Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: Aqua
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

RSVP Beach Party “chất” nhất Việt Nam sắp trở lại “lợi hại” hơn!

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 15-7-2015 22:30:48 | Chỉ xem của tác giả
Nghe thiên hạ khen ngợi Vũng Tàu lắm mà chưa có cơ hội được vào!! Nghe giới thiệu về vụ này lại càng háo hức Cuối tháng 8 này mà có khả năng thì có khi cũng phải phi vào đây, đúng cái thời gian party này luôn cho biết cảm giác "pạc ty bãi biển" là như nào :3 Vừa quẩy nhạc, xung quanh toàn zai xinh gái đẹp thì quá daebak
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 16-7-2015 02:24:57 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Thấy mấy chệ mặc bikini là thấy nóng hơn hè rồi đó nha
Cũng muốn đi lắm mà cách nhà em cả hơn ngàn km thì biết sao giờ, thôi thì ở nhà chờ báo viết rồi em tham gia qua màn hình vại :'(
Ẻm nó cũng muốn vô Nha Trang, ra biển quẩy nhạc tưng bừng, du lịch sang chảnh lắm chứ, chắc phải chờ tí nữa đi ngủ rồi mơ vậy
Nói chung qua cái vid giới thiệu, poster màu mè rực rỡ và bài giới thiệu của Thái hậu kia thì đây thực sự là cái  party hơi bị chất rồi, ai có điều kiện nên tham gia, đừng bỏ qua cơ hội như con dân miền không có lấy 1m đường biển nào như em
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 16-7-2015 23:38:22 | Chỉ xem của tác giả
Tổ chức có 1 ngày thôi á  sao ít quá nhỉ~ phải mấy ngày quẩy mới đã~  Mà vé sắp bán rồi~ cũng phải nhanh chân nhanh tay giành 1 vé không hết~  Đợt này hè nên ân Sài Gòn hay về VT du lịch cũng đông~ k biết giành giựt đc k nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 18-7-2015 19:58:02 | Chỉ xem của tác giả
Đùa nếu được ba má cho đi thì phải cắp rổ lên và xông pha ngay luôn )

Tiệc quá tuyệt vời, với cả mấy cái quẩy tung trời như vầy cũng ít có )))

Ai đi thì hãy gửi cho em mấy bức hình, quá thèm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách