Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: nguyendo97_ftu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Rating thứ Tư ngày 6/4: Descendants of The Sun phá kỉ lục, Come back Mister rơi vào khủng hoảng

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 7-4-2016 09:45:39 | Chỉ xem của tác giả
hai anh bị thương máu me đầy người trông kinh quá
có sao không nhỉ? chắc giảm phong độ mất thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 7-4-2016 10:05:28 | Chỉ xem của tác giả
Thứ 4 thư 5 toàn phim hay mà bị quả bom tấn DOS nên flop thảm hại luôn. Quá buồn cho Please come back mister. Mình xem thấy cũng hay và ý nghĩa lắm.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 7-4-2016 10:09:47 | Chỉ xem của tác giả
Tập này trùm quảng cáo ) Coi mà mắc cười luôn.
Nào là hạnh nhân, nào là chế độ lái tự động.
Thật là mong chờ tập sau
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 7-4-2016 10:16:56 | Chỉ xem của tác giả
con rết béo tròn quá
thanks bạn dịch
tập hôm nay c phẫu thuật cho anh có khi rate lên 35% mất thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 7-4-2016 10:56:48 | Chỉ xem của tác giả
Kiểu này chắc khó lên được 40% rồi. Nhưng thôi cứ lên được chút chút không giậm chân tại chỗ là hạnh phúc rồi hí hí :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 7-4-2016 12:09:32 | Chỉ xem của tác giả
rating DOTS  tăng hơi chậm nhỉ mà có tăng là vui rồi hehe, film của Bi xem cũng hài lắm, mà tại đụng độ bộ film quá nặng kí nên rating lẹt đẹt, chắc diễn viên film đang áp lực lắm đây, quay film dạng vừa quay vừa chiếu có 1 cái bất lợi đó là rating mà ko cao là dễ ảnh hưởng đến cảm xúc của diễn viên lắm, nên trong thời gian chờ film DOTS bà con nhà mình xem luôn film của Bi để ủng hộ cho ảnh và chị Lee Min Jung luôn ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 7-4-2016 12:22:05 | Chỉ xem của tác giả
Cố gắng đến tập cuối đạt 35 % là vui rồi
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 7-4-2016 12:30:20 | Chỉ xem của tác giả
lại tăng rồi, cứ tăng đều đặn vầy con dân hâm mộ cũng thấy mãn nguyện rồi. Bộ phim đang dần đi đến kết thúc, không biết đến cuối có đạt mốc 40 được không nhỉ, chắc hơi khó nhưng mà 35 thì dám lắm. Tập sau có vẻ rating sẽ tăng vọt đây, đoạn cuối đại úy trúng đạn cơ mà, sao cứ dự là phần sau sẽ ngốn nhiều nước mắt thế nào ý. hic hic, hết hnay lại chờ thêm tuần nữa, phim ngày càng gay cấn!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 7-4-2016 12:38:05 | Chỉ xem của tác giả
Thiệt tình là mình không muốn ngủ chút nào vì mong cái ratings.
Còn được bao nhiêu đêm ngày với Dots thế này nữa đâu.
Chúc mừng Dots lại tự phá kỉ lục của mình.
Ý kiến fans thì biết đâu mà lần, ngọt cũng khó quá, đắng cũng ko chịu. Thật may vì đã tăng.
Tối nay, tối  nay sẽ thế nào đây.

Cảm ơn bạn lại update cho mọi người nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 7-4-2016 12:52:13 | Chỉ xem của tác giả
Ôi lại dự đoán sai con rate nữa rồi. Như vậy là Hậu duệ mặt trời lại tiếp tục phá vỡ kỉ lục của chính mình. Thường thấy tập thứ 4 sẽ tăng một ít thôi (dưới 1%) nhưng tập ngày thứ 5 thường tăng mạnh hơn không biết tập tối nay rating có lên mức 35% không nhỉ? Chắc tập tối nay sẽ xoay quanh chuyện Shi Jin bị thương và phẫu thuật cứu sống anh ấy. HDMT đúng là đối thủ đáng gờm của cả hai phim kia, nhìn con rate của hai phim kia mà thấy thương ghê. Chắc phải đợi hết Mặt trời rồi may ra mới có khởi sắc được.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách