Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1852|Trả lời: 9
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Roy Kim ngạc nhiên trước khả năng uống rượu của Moon Geun Young

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Ngày 21/10 vừa qua ca sĩ Roy Kim đã xuất hiện trên chương trình 'Radio Star' của đài MBC. Anh đã sửng sốt khi nói về khả năng uống rượu của Moon Geun Young. Anh tiết lộ: "Đó là tại một hội trường tang lễ. Tôi uống 1-2 ly với Moon Geun Young (người Hàn Quốc có truyền thống uống rượu khi đến tang lễ), sau đó tôi phải về sớm vì lịch trình ngày hôm sau, nhưng cô ấy nói:"Hẵng về sau khi uống thêm ly nữa" vì vậy chúng tôi tiếp tục uống. Hai chúng tôi đã uống khoảng 6 đến 7 chai Soju. Chúng tôi thậm chí còn không tạo ra tiếng kêu leng keng. Geun Young trông dễ thương và nhỏ nhắn nhưng chị ấy như có lửa vậy."
Roy Kim cho biết giới hạn uống của mình:" Tửu lượng của tôi chỉ khoảng 3 chai.", ám chỉ rằng 3 đến 4 chai còn lại được uống bởi Moon Geun Young.
"Em gái quốc dân" vốn được đánh giá là uống rượu rất giỏi. Trong bộ phim Cinderella’s Sister, Taecyeon (2PM) từng nói: "Trong thời gian nghỉ giữa lúc đóng phim, chúng tôi đã cùng nhau đi uống nhưng tôi chưa hề thấy Moon Geun Young say. Và khi thời gian trôi qua và chúng tôi uống thêm khá nhiều thì mắt chị ấy trở nên to và lấp lánh." Diễn viên Kim Joo Hyuk hợp tác với Geun Young trong phim Love me not từng khen ngợi:" Ngoài đời Moon Geun Young là một tiểu thư 'ngàn ly không say ', nhưng em ấy uống có mục đích chứ không phải thấy rượu là uống."
Source: Allkpop
V-trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 22-10-2015 10:04:44 | Chỉ xem của tác giả
Choáng toàn tập lun.
Nhìn Moon Geun Young bé bé xinh xinh vậy mà tửu lượng ghê thiệt, nam nhi còn phải nghiêng mình bái phục
Kim Jong Kook thích em này lắm nè
Cảm ơn bạn đã đưa tin!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 22-10-2015 11:18:26 | Chỉ xem của tác giả
Má ơi tửu lượng khủng
uống cùng nhau tận 6-7 chai soju đấy ạ
Dã man luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 22-10-2015 13:44:56 | Chỉ xem của tác giả
Chị Moon tửu lượng cao quá ta
Thế này thỳ có nam nhân nào dám uống cùng đây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 22-10-2015 16:56:45 | Chỉ xem của tác giả
Chuyện này theo mình cũng không lạ lắm. Các nữ diễn viên thường chịu áp lực rất khi tham gia phim, rượu hỗ trợ tinh thần khi rating xuống, có khi rượu giúp đóng những cảnh quay "khó đỡ" bed -kiss
MGY nhỏ nhắn thế mà tãi 3-4 chai soju chắc đàn chị có người giỏi hơn. hihi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
 Tác giả| Đăng lúc 22-10-2015 17:24:34 | Chỉ xem của tác giả
vivuchutthoi gửi lúc 22-10-2015 04:56 PM
Chuyện này theo mình cũng không lạ lắm. Các diễn viên thường chịu áp lực rất khi tha ...

"Có khi rượu giúp đóng những cảnh quay khó đỡ bed kiss" hihi bạn bình luận vui tính quá, mình cũng không biết Moon có bao giờ uống rượu để hỗ trợ cảnh quay hay chưa nhưng mà Moonie nhà mình mới dừng ở kiss à , bạn bình luận làm mình thấy buồn cười quá , chưa bao giờ mường tượng ra cảnh bed của Moon

Bình luận

Mình biết, chẳng qua là tự nhiên mình thấy buồn cười khi nghĩ tới Moon trong hoàn cảnh bạn nói :)  Đăng lúc 22-10-2015 07:43 PM
"các nữ diễn viên"  Đăng lúc 22-10-2015 06:00 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 22-10-2015 18:13:10 | Chỉ xem của tác giả
Hãy nhìn biểu cảm của anh ấy khi kể về chuyện đó đi
Hẳn là anh ấy cảm thấy nể chị Moon Geum Young kinh lắm. Tửu lượng của anh ấy còn thua cả 1 người con gái xinh xắn, dễ thương như vậy.
Ai là bạn trai chị này thì sướng hết biết rồi Có buồn gì thì khỏi cần gọi anh em nhé, cứ gọi bạn gái thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 23-10-2015 11:27:23 | Chỉ xem của tác giả
Ngạc nhiên thật , khi đọc về khả năng uống rượu của
Moon Geun Young , tửu lượng của cô , đã được nhiều
người khen ngợi ,và các bạn nhậu đã đặt tên cho cô là
" Moon Geun Young ngàn ly không say " đáng ngưỡng
mộ thật .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 23-10-2015 15:04:31 | Chỉ xem của tác giả
Khả năng uống rượu của em gái quốc dân thì đc nhiều ng công nhận rồi mà ^^
Xem 2d1n bị yêu dã man ý ...
Thôi chị tụ tập với hội bạn Jung Joonyoung, roy kim luôn đi là hợp lắm ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 24-10-2015 23:51:24 | Chỉ xem của tác giả
Thích chị này từ hồi Trái tim mùa thu. Đóng vai gì cũng hợp. Sao chị không trở lại Running man nhỉ. Thích CP Moon Kook
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách