Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: KimSooHyunFC
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Rating “You Came From The Stars” vượt ngưỡng 20% với nụ hôn đầu

[Lấy địa chỉ]
131#
Đăng lúc 2-1-2014 19:54:13 | Chỉ xem của tác giả
Cụ nhà mình hot nhá ) thím già sang chảnh )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

132#
Đăng lúc 2-1-2014 20:12:34 | Chỉ xem của tác giả
= Rating phim này đúng ngất luôn. Anh đến từ vì sao nên thành ra phim của anh đạt rating cũng trên vì sao Tập 5 rating hẳn là hơn 22%
Đáng ngưỡng mộ. Tại phim quá thú vị mà diễn xuất của anh già và chị chảnh cũng tuyệt nữa :v
Phim nào rating của anh cũng đạt hạt khủng dợ -_- anh nhường bớt rating cho phim khác vơi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

133#
Đăng lúc 3-1-2014 20:31:39 | Chỉ xem của tác giả
với xu hướng này rating kiểu gì cũng trên 25
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

134#
Đăng lúc 4-1-2014 11:22:41 | Chỉ xem của tác giả
mình là mình rất thích cảnh kiss scene này
đáng yêu kinh, trông KSH nam tính quá
càng ngày càng hóng chuyện tình cảm của 2nv chính
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

135#
Đăng lúc 6-1-2014 07:53:10 | Chỉ xem của tác giả
Minh phải công nhận là phim hay dã man.

Ban đầu mình rất ghét các phim có liên quan đến ng ngoài hành tinh (trừ mấy phim của DC và Marvel nha).

Tự dưng buồn buồn giở tập 1 ra xem và giờ tui đã bị bấnnnnnn.

Phim tiết tấu nhanh, nội dung kịch tính, lãng mạn và vẫn rất hài hước.

Ji Hyun thì không cần phải nhận xét rồi, Kim So Hyun thì đẹp zai quá mức cần thiết
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

136#
Đăng lúc 28-1-2014 14:23:18 | Chỉ xem của tác giả
mới qua 4 tập phim con rết đã qua mốc 20,
hi vọng hết phim con rết sẽ bò qua 30,
lết được tới 40 thì càng tốt, nhưng 30 cũng thỏa mãn rùi
Cụ - Mợ 5ting
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

137#
Đăng lúc 28-1-2014 21:04:20 | Chỉ xem của tác giả
Tình hình là sau một thời gian xem xét thì sự thật rất khó đoán Rating phim, như tập 9 ai cũng bảo chắc Rating sẽ cao lắm đây thì Rating lúc đó lại bị khựng lại.
Nhưng sự thật phim đang rất hấp dẫn, gay cấn @@ Ngoài việc các Fan lo lắng cho mối tình Cụ và Mợ thì song song đó cũng ko biết Ác sẽ lãnh hậu quả thế nào? Ác có sẵn sàng kill luôn em zai mềnh ko hay là vì tình thân mà lo ( vì anh HK đã nghi ngờ anh zai mềnh), nhưng mà riêng mình thì đang hóng xem phản ứng của Mợ sau khi Cụ nói sự thật về thân phận của Cụ, nếu Mợ vì yêu chấp nhận làm liều luôn thì Cụ sẽ làm gì tiếp theo đây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

138#
Đăng lúc 28-1-2014 21:05:44 | Chỉ xem của tác giả
Tình hình là sau một thời gian xem xét thì sự thật rất khó đoán Rating phim, như tập 9 ai cũng bảo chắc Rating sẽ cao lắm đây thì Rating lúc đó lại bị khựng lại.
Nhưng sự thật phim đang rất hấp dẫn, gay cấn @@ Ngoài việc các Fan lo lắng cho mối tình Cụ và Mợ thì song song đó cũng ko biết Ác sẽ lãnh hậu quả thế nào? Ác có sẵn sàng kill luôn em zai mềnh ko hay là vì tình thân mà lo ( vì anh HK đã nghi ngờ anh zai mềnh), nhưng mà riêng mình thì đang hóng xem phản ứng của Mợ sau khi Cụ nói sự thật về thân phận của Cụ, nếu Mợ vì yêu chấp nhận làm liều luôn thì Cụ sẽ làm gì tiếp theo đây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách