Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Issac
Thu gọn cột thông tin

Running Man - Top 12 khoảnh khắc được yêu thích nhất (Phần 1 - đã update số tập

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 1-10-2013 21:44:15 | Xem tất
Mình thích nhất màn Pepero kiss và cảnh chú Jae Suk đẩy xe cậu nhóc hộ bà cụ. Quả thật là ngày càng yêu mến chú Châu Chấu. MC quốc dân có khác, chú ấy khiêm nhường trong lời nói, hành động thì đúng là rất đáng ngưỡng mộ. Chú ấy làm vậy vì nó xuất phát từ trong lòng chứ chẳng phải do ghi hình nên mới làm vậy đâu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-10-2013 21:50:06 | Xem tất
11.Monday Couple và Pepero kiss

Cảnh này thì khỏi nói
So hotttttt
PD đổi luật thành 1mm đê
Ji Hyo : Em xin lỗi nhưng em chưa bao giờ xem anh là 1 người đàn ông!!

Ngố xem Gally là người đàn ông duy nhứt của đời mình mà
Vì leo thang lên đỉnh tháp thấy buồn ngủ không chịu được,thôi để nhảy 1 phát cho lẹ...

Ngố đúng là quá ngơ mà
Dũng cảm tới sợ luôn
Ngố là nhứt
Monday couple là nhứt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-10-2013 21:50:30 | Xem tất
Kim Jong Kook và tội danh mang tên "Yoon Eun Hye"

Tiêu đề số 10 đáng yêu thế =)) Quả nhiên cái tên "Eun Hye" lúc nào cũng là điểm yếu của JongKook. Bình thường thì Hổ ghê gớm lắm nhưng không biết vì sao cứ nghe thấy cái tên ấy là im re cười ngượng không làm được gì :))

Vẫn vừa buồn cười vừa phục Ji Hyo với lí do đi nhảy bungee chẳng giống ai. Hôm đấy Dong Wook mặt xanh nanh vàng, sợ sệt mãi mới dám nhảy. Mà nhảy rốt cục cũng vì lòng tự trọng, chẳng lẽ lại để cánh phụ nữ nhảy thay mình. Ai ngờ Ji Ngố có cái lí do nhảy bungee bá đạo hết biết "Em buồn ngủ lắm. Chi bằng nhảy một cái cho xong".
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-10-2013 21:51:35 | Xem tất
Từ những ngày đầu xem Running man. Đến nay dã 165 tập rồi. Thực sự hôm nay xem xong tập này xúc động lắm. Tất cả các thành viên đã trải qua một quãng đường rất dài cùng nhau. Họ đã trở thành 1 gia đình thực sự. Và cũng biết rằng tình cảm của người hâm mộ đối với chương trình như thế nào. Hơn cả sự tuyệt vời :X Đội ngũ chương trình Running man, đài SBS cùng tất cả các thành viên là 1 đại gia đình. Xem tập này tới giờ vẫn thấy cảm động. Cô bé Hae mi ghen tj với em quá =)) Cảm ơn sub team kites.vn nhiều lắm. Nhờ có các bạn mà mình được xem một chương trình trọn vẹn như thế này ! Mình cũng muốn sang Hàn, học tiếng Hàn, muốn chạy cùng Running man quá ~~^^ Hơi lạc đề của chủ thread tí. Hỳ hỳ. Đối với mình thì mỗi một giây của Running man đều là khoảnh khắc tuyệt nhất =)) Hàng tuần đều đợi tới ngày sub ra lò, khi ra thậm chí xem lại 2, 3 lần vẫn cười té ghế =)) Thanks chủ thread, đặt ghế hóng phần 2 của thread. hỳ hỳ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-10-2013 21:53:08 | Xem tất
Yêu Running man nhất nhất, sau đó là Đa, where are going?
Đây là niềm vui vào mỗi thứ 2 và thứ ba đầu tuần để sẵn sàng cho tuần mới thật hứng khởi
{:431:}{:447:}{:424:}
Đối với mình mỗi khoảnh khắc trong RM đều rất tuyệt
{:291:}
Những thành phần chính của chương trình luôn thể hiện được sự quan tâm đến nhau dùng họ đang cãi nhau, đánh nhau, lừa nhau...
Mãi yêu những thành viên trong RM. Đặc biệt là Ji Ngố.
Chờ đón những khoảnh khắc tuyệt vời khác trong RM trong những tập mới.{:176:}{:176:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-10-2013 22:07:54 | Xem tất
Có bạn nào nhớ được đoạn Haha cãi nhau với Ji Hyo ở kia là ep mấy ko thì chỉ cho mình với :'(
Nghe kể lại vui quá mà mình chưa được xem tập này T_T
Công nhận một điều là nhờ có Song Ji Hyo mà chương trình thú vị hơn ấy
So với 2 ngày 1 đêm các thành viên đều là nam thì Running man chiếm được cảm tình nhiều hơn vì gương mặt nữ vừa dễ thương vừa nhiệt tình vui vẻ Song Ji Hyo đó ^^
Cảm ơn bạn dịch tin nhé ^^

Bình luận

cảm ơn nhiều nha :x  Đăng lúc 2-10-2013 12:05 AM
Ep 78 nhé bạn!!  Đăng lúc 1-10-2013 11:35 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-10-2013 22:10:22 | Xem tất
Hô Hô. Top mấy cái đầu tiên quả xứng đáng trong dnah sách. Cơ mà với mình MC vẫn nhất
Không biết mấy cái sau có cái "bạn bị bắt vì tội xấu trai" của anh Gary không nhỉ.
MÌnh hay xem đi xem lại tập đó. Buồn cười dã man. Mong là có trong top

Bình luận

Có hà có hà. Haha :))  Đăng lúc 2-10-2013 09:06 AM
Uuuuu,đoán như thần,có khúc đó thật!! =))  Đăng lúc 1-10-2013 11:35 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-10-2013 22:10:36 | Xem tất
Hay quá hay quá. Mấy bài tổng hợp về Running Man dạo này hay quá.
Cám ơn chủ thớt nhìu nhìu nhá vì đã tạo điều kiện cho dân tình ôn lại kỷ niệm xưa, hehe.
Mấy cái khoảnh khắc liên quan đến Yoon Eun Hye chắc sẽ khiến cho Người năng lực vô cùng bối rối. Bản thân Eun Hye cũng chia sẻ là không muốn tham gia chương trình này vì chắc chắn mọi người sẽ chỉ chú ý đến mối quan hệ giữa hai người mà thôi. Mình thấy khổ thân cho cả hai, mặc dù mình thích cặp đôi này trong X-man lắm lắm í
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-10-2013 22:11:45 | Xem tất
thíc cái số 9 ý,chắc cái tập này mình chưa coi thì phải, k biết có bạn nào biết là tập mấy k
thích cái số 8, thấy running man rất tốt bụng lun ý
thanks bạn dịch news

Bình luận

thanks bạn nhìu nhé ^^!  Đăng lúc 2-10-2013 03:14 PM
Tập 49&78!!!^^  Đăng lúc 2-10-2013 01:47 PM
mềnh lộn, cái số 8 và cái số 9 ế ^^!  Đăng lúc 2-10-2013 09:39 AM
Mong Ji nhảy bungee tập 133 nha bạn!  Đăng lúc 1-10-2013 11:48 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-10-2013 22:17:46 | Xem tất
Cảnh nào có chú JS cũng vui và đáng yêu hết, chắc là có cảm tình với chú quá rồi.
Chú nói chuyện lúc vui vẻ, lúc lịch sự, hợp tình huống.
Nhiều phần chú đấu khẩu với JK quá hài hước.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách