Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 321|Trả lời: 4
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Red Velvet cuối cùng cũng tiết lộ tên chính thức của Fan Club

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Tin vui cho những người hâm mộ Red Velvet - các cô gái cuối cùng đã tiết lộ tên fan club, đúng vào thời điểm đánh dấu kỷ niệm 1000 ngày debut của họ!

Vào ngày 26/04, Red Velvet đăng một video ngắn trên Instagram chính thức của họ với phụ đề, "Mọi người! Các bạn có ngạc nhiên không? Tên câu lạc bộ fan club chính thức cuối cùng đã được quyết định! Chúng tôi đã quyết định về nó sau khi thu thập tất cả những suy nghĩ của bạn và suy nghĩ rất cẩn thận! Chúng tôi đã chọn nó bởi vì chúng tôi muốn một cái tên đại diện cho mối quan hệ yêu thương mà Red Velvet đã có với tất cả các bạn. Vì vậy, hãy yêu nhau và trân trọng nhau trong một thời gian thật dài nhé! #ReVeluv #Chúng TôiYêuCácBạn #RedVelvet #CácBạnCuốiCùngĐãCóTên!"

Tên của câu lạc bộ fan hâm mộ "ReVeluv" dường như có một ý nghĩa kép, không chỉ có sự kết hợp của từ "Red Velvet" và "love" mà còn có phát âm như "Level Up" khi phát âm bằng tiếng Hàn.

Chúc mừng Red Velvet và ReVeluv!

Source: soompi
V-trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 27-4-2017 17:05:45 | Chỉ xem của tác giả
Dù ai trong fandom cũng biết tên này hết rồi (mấy ẻm thả thính quá mà ) nhưng mình thật sự rất vui.
Đã vậy còn tung vào ngày kỉ niệm 1000 ngày debut nữa, mấy nàng ReVel là đáng yêu nhấtttttt
- từ 1 ReVeluv-
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 27-4-2017 18:04:28 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng cộng đồng fan của Red Velvet đã có cái tên chính thức, chúc các cô gái ngày càng thành công và sẽ bên nhau thật lâu thật lâu, thanjks bạn trans.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 27-4-2017 20:00:57 | Chỉ xem của tác giả
Cuối cùng cũng thông báo tên fan club chính thức của các gái iu
"ReVeluv" rất có ý nghĩa nhưng hơi khó phát âm xíu
Tks bạn dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 28-4-2017 00:45:54 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng Redvelvet và ReVeLuv nhé chúc nhóm sẽ có nhiều thành công hơn nhiều nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách