Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Issac
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Running Man - Top 12 khoảnh khắc được yêu thích nhất (Phần 1 - đã update số tập

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 1-10-2013 19:45:14 | Chỉ xem của tác giả
dự đoán top 1 là hổ cởi áo hươu =]]

rồi làm cái j đó :)) mún xem 1 cái liên quan đến 2 ẻm quá =]]

rồi mấy kiss đồng giới nữa =]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 1-10-2013 20:01:26 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Vâng 3 năm trôi qua với biết bao nhiêu kỉ niệm đã có giữa các thành viên cũng như ấn tượng trong lòng fan
Đối với mình các khoảnh khắc trong RM đều tuyệt vời cả đã gắn kết các thành viên với nhau dã tạo nên 1 gđ RM như bây giờ mãi yêu quý mọi nguời gia đình thứ 2 của mình
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 1-10-2013 20:01:49 | Chỉ xem của tác giả
3 năm qua rồi
mới lúc nào còn bắt đầu mấy ep đầu tiên
chẳng nhớ bao nhiêu khoảnh khắc đáng nhớ đã xuất hiện
với mình mỗi khoảnh khắc mọi người vui vẻ vs RM đều là đáng nhớ hết
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 1-10-2013 20:02:15 | Chỉ xem của tác giả
Mong ngóng phần 1 quá. Không biết còn pha giật gân gì nữa đây
Đọc news này mới hiểu vì sao HaHa và MC Yoo thỉnh thoảng lại nhắc đến Yoon Eun Hye trước mặt Hổ. Định dìm Hổ đây mà
Màn đấu khẩu của HaHa và Mong Ji hài quá. Chưa xem màn này. Có bạn nào biết ở ep nào thì chỉ cho mình với
Muốn xem biểu cảm của Haha lúc ấy thế nào quá. Cơ mà Mong Ji cũng có khướu dồn người khác vào chân tường lắm
Cảm ơn bạn dịch news nhé

Bình luận

cảm ơn bạn nhiều nhé ^^  Đăng lúc 2-10-2013 10:08 AM
Nếu mình nhớ ko lầm thì ep Haha vs Ji Hyo cãi nhau là ep 78!:D  Đăng lúc 1-10-2013 11:05 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 1-10-2013 20:04:06 | Chỉ xem của tác giả
Ấn tượng nhất với cảnh nhảy bungee của chị Ji ngố. Lí do mà chị đưa ra rất hài là do buồn ngủ quá{:184:}. Buồn ngủ nên phải nhảy từ độ cao như vầy sao chị ơi. Xong ùi bà chị ngố còn chơi Pepero siêu tình cảm nữa chứ. Ôi, mongday couple của mình, sao cứ làm dân tình lên cơn cuồng như vậy chứ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 1-10-2013 20:12:44 | Chỉ xem của tác giả
khoảnh khắc số  10 hay thật thì ra yếu điểm của Jong Kook nằm ở  Yoon Eun Hye, giờ mình mới biết điều đó luôn, nếu Yoon Eun Hye tham gia running man thì đến phần  xé bảng tên chắc Jong Kook không nỡ chơi mạnh bạo như với mấy thành viên kia đâu nhỉ {:161:}

Bình luận

Ối giời ơi, Eun Hye mà tham gia thì anh Hổ có mà quỳ xuống dâng cả bảng tên lên ấy chứ đừng dám nói là nhẹ tay nhé. hahahaha.  Đăng lúc 1-10-2013 09:36 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 1-10-2013 20:14:07 | Chỉ xem của tác giả
Thích điểm yếu của a KJK mỗi lần RM "Yoon Eun Hye" là a ấy nghẹn họng, ko nói đc j luôn, nhìn dễ thương ghê
Khi nào phim mới của ss YEH chiếu thì ss tham ja quảng bá phim nhé,nghĩ tới lúc đó thấy vui rồi, kaka
Thích trò Bungee của ss SJH, ss can đảm thiệt đó, nhìn way phim thôi là mình thót tim, vì mình sợ độ cao, vậy mà ss cười khoái chí mới hay chứ
Monday couple kiss thiệt luôn đi, 2 a c thành 1 đôi thì hay biết mấy
Chú Yoo thì khỏi nói lúc nào cũng đc khen ngợi ứng xử khéo léo
Jo mọi ng đã thành 1 gđình rồi, cảm giác rất ấm áp khi đc xem RM vào mỗi tuần!
RM fighting!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 1-10-2013 20:14:26 | Chỉ xem của tác giả
Mình thấy mỗi tập RM đều mang đến cho ng xem tiếng cười sảng khoái và thư giãn thật sự
3 năm vs bao nhiêu khoảnh khắc đáng nhớ của cả các thành viên và ng xem. Đúng là ban đầu có thể thấy rõ sự ngại ngùng giữa các thành viên, như Mong Ji đã từng nói phải mất 1 time dài mới có thể gọi Kookie là oppa, và trong tập thi đấu thể thao lần đầu tiên, Mong Ji vs Haha đi chung 1 xe và bầu kk trong xe cũng thật là ngượng ngùng {:180:}
Bây h thì k chỉ các thành viên mà cả các PDs và staff cũng đã trở thành 1 gia đình rồi. Hy vọng trong tương lai RM sẽ trở thành 1 trong những biểu tượng của variety show
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 1-10-2013 20:14:34 | Chỉ xem của tác giả
cái đoạn đấu khẩu giũa HaHa và SS Song vui ghê, ss Song cũng mồm miệng ghê ấy
theo dõi RM từ đầu , thấy khoảnh khắc nào cũng ấn tượng và vui luonn
hik nhung buồn quá sao không có khaonhr khắc nào của Hươu, Hươu ta luôn luôn gây cười và có vị thần xui hộ mệnh mà

Bình luận

thiệt hả bạn, nếu có bài mới về Hươu thì cho mình biết với  Đăng lúc 1-10-2013 11:28 PM
Hehe,Hươu lọt Top 3 nhé,bạn an tâm,bài tới sẽ có!  Đăng lúc 1-10-2013 11:07 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 1-10-2013 20:17:25 | Chỉ xem của tác giả
được nhiêu dũng cảm của HaHa, chú Mũi to với bác Châu Chấu tập trung vào ss hết rồi còn đâu, ấy mà Mr. Kang mãi chết mê chết mệt con người ta đó, kiểu này Gary còn khổ dài dài :))
Hóng bài típ của chủ thơts lắm luôn, nhanh nhanh post tiếp rồi ta ôm hôn luôn thể, h cảm ơn trước đã :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách