Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 4779|Trả lời: 35
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Roy Kim say xỉn bộc phát tinh thần fanboy trong phần biểu diễn của Younha, được bảo vệ hộ tống vào hậu trường sau đó

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Roy Kim mượn rượu để thể hiện lòng hâm mộ của anh đối với Younha và âm nhạc của cô.
Trong buổi biểu diễn Someday Festival được tổ chức tại công viên Hangang chiều mùng 6 tháng 9, Roy đã uống makgeolli, một thức uống có cồn truyền thống được làm từ gạo của Hàn trong phần biểu diễn của mình.

Sau khi đã ngà ngà say, anh quăng chai rỗng về phía đám đông và bắt đầu hoạt náo khán đài.
Khi Roy tiến đến gần hàng rào an ninh và hát theo bài “Password 486” lực lượng bảo vệ cuối cùng đã phải vào cuộc kéo anh chàng vào trong.

Younha đã vô cùng kinh ngạc vì sự kiện đó và đăng lên Twitter của mình “Cảm ơn cậu, Roy vì đã uống Jangsoo Makgeolli và hòa mình vào với khán giả hahaha. Chị vui lắm!”

Trong khi đó người hâm mộ còn cảm thấy thích thú hơn nữa với sự vụ say xin này của Roy Kim bởi vì cha anh là chủ sở hữu của thương hiệu Jangsoo Makgeolli, thứ anh đã uống trong buổi biểu diễn này.

Fancam hoạt náo viên khán đài Roy Kim

Uống rượu gạo khi biểu diễn

Source: soompi
Vtrans : [email protected]
Từ nhóm: PR BOX
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 7-9-2015 20:46:41 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

pr trá hình cho công ty bố hả Dòi

có thằng anh giai mà k học cái gì học thói uống rượu ))

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 7-9-2015 21:00:35 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Vầng. hèn gì anh và em út quỷ sứ 2 ngày 1 đêm chơi được với nhau. Hồi đầu còn thấy lạ vì nhìn Roy Kim kiểu trai ngoan hiền học giỏi nhà giàu nhưng mà qua clip đã thấy được bản chất điên khùng của anh hiện rõ. Hèn gì couple này chơi được với nhau từ hồi Super star K đến bây giờ cũng kè kè với nhau suốt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 7-9-2015 21:05:25 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

có như vậy mới là em trai Giun Dòn chứ.
ông anh với ông em uống rượu là quẩy tung trời
sau này cứ có show của Giun Dòn, Younha thì cứ phát huy tinh thần hoạt náo viên của mình là được.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 7-9-2015 21:52:14 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

PR trá hình cho công ty bố mình à nha
Chắc sau vụ này, mấy Fan cuồng khác cũng uống rượu rồi thổ lộ với thần tượng lun quá.
Mà lần đầu tiên có nghệ sĩ uống rượu khi đang biểu diễn mà lại được khen đấy nhé :v
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 7-9-2015 21:56:07 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Ông Roy này cũng có lúc hâm hấp ra phết nhẩy
Lúc đầu tưởng hiền lành chân chất lắm
Xem xong tí ngã ngửa
Thanks thớt đã dịch tin!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 7-9-2015 22:06:35 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

ỐI. Roy Kim cũng có mặt dễ thương thế này hố hố yêu thế
nhìn say độ nhẹ rồi hưng phấn thế ha ha. chắc sau này đi coi ca nhạc cũng phải làm vài li cho hưng phấn )
Ha ha. cứ tưởng anh con người ngoan hiền nhẹ nhẹ, cũng có mặt này dễ thương quá ha ha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 7-9-2015 22:42:20 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Roy Kim cũng có mặt đáng iu thế
trai này hơm phải dạng vừa đâu nha
quẩy mạnh lên nào, nhìn iu quá đê
thank thớt dịch tin nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 7-9-2015 22:55:20 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Bạn này hát ost trong Reply 1994 thì phải
Đúng là K-net thiên vị nghệ sĩ nam hơn thật, nếu là bạn nữ nào uống rượu thế, đảm bảo mai phủ sóng ngập tràn luôn, và K-net dập cho tơi tả
Bạn này tiện thể quảng cáo cho công ty bố luôn, tiện cả đôi đường
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 7-9-2015 23:04:54 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Lâu không xuất hiện. đã xuất hiện là phải có biến mới chịu được. Gia cát dự báo sẽ giật tít "Roy Kim tuyên bố lui về tiếp quản thương hiệu rượu do bố anh làm chủ sở hữu" "thanh niên manh động phấn khích quá đà sau khi có tí cồn trong người, bộc lộ bản chất fan cuồng chính cống" :3
Chúc a thành công trên cả sự nghiệp ca hát và kiinh doanh rượu nháaaaa ><...
Thank b dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách