Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 431|Trả lời: 5
Thu gọn cột thông tin

Ryeowook (Super Junior) đã hoàn thành huấn luyện quân sự và bắt đầu nhận nhiệm vụ

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 5-12-2016 08:22:42 | Xem tất |Chế độ đọc

Sau 5 tuần huấn luyện quân sự cơ bản, Ryeowook đã chính thức nhận nhiệm vụ cho nghĩa vụ quân sự của mình.

Vào hôm 01 tháng 12 vừa rồi, thông báo chính thức từ đại diện cơ quan quân sự việc Ryeowook sẽ nhận nhiệm vụ trong đoàn văn công của quân đội trong thời gian nhập ngũ của mình. Đại diện này cũng nói thêm "Bởi vì anh ấy có kinh nghiệm (là một ca sĩ), anh ấy rất thích hợp cho vị trí này".

Thông tin chính thức đã xác nhận, và cũng thêm rằng những ca sĩ, diễn viên nhập ngũ đợt này sẽ xuất ngũ vào 10 tháng 7, 2018.

Ryeowook ra mắt cũng với nhóm nhạc Super Junior vào năm 2005, anh hoạt động và quảng bá cho nhóm nhỏ K.R.Y và Super Junior M. Anh vừa phát hành album cá nhân vào năm nay "Little Price".

Ryeowook đã bắt đầu tham gia trại huấn luyện cơ bản tử hôm 11/10. Trưởng nhóm Leeteuk và các fan đã có mặt để chia tay anh.

Cre: koreaboo
Trans: LINK ([email protected])

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-12-2016 11:41:45 | Xem tất
nhanh quá mới đó a đã hoàn thành r bh nhận nhiệm vụ chẳng mấy mà ra ý
thank bạn trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-12-2016 12:13:59 | Xem tất
Nhanh quá, mới hôm nọ còn lo lắng khi Đậu vào trại. Con ngươi nhỏ bé không biết có làm tốt trong ấy không. Rồi thấy hình anh vui vẻ hòa nhập với các anh em đồng đội, lòng mới an tâm được một chút. Giu gìn sức khỏe nhé, Đậu bé nhỏ của ELF.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-12-2016 19:44:17 | Xem tất
ôi nhanh ghê. mới đó đã nhận nhiệm vụ rồi. anh đi giữ gìn sức khỏe nhé, hoàn thành tốt rồi về ~
cám ơn bạn đã trans.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-12-2016 15:38:39 | Xem tất
Vậy là đã hoàn thành khóa huấn luyện rồi, thời gian trôi nhanh thật. Quay đi quay lại thì SD và SM sắp xuất ngũ rồi, Hyuk Hae cũng được hơn nửa đường rồi. Bây giờ chỉ còn mỗi mẻ Kyu nữa thôi là chúng ta hoàn thành. Giữ gìn sức khỏe và rèn luyện tốt nhé quân nhân Kim Ryeo Wook. Còn em sẽ làm thật chăm chỉ để cày vé đi concert debut Suzoo 2018
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-12-2016 23:00:56 | Xem tất
Đi mạnh khỏe rồi sớm về nhé anh
Em nhớ giọng hát của anh lắm đó
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách