Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1598|Trả lời: 10
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Ryu Joon Yeol tham gia vào movie "The King"

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Sau khi tham gia vào series nổi tiếng "Reply 1988" thì sự nổi tiếng Ryu Joon Yeol đã tăng vọt. Bộ phim vừa mới kết thúc tuần trước và giờ anh đã tham gia vào một dự án khác.

Vào ngày 21 tháng 1, công ty quản lý của anh tiết lộ với phía TVDaily, "Ryu Joon Yeol đã xác nhận sẽ tham gia diễn xuất trong 'The King'."

Phim điện ảnh "The King" sẽ giống như một cuốn tiểu sử về một công tố viên để nắm lấy quyền lực. Jo In Sung, Jung Woo Sung, Bae Sung WooLee Joo Yeon cũng sẽ có mặt trong bộ phim này.

Chúng ta không thể chờ đợi để xem sư nghiệp của Ryu Joon Yeol lên bao nhiêu từ đây!

http://www.allkpop.com/article/2 ... n-the-film-the-king
[email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 21-1-2016 13:17:24 | Chỉ xem của tác giả
Quá tuyệt rồi,  tôi đã mong chờ movie này từ lâu vì có sự góp mặt của chú Sung lớn lẫn anh Sung bé, giờ có cả tó tham gia nữa thì càng phải hóng tợn hơn, mừng quá mừng quá
Đóng phim với 2 nam thần ngoại hình xuất chúng thế kia thì Cún đã xấu zai lại càng bị dìm hàng nhan sắc thảm thương hơn rồi Thôi không sao cứ có mặt ảnh là mình hóng tất, tui rất mừng vì anh đã chọn con đường đúng đắn là theo movie, dù xác định là phải đóng vai siêu phụ :3
Cảm ơn chủ thớt dịch tin nha

Bình luận

Đoạn tỏ tình diễn xem thì xót nhưng ông ý diễn hay thật đấy :(  Đăng lúc 21-1-2016 02:26 PM
Cứ diễn như lúc tỏ tình với Sun là lên như diều no gió, nhề? Anw, mừng là anh đã quay lại sớm !!!  Đăng lúc 21-1-2016 02:07 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 21-1-2016 13:52:02 | Chỉ xem của tác giả
Đã có news rồi.
Mừng quá! Vâng dự là chó sẽ đóng movie liên tục.
Có cả Sung lớn và Sung bé ngời ngời, mặt anh khéo bị dìm không thương tiếc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 21-1-2016 14:30:23 | Chỉ xem của tác giả
Mới sáng nay nói đến chuyện anh nhà sẽ làm gì sau Reply thì ngay sau đó đã nhận được tin này
Chúc anh sẽ có những tác phẩm hoành tráng để khẳng định diễn xuất của mình nha anh.
Mà cứ nghĩ ổng đứng cạnh 2 chú Sung khi là thấy buồn cười vì cái nhoan sắc của ổng

Chờ phim của anh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 21-1-2016 17:15:11 | Chỉ xem của tác giả
Vậy là năm nay bạn Cún có ít nhất 2 cái movie nhé.

Hai ông Sung kia thì quá bảnh, Ryu nó có vô chắc chỉ làm cái lá tô điểm cho đóa hoa thôi.

Ko sao, từ giờ cứ tằng tằng mà tiến thôi bạn hiền.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 21-1-2016 19:46:58 | Chỉ xem của tác giả
Ôi Cún của em
Reply 1988 mới kết thúc làm mình buồn vì hàng tuần không được ngóng Cún nữa
Nhưng giờ nghe tin anh tham gia phim mới lại còn với Jo In Sung nữa thì lại càng ngóng
Đặt gạch từ giờ luôn. Thanks chủ thớt ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 21-1-2016 21:28:12 | Chỉ xem của tác giả
Được đóng phim cùng với Jo In Sung
Jung Woo Sung nữa
Anh đang chứng minh độ hot của mình
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 21-1-2016 21:35:49 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng anh Cún xí giai của chúng ta!! Mong là mần xong movie anh còn mần cả drama nhé, để 1 tuần gặp nhau 2 lần )) j chứ như rác Oppa đóng xong Rep94 cũng mất hút với movie rồi mãi chả thấy đâu rồi xh đc 2 tiếng rồi lại mất hút thì buồn lắm . Ah còn mong anh trong 1 ngày k xa mần nam chính movie lun nhớ ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 21-1-2016 21:56:19 | Chỉ xem của tác giả
Ôi bạn mặt cún :3
Sau đóng xong Reply không nghỉ ngơi chút đã
Mới coi nhân vật phim này xong, Ryu đóng vai bạn của Jo In Sung luôn ._.
Phim bắt đầu quay vào tháng 2. Mong đây sẽ là tác phẩm thành công, là bước đệm tốt để bạn Ryu còn lấn sang mảng movie nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 21-1-2016 23:05:23 | Chỉ xem của tác giả
Anh ơi!!!! Bà con cô bác biết anh bạch tuộc rồi nên không cần anh khẳng định đâu  )
Phim này có phải nói về 2 chú Sung làm việc ở chợ hải sản không các bác  ).
Đùa chứ mong anh sẽ thành công nhé. dù vai phụ thì cũng là bước ngoặt quyết định đấy.
Cố lên con bạch tuộc của lòng iem  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách