Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1165|Trả lời: 10
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Ryu Joon Yeol chia sẻ cảm nghĩ về cảnh hôn ngọt ngào với Hwang Jung Eum trong 'Lucky Romance'

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Đầu tiên anh ấy dành rất nhiều lời khen cho bạn diễn của mình "Tiền bối Hwang Jung Eum thật sự rất tuyệt vời. Chị ấy đã làm nên tên tuổi cho rất nhiều tác phẩm, và có vô số những biệt danh khác nhau. Chỉ có 1 lý do cho tất cả những điều đó. Bây giờ khi tôi nghĩ lại, tôi nhớ rằng chị ấy đã hết sức tử tế với tôi. Chị ấy cũng giúp tôi rất nhiều trong việc hiểu kịch bản và cải thiện kĩ năng diễn xuất trong các bộ phim hài lãng mạn."

Tiếp tục với những lời khen, Ryu Joon Yeol còn chia sẻ câu chuyện đằng sau cảnh hôn của họ. Anh ấy cho biết "Thông thường thì những cảnh hôn đều rất căng thẳng và khó thực hiện, nhưng nhờ có chị ấy tất cả đều trở nên dễ dàng. Không có bất cứ sự ngượng ngùng nào cả bởi tôi rất thân thiết với tiền bối Hwang Jung Eum và chúng tôi cũng đã thảo luận rất nhiều bởi cả hai đều muốn cảnh đó thật đẹp." Anh ấy tiếp lời "Và tất nhiên là tôi đã đánh răng trước đó."

Cre: allkpop
Trans: [email protected]

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 22-7-2016 15:39:33 | Chỉ xem của tác giả
"Và tất nhiên là tôi đã đánh răng trước đó."

chắc là diễn viên nào cũng vậy.

Giờ đc khen là ông hoàng romcom rồi, nhưng hay đóng đa dạng vào Yeol nhé!

Chờ tác phẩm mới! Đừng xịt nữa nhé

Bình luận

Jan
PV toàn nói nhảm gì đâu mà cứ ham hố đòi PV thêm =))))))))))  Đăng lúc 22-7-2016 04:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 22-7-2016 16:13:41 | Chỉ xem của tác giả
Tôi tưởng anh bảo "tôi quên ko đánh răng trước đó"  nó mới hot, nó mới được giật tít chứ

Ai mà chả oánh răng hả ông? Còn phải khoe

Trước khi đóng LR cứ sợ Dơn ko diễn được hài vì bị ám ảnh hình tượng cool boy lạnh lùng của Hwan.

Ai dè Su Ho nó tửng vô bờ bến, điên ko lối thoát.

Kiểu này lạnh lùng, hâm dở, cool boy hay nhí nhố chắc anh cân đc hết thui. ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 22-7-2016 16:36:24 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Phim rết kg cao kệ nó RJY diễn ok là đc rồi giờ thì đợi các dự án mới của Dơn thôi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 22-7-2016 16:46:44 | Chỉ xem của tác giả
Ông thêm câu "Và tất nhiên là tôi đã đánh răng trước đó." làm gì vậy trời chết cười )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 22-7-2016 17:06:32 | Chỉ xem của tác giả
Đọc xong câu cuối thiệt cạn lời mà =

Lúc LR mới phát sóng mấy tập có người nói nhân vật Su Ho mang hình bóng của Jung Hwan, cũng là nhân vật ngoài lạnh trong nóng nhưng từng đọc được ở đâu đó rằng: "Je Su Ho tuy là người trưởng thành nhưng mang tâm hồn của con nít còn Kim Jung Hwan tuy 18 tuổi nhưng thực sự suy nghĩ như người trưởng thành. Hai nhân vật này hoàn toàn khác nhau."

Tuy chỉ xem mấy đoạn cut tùm lum trên insta nhưng vẫn cảm được cái sự diễn xuất rất tuyệt của ảnh :3 (hay là fan girl lậm quá rồi nên thấy cái gì cũng đẹp với tốt ) )

Hi vọng cuối năm anh được xướng tên ở Lễ trao giải của đài MBC. Nghe nói năm nay tvN cũng tổ chức lễ trao giải riêng nên lại hi vọng hơn nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 22-7-2016 18:46:07 | Chỉ xem của tác giả
Lẽ dương nhiên rồi , mình đã nghe nhiều người
diên viên trẻ hay già , lúc phải đóng cảnh trao nụ
hôn đều nói là đã đánh răng rồi , chuyện họ đánh
răng có hay không cũng không sao vì nếu giữ gìn
răng miệng sạch sẽ thì dâu có sợ gì ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 22-7-2016 19:09:12 | Chỉ xem của tác giả
Và tất nhiên là tôi đã đánh răng trước đó.

Ối xồi ôi có cần thật thà tới như vạy không ối xồi ôi đọc đến câu này cười không nhặt được mồm luôn mệ ôi :v
Nói chứ mặc dù phim này không thành công như mong đợi lắm nhưng vẫn là một bộ phim dễ thương dễ xem nên chúc cún Ryo Joon Yeol nhận được nhiều dự án mới hay hay nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 22-7-2016 22:17:27 | Chỉ xem của tác giả
Câu cuối của bạn Hwan mặt cún
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 23-7-2016 12:59:28 | Chỉ xem của tác giả
)) có cần thiết phải thêm câu "tôi đã đánh răng trước đó" không vậy
Trả lời phỏng vấn funny