Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 21352|Trả lời: 55
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Rating thứ Tư ngày 6/4: Descendants of The Sun phá kỉ lục, Come back Mister rơi vào khủng hoảng

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Theo thống kê của Nielsen Hàn Quốc, tập 13 Descendants of The Sun đã phá vỡ kỉ lục trước đó của mình khi tăng tỉ suất người xem lên 0.5% và đạt 33.5%. Trong tập này đã xuất hiện vai diễn cameo của Yoo Ah In như món quà cho người đồng nghiệp.  Ở cảnh cuối tập này xuất hiện cảnh Yoo Shi Jin bị bắn trong tình trạng nguy kịch và Kang Mo Yeon hoảng hồn khi phát hiện bệnh nhân của mình chính là anh ấy. Với cảnh kết tập còn đang gay cấn như thế liệu bộ phim có thể phá vỡ kỉ lục tiếp theo của mình hay không?

Trong khi đó, Goodbye Mr. Black của MBC giữ nguyên mức rating 4.6% còn Come back Mister flop thực sự khi rating giảm sâu tận 0.8% xuống mức 2% đạt 2.8%, một con số vô cùng đáng buồn. Liệu có thể vực dậy phần nào hay không vẫn là câu hỏi mong mỏi từ các fan ruột bộ phim.

TỔNG HỢP RATING
1.[KBS2] Descendants of The Sun: 33 → 33.5%
2.[MBC] Goodbye, Mr.Black: 4.6 → 4.6%
3.[SBS] Come back Mister: 3.8 → 2.8%

Source: osen, starnews
V-trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 7-4-2016 04:53:38 | Chỉ xem của tác giả
day som the em oi. hihi . chi hong rating nay gio rui nhe

Bình luận

Ko ạ, lấy đồ là lớp phó ạ :> có bọn e hay bị trực thoy :'(  Đăng lúc 7-4-2016 05:50 AM
chị già rùi. toàn 4h sáng dậy thôi. thế ko bị phân công đi lấy đồ ăn sáng ah? ăn xôi hay bánh rán hay bánh nếp thế =))  Đăng lúc 7-4-2016 05:14 AM
C cũng dậy sớm ghia =))))))  Đăng lúc 7-4-2016 05:09 AM
5 rưỡi mí phải dậy TD cơ ạ, tí 5h15 ăn rửa mặt đánh răng các thứ luôn hic. Phải dậy sớm tải phim nữa TT  Đăng lúc 7-4-2016 05:09 AM
Khổ thân quá. Thế dậy chạy thể dục đi. Chị ngày xưa trên ấy ko ngủ được dậy chạy thể dục thế là làm quen đc với một zai cũng chạy thể dục =))  Đăng lúc 7-4-2016 05:07 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 7-4-2016 04:53:56 | Chỉ xem của tác giả
Hôm nay (suýt) xin đc cái tem của con ong chăm chỉ nhé

Tăng 0.5% là tốt rồi, tập này đa phần nhẹ nhàng, vài cảnh chèn quảng cáo hơi lố (chế độ lái tự động ), đến cuối thì có cảnh giật gân làm ng ta bật ngửa

Về Seoul anh đại uý hiền hơn, anh hãy quay lại làm Shi Jin lưu manh như ở Uruk đi Cái sofa scene lần này bị hụt nhưng lần sau anh phải làm tới mới đc!! Với cả 2 đôi đi double date thêm nữa đi, dễ thương quá mức Date ở Subway hay dalkomm coffee cũng đc

Haizzz cứ nghĩ đến chuyện còn có 3 tập nữa, 3 lần hóng phim, 3 lần thức đêm xem phim, 3 lần dậy sớm hóng ratings mà buồn quá

Tập 14 đột phá rating nhé

Bình luận

đúng là mình thích cái cảnh douple date (như bạn nói) nhứt  Đăng lúc 8-4-2016 03:33 PM
gặp nhạc mẫu đại nhân mà không ngoan hiền thì còn lâu mới ôm được nàng về dinh =))))  Đăng lúc 7-4-2016 09:29 AM
14 chắc chắn sẽ phá kỉ lục luôn ý ẹ ^^~  Đăng lúc 7-4-2016 05:02 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 7-4-2016 05:49:26 | Chỉ xem của tác giả
Rate tăng rồi, mừng quá đi thôi. 35%, nhất định sẽ đến!!!
Huhuhuhuhu, cảnh cuối làm ai cũng bàng hoàng, đại úy Yoo à, anh sẽ không sao chứ? lo lắng chết mất, chưa bao giờ hóng tập tối nay như thế này... A nhất định phải không sao, nhất định phải cùng bác sĩ Kang trở lại hòn đảo kí ức mới được...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 7-4-2016 05:54:45 | Chỉ xem của tác giả
hic hic, những pha gay cấn mà không chiếu trực tiếp để hồi tưởng lại không thích lắm, chúc mừng con rết tăng

Bình luận

kiểu gì đầu 14 chả chiếu tường tận :))  Đăng lúc 7-4-2016 10:18 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 7-4-2016 06:21:42 | Chỉ xem của tác giả
Sáng nghe tin này cũng đỡ buồn
Nói chung là rate béo thì tốt
Còn 3 tập mong là sẽ giải quyết êm xui mọi chuyện
Thanks bn nhé! dậy dịch news sớm thế
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 7-4-2016 06:29:51 | Chỉ xem của tác giả
Rating lại tăng.
Sáng có tin mừng ^^
Mai lại tăng tiếp nhá!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 7-4-2016 06:51:02 | Chỉ xem của tác giả
Hy vọng tập 14 lên 34 luôn
Nhưng cứ đến thứ 5 rating thường tăng bất ngờ lắm, toàn tăng từ 1 -> 2 không
Làm 1 quả lên 35 thì vui cả làng
CBM đúng nhọ, không phải phim dở mà chọn nhầm thời điểm, 1 mình DotS đủ làm thảm rồi giờ còn thêm phim GMB kéo cái rate xuống nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 7-4-2016 07:35:48 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Lượng người xem của DOTS đang bão hòa nhỉ, tăng nhưng không nhiều.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 7-4-2016 07:54:15 | Chỉ xem của tác giả
Ủng hộ thanh niên gương mẫu, thanh niên chăm chỉ nào
Vậy mà xem xong hôm qua cứ nghĩ DOTS giảm cơ đấy
Vì hôm qua nhịp phim đều đều, ko gay cấn lắm
Xem lại soi ra bạn Ki đau tay nên cứ giấu giấu thấy thương
GMB làm tốt đấy chứ, PCM phong độ thực sự không ổn định, giờ lại còn ko bằng số lẻ của DOTS
Trời nóng rồi, ở tập thể nhớ giữ sức khỏe zai nhé
Côn trùng mùa này ko đùa được đâu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách