Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Issac
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Running Man - Top 12 khoảnh khắc được yêu thích nhất (Phần 1 - đã update số tập

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 1-10-2013 20:17:42 | Chỉ xem của tác giả
Thích show này từ lúc xem tập có Việt Nam và càng bấn hơn là tập 120,121 có cụ Gi nhà ta + ss Park shin hye :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 1-10-2013 20:19:41 | Chỉ xem của tác giả
ây da, chưa có top 6 nè, chắc chắn top 6 này sẽ có khoảnh khắc kiss má của couple Monday, ko trượt được. Anh Hươu cũng có nhiều cảnh siêu đáng nhớ lắm, ko có thì hơi phí, top 6 khả năng sẽ có của anh Hươu à. Mình xem rất đầy đủ RM và số lượng khoảnh khắc mà mình yêu thích nhất còn nhiều hơn thế này. RM là No1, yêu cả nhà RM lắm đó, những khoảnh khắc tranh cãi, trêu chọc, đùa nghịch, thử thách của các thành viên đều hấp dẫn và thú vị và hơn hết đàng sau đó là tình cảm tốt đẹp, thân thiết như 1 gia đình của họ, hì. Hóng tiếp top 6.
Thank bạn đã dịch tin nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 1-10-2013 20:21:26 | Chỉ xem của tác giả
Dạ vầng, tôi vẫn nhớ cô Mong Ji ngày nào làm tôi suýt sặc
vì quyết định đi xuống nhảy bungee thay vì leo lên đỉnh tháp
Thích Mong Ji vì chị đẹp, mạnh mẽ mà bản lĩnh

Chú Yoo thì khen thêm cũng vậy thôi, đã thừa rồi
Nhưng mình cũng khá là bất ngờ là tại sao chú lại dừng

Anyways, thanks chủ thớt trans news nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 1-10-2013 20:22:33 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn bạn dịch tin nhé {:161:}
Đúng là vẫn nhớ i cái cảnh chú Châu chấu bị hổ hù dọa, chạy đâu cho thoát khỏi Hổ mà Mà VJ tròn tròn của chú Châu chấu nhìn cũng hài lắm cơ, mấy tập nhìn anh béo ị vác máy quay chạy chạy tội nghiệp mà mình thì cứ cười đã
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 1-10-2013 20:32:38 | Chỉ xem của tác giả
Thích Monday Couple và Mong Ji hơn cả. Người con gái mạnh mẽ và hoàn hảo sinh ra để dành cho Rm {:290:}
Thích nhất là những khoảng khắc ngố ngố Gary thể hiện tình cảm với Ngố, cái mẹt anh chân thành và hài không chịu nổi. Tập nào RM cũng xem đi xem lại mấy lần rồi k biết chán. Nghiền quá ngày nào k đc nhìn mặt gia đình RM là khó chịu lun í. Mong rằng chương trình vẫn sẽ hay và thành công hơn nữa để xứng đáng vs những cố gắng của các RM nhà ta {:308:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 1-10-2013 20:37:16 | Chỉ xem của tác giả
Đang được em  Sóc nhà M pr nhiệt tình về RM

Khổ tội lười ko ai lười cho

Giờ nghe em nó quảng cáo cũng có chút hứng thú rồi

Át chủ bài JH và Gary có vẻ như quá thành công khi tạo nên 1 Monday couple hoàn hảo rồi

Vậy nên 12 khoảnh khắc đáng yêu vẫn còn continue riết ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 1-10-2013 20:37:44 | Chỉ xem của tác giả
Loveline của anh rà mình với Eun Hye từ đời tám hoánh roài mà mọi người suốt ngày nhắc tới Eun Hye. Có lẽ đó cũng là một lý do khiến Eun Hye chưa tham gia vào RM vì nếu tham gia thì shipper Jong Kook Eun Hye lại dậy sóng.
Thật sự mềnh chả thích tội danh Yoon Eun Hye của anh rà nhà mình chút nào. Cái tập đấy anh rà đã không nói được câu nào khi bị gắn cho tội danh Yoon Eun Hye, bó tay với BK, PD
Khoảnh khắc thú vị nhất vs mình là no 12 và no 9
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 1-10-2013 20:38:09 | Chỉ xem của tác giả
khoảnh khắc nào cũng thích hết, mà sao nhà đài không mời chị Eun Hye nhỉ

mong chờ một ngày chị đến vs RM

thích chú châu chấu lắm cơ vs chú Haroro nữa :v
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 1-10-2013 20:38:30 | Chỉ xem của tác giả
Phải công nhận là Ace Ji Hyo quá tuyệt vời luôn.
Mình xem Running Man ngay từ những tập đầu tiên, lúc đó với Ji Hyo thì chỉ có ấn tượng đây là một cô nàng rất ngố thôi, được cái tham gia các trò chơi rất nhiệt tình, không nhiều khách mời nữ làm được điều đó.
Cơ mà càng coi thì mới càng thấy rõ cô ấy thông minh và bản lĩnh như thế nào. Mới xem ep 165 xong, đúng là không có gì bất ngờ khi Ji Hyo được nhiều người chọn để xin chữ ký nhất ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 1-10-2013 20:39:05 | Chỉ xem của tác giả
chưa thấy khoảnh khắc nào cuẩ anh Hươu nhà mình nhỉ
xem Running Man được 2 năm nay thấy Hươu ngày càng tiến bộ rõ ràng mà. Hehe. Cả anh chàng Kang Gary nữa
Hóng Eun Hye tham gia Rm để xem anh Hổ ra sao {:425:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách