ ảnh của một ngôi sao trầm tư với phong
cách trẻ trung rất hợp với cậu ấy ...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo