Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 34644|Trả lời: 119
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Running Man - Top 12 khoảnh khắc được yêu thích nhất (Phần 1 - đã update số tập

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
  Trong loạt bài mừng kỉ niệm 3 năm phát sóng của Running Man,đây là bài tổng hợp tuyệt vời nhất.Khi nhìn lại những kỉ niệm đã đi qua,nhìn thấy các thành viên từ chỗ xa lạ đến nay đã rất thân thiêt và như một gia đình nhỏ,thật sự rất muốn gửi lời cám ơn đến SBS vì đã tạo ra một variety show hấp dẫn và vui nhộn đến vậy.

Hi vọng trong tương lai,Running Man ngày càng gặt hái được nhiều thành công và trở thành biểu tượng mới của variety show Hàn Quốc,sánh ngang hàng với 2 Ngày 1 Đêm và Infinity Challenge.

Running Man có rất nhiều khoảnh khắc thú vị và đây là Top 12 khoảnh khắc được yêu thích nhất của chương trình dựa trên số lượng bình luận và bầu chọn từ khán giả.

12.Yoo Jae Suk bị Kim Jong Kook hù dọa (Tập 93)

Trong Running Man,Kim Jong Kook là một đối thủ rất đáng sợ và không ít lần khiến Yoo Jae Suk "hồn lìa phách lạc" nhưng đây là tình huống vui nhộn nhất.

Luật chơi là mọi người chọn ra 1 mục tiêu và có 30 phút để xé bảng tên,Kim Jong Kook là người bị chọn.

Jae Suk mở cửa và gặp ngay Jong Kook,thay vì xé bảng tên Jong Kook để giành chiến thắng,đằng này,người bị loại lại là Jae Suk.

Sau khi bị loại,Jae Suk bắt đầu huyên thuyên với VJ rằng nếu không bị bất ngờ thì mình đã loại Jong Kook rồi,cùng lúc đó,Hổ Jong Kook chạy ngang qua và khiến cả Jae Suk lẫn VJ "té ngửa" vì sợ hãi.

11.Monday Couple và Pepero kiss (Tập 137)

Một nụ hôn "không chính thức" từ Monday Couple - Gary & Ji Hyo.PD như muốn trêu người,nghĩ ra trò chơi ăn bánh giữa các cặp đôi và cặp nào có mẩu bánh ngắn nhất sẽ thắng cuộc.

Ban đầu họ còn ngại ngùng nhưng có vẻ trò chơi này rất dễ gây "nghiện".Sau khi thành công ở mức 1,2cm, Gary đề nghị được chơi tiếp với lời hứa sẽ cắn đến khi nào miếng bánh chỉ còn 7mm.

PD-nim,tại sao cậu không cho họ chơi tiếp cơ chứ?

10.Kim Jong Kook và tội danh mang tên "Yoon Eun Hye" (Tập 80,91,114,153..)

Sau tên Song Ji Hyo,"Yoon Eun Hye" có lẽ là tên nữ được nhắc đến nhiều nhất chương trình.Mọi người đều hiểu điểm yếu của Người Năng Lực nằm ở đâu nên phe "động vật ăn cỏ" luôn tìm cách trêu chọc Jong Kook bằng cách gọi tên "Eun Hye".

"Jong Kook thích Eun Hye!!!"

"Eun Hye ah,nhớ em quá,em dạo này có khỏe không?Hãy đến tham gia 1 lần nào!"

"Cậu làm thế không sợ Eun Hye buồn ah?Cô ấy sẽ xem chương trình!"

9."Bad boy" Haroro có màn đấu khẩu nảy lửa với "Bad girl" Song Ji Hyo,ai là người chiến thắng?(Tập 78)

Trò tăng nhịp tim luôn là một trong những game được yêu thích nhất tại Hàn và lần này,nó càng vui nhộn khi chúng ta thấy Haha bị dồn vào chân tường mà không có cách nào chống trả.

Ji Hyo : Anh còn thấp hơn cả em!!Anh gửi tin nhắn cho em vào dịp Giáng sinh và Năm mới,anh nghĩ em sẽ gục ngã vì điều đó chắc?

Haha : Anh gửi gì chứ?

Ji Hyo : Tình yêu??Em vẫn còn lưu trong máy!

Haha : TÔI THỀ RẰNG TÔI CHƯA BAO GIỜ LÀM ĐIỀU ĐÓ!

Ji Hyo : Em nghe nói anh muốn đi xem mắt với em và phải nhờ bạn mình hỏi ý kiến của em vì anh mắc cỡ?Tại sao anh không nói thẳng điều đó trong suốt 1 năm rưỡi qua?Em xin lỗi nhưng em chưa bao giờ xem anh là 1 người đàn ông!!

Haha : THẬT KHÔNG CÔNG BẰNG...%^&*(%^$)(*^%

8.Yoo Jae Suk & Kang Gary giúp đỡ một người dân đẩy xe em bé xuống dốc (Tập 49)

Cho dù họ đang rất gấp để làm nhiệm vụ nhưng họ vẫn dừng lại và giúp đỡ một người phụ nữ đẩy em bé đi xuống dốc,bạn có chắc mình cũng sẽ hành động tương tự nếu gặp phải trường hợp này?

Đối với một người đàn ông,hành động đôi khi còn có ý nghĩa hơn trăm ngàn lời nói!

7.Ji Hyo và màn nhảy bungee lịch sử (Tập 133)

Running Man rất may mắn khi tìm được một nhân vật nữ thừa sức mạnh,đủ bản lĩnh và có trí tuệ để nắm vai "Át chủ bài"

Song Ji Hyo - Còn điều gì thử thách được cô ấy?

Lí do cô ấy chọn nhảy bungee ư?Vì leo thang lên đỉnh tháp thấy buồn ngủ không chịu được,thôi để nhảy 1 phát cho lẹ...

Cũng như Gary đã nói "Quả là một người phụ nữ tuyệt vời!" - Thực sự khâm phục sự dũng cảm và không ngại thử thách của bạn,Mong Ji ah!

Source : Naver&Hubpages
Trans : [email protected]

...coming soon : Top 6 đầu bảng xếp hạng {:425:}

Rate

Số người tham gia 3Sức gió +15 Thu lại Lý do
pastafan + 5 Cảm ơn bạn
mshuang07 + 5 1 phát cho lẹ =))
chini106 + 5 no 8 :X

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 1-10-2013 18:48:35 | Chỉ xem của tác giả

Ba năm trôi qua , quả thật RM có rất rất nhiều kỉ niệm đáng nhớ, Từ lạ cho đến thân thiết và bây giờ là gia đình Running Man

{:440:}  Nhưng những khoảnh khắc ấn tượng nhất, thì của Kookie là nhớ nhiều nhất.

Nhất nhất là khuôn mặt mắt cười của Kookie, khi nhắc tới tên của ss Yoon .

Dễ thương kinh khủng luôn, mong là một ngày nào đó, ss Yoon tham gia RM một tập và chung đôi vs Kookie

Tks thớt trans new, {:406:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 1-10-2013 18:54:26 | Chỉ xem của tác giả
Dĩ nhiên là kết nhất khoảnh khắc tình cảm của MC rồi
Dạo này 2 con người ấy khiến fan điên đảo luôn ấy, sau vụ án hôn trắng trợn của Gary thì 2 anh chị có vẻ thân nhau hơn, Mong Ji làm ơn đồng ý oppa luôn đi cho cúng em nhờ để oppa qua Macao hốt cái nhẫn liền

Bình luận

Phải chăng kiss scene ^^ <3  Đăng lúc 2-10-2013 05:10 PM
Top 6 đầu bảng có 1 chỗ cho Monday Couple nhé nàng!:D:D  Đăng lúc 1-10-2013 07:02 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 1-10-2013 18:56:03 | Chỉ xem của tác giả
Running man bao nhiêu là cảnh hay ho cười đau cả ruột
làm sao mà chỉ chọn có 10 cảnh đc
mới thấy 4 cái đầu mà cái nào cũng thú vị hết á ^^
cơ mà thích nhứt là cái mâu mừn cụa măn đây cắp bồ x
sẽ edit típ .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 1-10-2013 18:56:11 | Chỉ xem của tác giả
trời đọc cái nào cũng thấy ấn tượng hết trơn toàn là những khoảnh khắc ấn tượng và đặc biệt của running man trong 3 năm qua, từ những ngày đầu khi tất cả còn xa lạ cho đến bây giờ đã như người trong một nhà
sao mà mình yêu running man quá đi thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 1-10-2013 18:58:12 | Chỉ xem của tác giả
haha, cái tập mà mọi người bị gán tội đó thật là mắc cười...tội "Yoon Eun Hye" đúng là...1 cái tội mà keke
lúc coi tập này, thiết nghĩ biên kịch thật là có ý tưởng siu phong phú lun, zị mà cũng nghĩ ra ^^
RM đã trải qua 1 thời gian hành trình rất dài rồi, thách thức chương trình cũng cao hơn, nhưng mong cho RM đừng mất đi mục đích ban đầu nhé
RM~~fighting
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 1-10-2013 19:01:59 | Chỉ xem của tác giả
RM của ta!
Không biết top 6 có cái MC's first không nhỉ? Hóng top 6.
Gary dễ bị "nghiện" mấy cái liên quan đến Ji ngố nhỉ? "nghiện" chơi pepero, hôn bộc phát trở thành "thói quen", yêu oppa quá cơ.
ss Yoon không biết có ngày nào tham gia RM không nhỉ? Jong Kook oppa có bao nhiêu loveline với khách mời nữ, nhưng với RM ss Yoon vẫn là người duy nhất dành cho JK.
Cảm ơn bạn đã dịch tin!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 1-10-2013 19:02:43 | Chỉ xem của tác giả
Đợi bài tiếp theo của chủ thớt :)

Trong mấy cái này thì mình thích tất trừ cái số 8 do chưa xem tập đó :)) Cái màn Haha với Ji Hyo cãi lộn xem đúng vui luôn, Ji Hyo kích cho Haha tăng nhịp tim bằng mấy chiêu độc không tả được làm Haha tức muốn chết :))

Bungee của Ji Hyo cũng hay, người dám nghĩ dám làm, bỏ cái Mast Climbing vì nó quá buồn ngủ để chọn bungee cho nó kịch tính hơn :)) PD của Running Man ko nhìn lầm người khi chọn Ji Hyo vô dàn thành viên chính thức <3

Mấy poll dạng này thì cũng 9 người 10 ý, còn nhiều cảnh mình yêu thích lắm nhưng chỉ chọn có 12 thôi nên cũng khó :(

Bình luận

bạn ơi tập jihyo vs haha cãi nhau tăng nhịp tim là tập bnh thế :))  Đăng lúc 1-10-2013 09:48 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 1-10-2013 19:03:52 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Xem nhiều quá ko nhớ nhưng những khoảnh khắc liên quan đến Hươu thì đều ấn tượng hết {:184:}
Điển hình là tập 165, đc gặp cả appa lẫn fan ruột {:134:}
nói chung tập này Hươu há hốc vì ngạc nhiên và bụm miệng vì sung sướng hơi nhiều {:184:}

Bình luận

mình cũng toàn thích mấy khoảnh khắc có Hươu thôi :))  Đăng lúc 3-10-2013 02:52 PM
Top 3 có Hươu nhé!! :P  Đăng lúc 1-10-2013 07:09 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 1-10-2013 19:03:58 | Chỉ xem của tác giả
thích nhất cái yoon eun hye {:418:} dù chưa xem x-man, không biết hai anh chị tình củm đến mức độ nào nhưng cứ thấy đôi này hợp vãi =
còn cái pepero kiss nữa, chơi đến 7mm chắc đã có kiss scene từ lâu rồi đấy nhỉ {:440:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách