Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 656|Trả lời: 5
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Ryu Jun Yeol nói lời chào tạm biệt với fan 'Lucky Romance' qua Facebook live stream

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Vào ngày 21.07, Ryn Jun Yeol đã có một video live trực tuyến trên Facebook để nói lời tạm biệt với "Lucky Romance".

“‘Lucky Romance’ đã kết thúc và tôi vừa mới có một buổi phỏng vấn. Lúc này tôi cảm thấy vui buồn lẫn lộn khi phải nghĩ đến việc giờ mình không còn là Su Ho nữa. Tôi đã có rất nhiều cuộc phỏng vấn sau khi kết thúc 'Reply 1988' và cũng phải mất một thời gian tôi mới có thể thoát khỏi nhân vật Jung Hwan, nhưng tôi cảm thấy buồn vì chỉ mới có một buổi phỏng vấn về 'Lucky Romance'. Tôi hy vọng các bạn sẽ nhớ anh ấy thật lâu."

Anh ấy tiếp tục "Tôi tin rằng các bạn sẽ nhớ đến Su Ho và chia tay anh ấy một cách thật thoải mái. Nếu có ai trong số các bạn gặp tôi ngoài đường, đừng ngại nói xin chào nhé. Hãy luôn sống hạnh phúc và cảm ơn các bạn vì đã yêu mến 'Lucky Romance'. Tôi đã có thể hoàn thành tốt bộ phim này nhờ có các bạn."

Anh ấy còn tiết lộ với người hâm mộ về các dự án sắp tới của mình "Bộ phim tiếp theo của tôi là 'The King' (tựa tạm đặt). Hiện giờ tôi đang quay bộ phim 'Taxi Driver' (tựa tạm đặt). Các bạn đừng quên hai bộ phim này nhé. Hãy cùng đón xem."

Cuối cùng, anh ấy nói "Tôi yêu các ban~" và gửi lời chào tạm biệt tới các fan.

Cre: sp
Trans: [email protected]

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 22-7-2016 11:58:56 | Chỉ xem của tác giả
Một buổi phỏng vấn nhưng đến 15,20 báo đưa tin bài với ảnh ọt rồi ông còn muốn thế nào nữa?

Người ta up ảnh mỏi cả tay, mờ cả mắt, chứ ở đấy mà chê ít với chả đòi thêm.

Hóng The King hơn Taxi, bao giờ movie xong xuôi, nghỉ ngơi rồi comeback drama nhen.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 22-7-2016 13:02:16 | Chỉ xem của tác giả
Vẫn nụ cười đó
Hóng phim điện ảnh mới của anh cùng 2 ông a max đẹp trai
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 22-7-2016 15:37:17 | Chỉ xem của tác giả
Jan gửi lúc 22-7-2016 11:58 AM
Một buổi phỏng vấn nhưng đến 15,20 báo đưa tin bài với ảnh ọt rồi ông còn muốn th ...

Có ảnh xây nhà kiếm xèng, không ai cạnh tranh còn kêu mỏi tay.

The King thì hóng lâu rồi.

Mỗi tội phim có 90 phút, mà chả biết Yeol lên hình đc bao nhiu phút.

Mong lắm!

Bình luận

Jan
chân dài miên man, oánh võ siêu phàm, em làm Bảo Bảo ở cảnh cuối thôi cũng được =))))))  Đăng lúc 22-7-2016 04:04 PM
ai đó cười có má lúm đẹp quá TT_TT  Đăng lúc 22-7-2016 03:45 PM
Jan
ai đó lên hình những 80' mà còn thấy chưa đủ đây này =))))))  Đăng lúc 22-7-2016 03:43 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 22-7-2016 18:30:34 | Chỉ xem của tác giả
Dù gì thì sau " Reply 1988 " Ryu Jun Yeol cũngđược
mọi người biết đến như diễn viên chính của bộ phim
" Lucky Romance " , con đường anh đi đã không gặp
chông gai mà cứ tiến bước thẳng lên đài danh vọng
hy vọng mọi việc cũng sẽ thuận lợi cho Ryu Jun Yeol .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 22-7-2016 19:53:26 | Chỉ xem của tác giả
Dễ thương quá chài ai, còn phân bì là đóng Reply 1988 xong nhận được nhiều phỏng vấn hơn Lucky Romance nữa chứ
Cũng không quên thòng thêm việc quảng cáo cho 2 phim sắp tới luôn
Okay được rồi Trăm sẽ đón xem Yeol à cố lên nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách