Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1634|Trả lời: 20
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Ryu Jun Yeol nói về việc hợp tác với Jo In Sung trong “The King”

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Trong một cuộc phỏng vấn vào ngày 16 tháng một, nam diễn viên Ryu Jun Yeol đã nói về bộ phim của mình hiện tại "The King", và cảm giác khi làm việc với nam diễn viên Jo In Sung.

"Jo In Sung thường tiến về phía tôi với vòng tay rộng mở. Luôn có một giới hạn về việc một tân binh có thể làm gì khi tiếp cận với một tiền bối. May mắn thay, anh ấy đến với tôi trước và cố gắng để nói chuyện với tôi một cách ngẫu nhiên. Từ đó về sau, chúng tôi đã có thể nói chuyện với nhau mà không có bất kỳ khó khăn gì, "Ryu Jun Yeol nói.

Jo In Sung cũng giúp đỡ Ryu Jun Yeol bằng cách cho anh những lời khuyên chân thật và lắng nghe anh ấy. "Jo In Sung sẽ lắng nghe những lo lắng của tôi và cho tôi lời khuyên. Thành thật mà nói, thật khó cho một diễn viên mới có thể bày tỏ những cảm xúc của họ. Bạn thực sự không thể đơn giản chỉ là là giành thời gian để đi gặp ai đó. Tuy nhiên, Jo In Sung luôn ở đó để lắng nghe những mối quan tâm của tôi và đã cho tôi rất nhiều lời khuyên, "Ryu Jun Yeol giải thích. "Anh ấy nói với tôi," Bạn đang làm tốt bây giờ. Nhưng những gì ở phía trước, đó mới là vấn đề. Đừng đánh mất tư tưởng ban đầu của mình khi là một tân binh đầy động cơ nỗ lực. '"

Sau khi nghe những lời khuyên từ Jo In Sung, Ryu Jun Yeol nửa đùa nửa thật tiết lộ những gì anh tự nghĩ: "Tôi đoán những khó khăn mà tôi phải đối mặt ngay bây giờ không phải là tất cả. Sẽ có nhiều thứ hơn tới nữa ".

"The King", với dàn sao Jo In Sung, Jung Woo Sung, Kim Ah Joong, và Ryu Jun Yeol, được khởi chiếu vào ngày 18 tháng 1 tại Hàn Quốc.

Cre: Soompi
Trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 19-1-2017 09:41:50 | Chỉ xem của tác giả
Bạn nhà em chuyên đi movie xừ nó rồi ko hẹn ngày gặp lại ở mảnh đất drama ko dành cho giai xấu như anh

Năm sau yên tâm là các rạp sẽ có nguyên cái mặt anh cameo các thể loại phim từ đầu năm đến cuối năm luôn

Thấy nói cái vai Doo Il này thu hút, hấp dẫn nhắm, đại ca xã hội đen hẳn hoi nhá. Hóng xem bạn cool ngầu lòi cỡ nào.

Chúc The King thành công rực rỡ nha.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 19-1-2017 09:44:26 | Chỉ xem của tác giả
Chúc The King thành công vang dội!!! Cảm ơn bạn dịch tin!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 19-1-2017 09:58:36 | Chỉ xem của tác giả
Ây xầy, đóng vai anh xã hội đen, chẳng biết trụ được bao lâu. NGhe nói vai anh XHĐ này là decal của nhân vật chính.
Thôi thì lên hình được phút nào hay phút đó ^^
Mong phim thành công
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 19-1-2017 10:23:10 | Chỉ xem của tác giả
Anh Jo In Sung nổi tiếng là cư xử rất nice với mọi người nên đi đâu cũng được yêu quý mà ^^
Chúc cho phim mới The King của 2 anh thành công tốt đẹp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 19-1-2017 10:23:44 | Chỉ xem của tác giả
Ryu Jun Yeol tốt số phết đó chứ
hoặc công ty quản lý làm ăn ngon nghẻ
cu cậu đóng vai chính drama vs đàn chị
đóng film điện ảnh vs đàn anh
cứ thế mà tiến tới thôi

Bình luận

ô vậy hử, cảm ơn bạn đã cung cấp thông tin, một trong những cty mà fan muốn cho gái nhà mình về đây mà :))))))  Đăng lúc 19-1-2017 11:21 AM
Mặt Chó thuộc C-Jes mà, mà cty này thì trước giờ cũng có tiếng trong giới dv :D. Với mặttiền đẹptrainhất trongnhữngngườixấutrai, a chỉ hợp với movie thôi ơi   Đăng lúc 19-1-2017 10:59 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 19-1-2017 11:01:32 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Ryu Jun Yeol chọn kịch bản những bộ phim ntn mới làm sáng diễn xuất của anh dc :3 đúng là biết chọn thật.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 19-1-2017 11:25:52 | Chỉ xem của tác giả
Tính lặn rồi mà thấy tin anh Dơn là phải nhào vào thôi
Giai nhà tuy mặt k đẹp như người khác nhưng đã đóng phim thì phải bao ngầu
Chỉ buồn tý là chắc anh đi movie luôn chứ không đóng drama nữa nhỉ
18.1 mới chiếu bên Hàn thì không biết có chiếu ở Việt Nam không nữa

Chúc Dơn thành công, chúc The King thành công
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 19-1-2017 12:02:36 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Jo In Sung sunbae tâm lí quá!Cún thích nhé! Chúc phim thành công!
Tks b trans.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 19-1-2017 12:38:44 | Chỉ xem của tác giả
Tân binh thỳ phải nỗ lực rất nhiều
Hi vọng anh ý sẽ thành công
thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao