Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: khanhkhungvui
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Rating thứ tư ngày 29/7: "Mask" giảm mạnh

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 30-7-2015 10:17:35 | Chỉ xem của tác giả
Xem tập hồi qua thấy cũng gay cấn mà sao rating lại giảm nhỉ? Nhưng mà hôm qua đúng là không ngờ Min Woo lại là người đưa Ji Sook ra ngoài nhưng mà hình như sau đoạn đó hẳn còn có gì đằng sau nữa vì cuối cùng Ji Sook lại về tay Mi Yeon chị của Min Woo, có lẽ điều đó sẽ được biên kịch lí giải tối nay. Tình hình là tối nay nếu là HE và các tình tiết được xây dựng hợp lí thì rating Mask cũng có thể tự phá kỉ lục của mình và lập kỷ lục mới. Hy vọng vào điểu đó.

Bình luận

Họ trả lời luôn rồi mà, SH mang vứt xác Ji Sook xuống sông đổ tội cho MW ,nhưng vì MY biết kế hoạch nên mới cứu lên vậy thôi  Đăng lúc 30-7-2015 04:02 PM
đợi tối nay xemcó bed ko mình tổng kết lun  Đăng lúc 30-7-2015 12:32 PM
nhưng cuối cùng cô ấy lại ở trong tay MY và SH cũng k biết điều đó luôn. À, mà mình thấy hình như vụ game kissscene tập tối qua k ai đoán đúng thì phải.  Đăng lúc 30-7-2015 12:06 PM
Đúng rồi hơi bị hư cấu quá. Với lại sau khi MW cứu JS còn có SH và MY cũng nhúng tay vào. Tối nay phải giải quyết tình huống là rốt cuộc tại sao SH mang JS đi  Đăng lúc 30-7-2015 12:05 PM
mình nghĩ tình tiết cho MW cứu được JS làm giảm con rết đấy, tối nay 60p ko biết có để giải quyết cái mớ bồng bong này ko đây  Đăng lúc 30-7-2015 11:41 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 30-7-2015 11:40:53 | Chỉ xem của tác giả
mask đanghay mà sao lại giảm nhỉ, hôm nay là tập cuối rồi thì phải, làm một cú trở lại hoành tráng xem nào, dan tình dạo này xem phim kiểu gì lạ thế ô biết,
assembly xem cũng đuộc mà sao ratt thấp thế nhỉ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 30-7-2015 12:12:56 | Chỉ xem của tác giả
Giảm à,  mị cũng chả quan tâm con rết dài ngắn béo ròm hay j nữa.  Mấy tập gần đây rết hay kịch bản đường dây ra sao thì ra,  mị chỉ muốn bik BK tính làm sao với xôi thịt của lão Woo vs mợ Sook đây.  Còn có 1 tập nữa hà,  kiểu này mà hết film ko có j xảy ra thì hai bác ấy cứ kiếm chỗ núp trước hen.  Nhà Mask giờ ko còn ai có lý trí nữa đâu ha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 30-7-2015 12:15:02 | Chỉ xem của tác giả
Mình cũng thấy vậy, tập hôm qua hay ghê đó chứ. Chắc tại thứ tư nên rating giảm chăng ?
Hy vọng hôm nay rating tăng trở lại và cao hơn 13 luôn.
Hơi buồn vì phim sắp hết rồi, tuy nhiên không sao có TSWWTN va Yongpal thay thế rồi.
Cám ơn bạn nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 30-7-2015 12:57:58 | Chỉ xem của tác giả
Mask rating vẫn hai chữ số là được phim cũng sắp đến hồi kết rồi !
Hóng tập cuối tối nay quá !!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 30-7-2015 14:47:29 | Chỉ xem của tác giả
Quả thật sau ba tháng ăn chay, bây giờ thì mình cũng chẳng quan tâm tập cuối sẽ là món chay hay món mặn nữa đây. Mình cũng chẳng còn quan tâm đến con rate nữa vì chắc chắn vẫn là ngôi vương rồi.
Nhưng dù sao thì vẫn còn vương vấn bụi trần lắm cho nên nếu có món mặn thì vẫn thích hơn. BK ơi BK có nghe thấu lòng fan. Và hy vọng có cái kết HE...
Thank bạn dịch tin!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 30-7-2015 17:49:01 | Chỉ xem của tác giả
Guề guề film hay như vầy mà sao rating lại giảm chời ơi

Đang đoạn cao trào nữa chứ ~ coi bộ dân tình đổ qua coi onl hết trơn

Cơ mà ksao =]] vẫn giữ ngôi vương là vui lắm rồi tối nay ep cuối thật mong rating sẽ có bước đột phá lớn

Lại sắp hết film nghĩ cái cảnh k đc thấy đôi trẻ quắn quéo nữa mà buồn ...

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách