Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 4537|Trả lời: 18
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Red Velvet Irene tiết lộ điểm hấp dẫn nhất của Park Bo Gum

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Ngày 24 tháng Chín, chương trình ''Entertainmet Weekly'' của đài truyền hình KBS 2 đã phát sóng một đoạn những cuộc phỏng vấn nhỏ để tìm ra những điểm hấp dẫn và thu hút nhất của nam diễn viên đang rất được yêu thích, Park Bo Gum.

Với sự xuất hiện bất ngờ của mình, thành viên nhóm nhạc nữ Red Velvet, trưởng nhóm xinh đẹp Irene đã chia sẻ những suy nghĩ của cô về bạn đồng nghiệp cũ của mình trong chương trình ''Music Bank'' trước đây.

Irene chia sẻ, ''Ánh mắt cậu ấy khi nhìn người khác rất đặc biệt.'' và cô cũng chọn chính điều đó là đặc điểm thu hút nhất của Park Bo Gum.

''Bo Gum khi nói chuyện với ai đó, cậu ấy sẽ luôn nhìn đối phương một cách chăm chú. Ánh mắt ấy đẹp như ánh mắt của một chú nai vậy.'' Irene nói thêm.

Khi được hỏi đùa về chuyện cô có cảm thấy ghen tỵ với cặp đôi Lee Young - Ra On do Park Bo Gum và Kim Yoo Jung đóng trong bộ phim truyền hình nổi tiếng ''Moonlight Drawn By Clouds'' hay không, Irene đã cười lớn và trả lời, ''Không có chuyện đó đâu. Hai người họ trông rất dễ thương mà.''

Tuy nhiên, cô lại mạnh dạn trả lời rằng ''phản ứng hóa học'' của cô và Park Bo Gum đã được thể hiện tốt hơn ở một số khía cạnh nào đó khi được hỏi về việc lựa chọn giữa hai cặp đôi Irene - Bo GumYoo Jung - Bo Gum. Cô giải thích, ''Chúng tôi thậm chí có thể vui vẻ và thoải mái với nhau ngay cả khi lên sóng trực tiếp. Ở khía cạnh cụ thể đó, chúng tôi đã thể hiện tốt hơn một chút, không phải sao?''

Park Bo GumRed Velvet Irene đã từng kết hợp rất ăn ý trong vai trò MC của chương trình âm nhạc hàng tuần ''Music Bank''. Cặp đôi này đã nhận được sự ủng hộ và yêu thích nhiệt tình từ phía khán giả truyền hình. Khoảng thời gian hai người có xác nhận sẽ tạm dừng vị trí MC của ''Music Bank'', nhiều người hâm mộ đã tỏ ra vô cùng luyến tiếc sự rời đi này.

Source: soompi.com
Trans: [email protected]

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 25-9-2016 00:17:12 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Ôi nhớ cặp đôi ở music bank này quá. Kết hợp rất ăn ý nữa cả dẫn chương trình lẫn hát nữa. Hy vọng 2 người sẽ hợp tác thêm nữa . Thanks bạn dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 25-9-2016 00:41:46 | Chỉ xem của tác giả
nhớ couple này ghê gớm
lâu lâu thấy hai người biểu diễn chung nữa
mà giờ hết được thấy rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 25-9-2016 01:37:34 | Chỉ xem của tác giả
Xin hãy mời Bo Gum và Yoo JUng làm MC trực tuyến 1 ctrinh nào đó đi!!!!
Mình mong được thấy 2 đứa nhỏ trực tuyến!!!
Như vậy so sánh nó mới công bằng chớ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 25-9-2016 01:43:52 | Chỉ xem của tác giả
Hy vọng 2 bạn sẽ hợp tác tiếp
Thanks ban trans tin!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 25-9-2016 09:41:19 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Ôi thích hai bạn này lắm luôn ấy. HI vọng sẽ có dự án nào đó hợp tác chung vs nhao lại nhaaaaa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 25-9-2016 11:51:39 | Chỉ xem của tác giả
Hai MC này dẫn mà hồi đó MB mới hot rở lại luôn ấy, nếu mời lại được cặp MC này thì khỏi phảin ói fan sướng cỡ nào, mà vẫn thích ship Cho ha với Thái giám cơ
thanks bạn trans  tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 25-9-2016 14:09:58 | Chỉ xem của tác giả
Một bạn fan đã ko thể nhìn vào mắt Gum quá 3s mà
Chắc cũng là vì lý do này đây
Cũng muốn thử xem Yoo Jung và Gum trên sóng trực tiếp thử
Để coi chemi thế nào cho dễ so sánh
Chứ thấy 2 đứa hậu trường cũng lầy lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 25-9-2016 14:51:53 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Xem 2 bạn này dẫn chương trình thấy rất thoải mái và tự nhiên, hòa hợp. Nó ko chỉ là vấn đề nhan sắc tiên đồng ngọc nữ, mà là độ ăn ý khi dẫn. Đa số các mc mà mình cho là duyên dáng đều có một đặc điểm là ko lấn lướt, ko cố ý phô diễn bản thân, nói vừa đủ và hơi chọc một chút thì thôi chớ ko chằm chằm cắn mãi một thứ làm người khác bị quê độ hay cụt hứng. Cái duyên này nhiều mc VN ko có, họ quá đẩy mạnh cá tính bản thân và ko đủ thân sĩ nhường nhịn nên không khí ko đủ hòa hợp, hoặc dẫn chương trình như cái máy ko có chi tiết bên lề thú vị nào.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 25-9-2016 15:55:03 | Chỉ xem của tác giả
Bạn ý với Bo Gum tương tác cũng tuyệt vời lắm
thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách