Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: nguyendo97_ftu
Thu gọn cột thông tin

Rating thứ Tư ngày 6/4: Descendants of The Sun phá kỉ lục, Come back Mister rơi vào khủng hoảng

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 7-4-2016 13:58:43 | Xem tất
tập này từ đầu tới suýt cuối thì ngọt tận răng! ôi dồi ôi lại còn hẹn hò cả 2 đôi luôn! Đáng yêu chết mất!!!!
đại úy Yoo uống 3 ngày 3 đêm say mèm mà đến cuối vẫn tỉnh để đưa con gái nhà người ta về, gặp mẹ vợ tương lai thì quá quá tỉnh luôn. Còn bác sĩ của tôi ơi chị mới uống có tí mà em không nhận ra nữa rồi! Mặt chị hài quá =)
Đang vui vẻ đến đoạn cuối thì em bị sốc tinh thần, khi chị Kang mở cửa ra và hoảng hốt em cũng bị giật mình theo =( khổ thân anh, mong bình an đi mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-4-2016 15:56:54 | Xem tất
Tập hôm nay tăng lên 35% luôn đi, yêu DOTS lắm
Hôm qua chế Kyo lầy lội nhất hệ mặt trời luôn
Chế dễ thương gì đâu á
Cặp Seo Joo được quả hôn thiệt là 3 chấm, chỉ có cảm giác nguy hiểm khi coi thôi, không cảm xúc bằng mấy cái ôm trước nữa, quảng cáo xe tự lái mà ức chế dễ sợ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-4-2016 16:37:49 | Xem tất
Thấy tội mấy film cạnh tranh cùng khung giờ, gặp fai đối thủ quá mạnh thực sự rất khó

Ầy, thôi thì coi như k may vậy chứ biết lsao

Dự là DOTs kiểu j cũng bứt phá thêm khoản rating

Tập nào cũng hay quá là hay luôn >,<

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-4-2016 18:17:21 | Xem tất
"TỔNG HỢP RATING
1.[KBS2] Descendants of The Sun: 33 → 33.5%
2.[MBC] Goodbye, Mr.Black: 4.6 → 4.6%
3.[SBS] Come back Mister: 3.8 → 2.8%"
hi vọng Ep14 DOTS tăng tiếp nữa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-4-2016 19:16:13 | Xem tất
cuộc sống của t4 t5 là đêm đợi phim, sáng đợi rate
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-4-2016 20:03:26 | Xem tất
Cheers to my Song-Song couple!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-4-2016 20:16:12 | Xem tất
Tự hào vì DOTS quá, nhưng cũng mong sau khi DOTS kết thúc thì Goodbye MrBlack có thể khởi sắc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-4-2016 22:12:25 | Xem tất
DOTS là phim đầu tiên mà đêm thì hóng vietsub sáng dậy mở mắt thì hóng rating
Ôi sao đời fangirl lại khổ thế này Khổ nhục mà cũng vinh quang vô cùng )))
Btw theo như mình nhận thấy thì hay có Nielsen với Tmgb hay đo rating thì phải nhưng mng hay dùng của Nielsen hơn, với cả thường thứ 4 dân tình chưa quen với việc đã hết một tuần và phải xem phim thôi ý tại rating hình như phải xem từ đầu tới cuối phim mới tính là một lượt xem :? nên thường là hôm t4 tăng sẽ chậm Mong thứ 5 lại ào ào tăng hãy cố gắng 40 đi anh Ki ơi
Mà xem xong preview ep 15 chột dạ quá tuần sau lại còn đi công tác t2 mới về k được xem phim nữa chứ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-4-2016 23:35:59 | Xem tất
Rết cao cũng phải thôi, phim hot thế cơ mà, người người nhà nhà đều sốt sồn sột lên vì tập mới.
Lên facebook mà bảo không thấy 1 quảng cáo hay hình ảnh liên quan đến phim thì đúng là nói điêu.
Chỉ tội nghiệp cho các phim chiếu cùng giờ thôi, chỉ vì đối thủ quá mạnh nên rate rớt thảm hại
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-4-2016 23:46:52 | Xem tất
không biết có lên được 40% không nhưng vẫn mong chờ, đại khái là đã xác nhận tình cảm cho nhau rồi, cũng không còn đẩy đưa như trước nữa và đã về lại seoul nên chắc câu rating sẽ không còn được năng suất như mấy ep trước nữa :'(
Thôi anh chị cứ cute và cứ mong chờ nhé, tuy không tăng nhưng chắc chắn rating không có giảm đâu ahihihihi <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách