Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1119|Trả lời: 19
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Ryu Jun Yeol chia sẻ về lần gặp gỡ của anh với Kim Junsu

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Vào ngày 25 tháng Chín, Nam diễn viên Ryu Jun Yeol đã chuẩn bị một điều đặc biệt cho người hâm mộ, thông qua sự kiện trực tiếp trên V-app.

Trong sự kiện này nam diễn viên ngôi sao nói về lần gặp gỡ với nam ca sĩ nổi tiếng Kim Junsu của JYJ. Người đang tham gia diễn xuất vào vai nam chính trong vở nhạc kịch "Dorian Gray".

“Cuối cùng tôi cũng có thể gặp được anh ấy. Tôi vô cùng bối rối và Kim Junsu cũng có vẻ rất xấu hổ. Vở nhạc kịch "Dorian Gray" thực sự vui vẻ. Tôi khuyên các bạn nên đi xem nó ít nhất một lần. Tôi cũng sử dụng kim chi trong tủ lạnh, nó rất là ngon”, nam diễn viên chia sẻ.

Nam thần tượng nổi tiếng Kim Junsu đã hát OST cho bộ phim truyền hình “Lucky Romance” có sự tham gia của nam diễn viên Ryu Jun Yeol và nữ diễn viên đang được yêu thích Hwang Jung Eum. Kim Junsu chia sẻ mong muốn của anh ấy có thể biết được về nam diễn viên nhiều hơn, đặc biệt kể từ khi hai người họ đều biết mình cùng chung sở thích bóng đá với nhau.

Kim Junsu cũng có lần gọi điện cho Ryu Jun Yeol để trả lời một số câu hỏi cho trò chơi đố trong một chương trình phát thanh trực tiếp. Vào hôm đó, Ryu Jun Yeol đã hỏi rằng : “Tôi có thể nhận được một tủ lạnh kim chi?” Ca sĩ Kim Junsu đã hứa với anh ấy điều này một khi nam diễn viên trả lời chính xác các câu hỏi. Cuối cùng Ryu Jun Yeol đã trả lời các câu hỏi một cách hoàn toàn chính xác và Kim Junsu đã gửi một tủ lạnh kim chi đến cho anh ấy như một món quà.

Source: soompi.com
V-trans: [email protected]

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 25-9-2016 21:50:04 | Chỉ xem của tác giả
Tự nhiên hóng nội dung cái tin này thế không biết trùng hợp là mình đang xem reply 88 nữa :p Bạn chó này càng nhìn càng thấy đáng yêu...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 25-9-2016 22:14:47 | Chỉ xem của tác giả
Hai người này cùng 1 công ty mà
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 25-9-2016 22:24:19 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
cái này gọi là niềm hạnh phúc của một đứa fangirl khi thấy crush gặp người yêu. Jun Yeol nhìn duyên cực kì dù mình chưa từng xem Reply 88, và chỉ vì một cái thở dài khá nhẹ trong teaser Lucky Romance là mình đổ cái rầm. TT gọi là yêu từ cái nhìn đầu tiên đó. Cảm giác biết cả hai cùng công ty, quen biết nhau và còn khá thân thiết thì mình đã la hét ầm ĩ rồi. Đôi bạn cứ ủng hộ nhau kiểu này làm mình quắn quéo quá TT. Mà vừa qua sinh nhật Jun Yeol, mong anh sẽ thành công hơn nữa trong tương lai. Và sẽ thử sức nhiều hơn qua các bộ movie nữa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 25-9-2016 22:45:56 | Chỉ xem của tác giả
Ko biết 2 ông đá bóng đá banh thế nào? Cái hồi đi Nhật tháng 8, Dơn có ra sân ko? Có làm nên trò trống gì ko hay lại hi hi hô hô rồi về.

2 ông thân nhau cũng mừng, hợp cạ lắm mà. ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 25-9-2016 22:52:26 | Chỉ xem của tác giả
Haha tủ lạnh kim chi là thật sao
Ông Ryu này cũng nhây lắm
Coi reply đã thấy thích rồi, sau đợt châu phi thấy càng hay hơn
Thank bạn dịch news
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 25-9-2016 23:53:16 | Chỉ xem của tác giả
2 người này thân nhau ghê...

thích anh lắm... tks bạn trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 26-9-2016 07:51:10 | Chỉ xem của tác giả
Một tủ lạnh kim chi thì ăn tòe mỏ cả năm Yeol nhá

Cái kiểu chon quà cũng ít có đặc biệt quá đi mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 26-9-2016 08:21:25 | Chỉ xem của tác giả
Hai người cùng chung công ty quản lý nhưng có vẻ moi người ai cũng bận rộn nên ít khi gặp nhau.
Mà Ryu Jun Yeol sao chỉ muốn tủ lạnh kim chi vậy cỡ Su ú thì cứ mạnh dạn đòi hỏi nhiều vào
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 26-9-2016 09:03:55 | Chỉ xem của tác giả
Mình đang coi Youth over flowers Africa. Hết sức có cảm tình với anh Jun Yeol mặc dù mình còn chưa xem Reply 1988 đấy. Mong anh ngày càng có nhiều vai diễn hay hơn nữa nha
Thanks bạn dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách