Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3245|Trả lời: 16
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Rating thứ tư ngày 29/7: "Mask" giảm mạnh

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Khởi động khung giờ tuần này khá ảm đạm khi các bộ phim đều giảm mạnh tỷ suất người xem hoặc có rating giậm chân tại chỗ

Tuy sắp kết thúc phim nhưng "Mask" lại giảm mạnh 1.2% tỷ suất người xem. Tuy nhiên bộ phim vẫn duy trì vị trí số 1 khá chắc chắn

Trong khi đó, "Scholar Who Walks the Night" giậm chân tại chỗ khi vẫn giữ mức rating 7.9%

"Assembly" đạt 5%, cao hơn tập trước 0.1%, đây là mức tăng duy nhất trong đêm qua. Bộ phim cũng đã gia tăng tỷ suất người xem online một cách lặng lẽ trong những ngày qua.

AGB Rating:

Toàn quốc:

1. SBS Mask 12.7→11.5
2. MBC Scholar Who Walks the Night 7.9→7.9
3. KBS2 Assembly 4.9→5.0

Seoul:

1. SBS Mask 13.3→12.2
2. MBC Scholar Who Walks the Night 8.7→8.3

TNmS Rating:

Rating online

Liệu ngày hôm nay sẽ có chuyển biến như thế nào, nhất là khi "Mask" kết thúc cuộc đua?

Cre: tổng hợp
[email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 30-7-2015 07:51:25 | Chỉ xem của tác giả
fim gần sắp hết rồi mà seo lại giảm mạnh dữ
tối nay kết thúc rồi chắc chắn sẽ tăng mạnh thôi
mong có 1 cáo kết HE
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 30-7-2015 07:54:28 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Mask giảm mạnh là điều dễ hiểu, bởi từ tập 17 đã có vấn đề về kịch bản. Tối nay tập cuối rồi nhưng có lẽ rating lại giảm thôi hoặc cũng không tăng nhiều. Tất nhiên là tăng mạnh thì tốt
Dù sao cũng không hối hận đã theo dõi Mask từ tập đầu tiên. Một bộ phim đã tạo nên một trong số những nhân vật nam chính đáng yêu nhất trong lịch sử phim Hàn - xin cảm ơn biên kịch vì điều đó

Bình luận

Từ tập 17 tình tiết hơi rối nhưng ngày cao trào càng đẩy lên mà bạn tối nay tăng thôi vì là tập cuối khá giống hồi pinocchio giảm từ 12,9 xuống 11,3 rồi lên 13,3   Đăng lúc 30-7-2015 08:10 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 30-7-2015 07:59:11 | Chỉ xem của tác giả
nhà Mask chẳng quan tâm rating nữa rồi vì dù sao Mask vẫn kết thúc cuộc đua với ngôi vương thôi
giờ nhà mị có thứ khác vừa đáng lo lại vừa mong đợi hơn vụ con rết rất nhiều
tập cuối rồi đấy, vái trời bác biên kịch nghe thấu lòng con dân không thì gạch đá bác nhặt không hết đâu
tks chủ thớt

Bình luận

team xôi thịt chưa bao jờ ngừng gào thế =))  Đăng lúc 30-7-2015 07:23 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 30-7-2015 08:05:25 | Chỉ xem của tác giả
Unbelievable! Biết là thứ 4 rating sẽ giảm nhưng sao giảm mạnh vậy trời.
Tập 19 MW kịp cứu JS hơi ảo nhưng mình thấy tập này là một trong những tập hay nhất đó.
Mà tối nay tập cuối rate sẽ tăng mạnh lại thôi. Hồi trước pinocchio tập 19 giảm xuống tận từ 12,9% xuống 11,3% sau đó tập cuối đạt kỉ lục 13,3% mà.
Mong là HE cho cả nhà vui, mọi nút thắt được tháo gỡ nhẹ nhàng và 21 tập thì càng tốt.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 30-7-2015 08:09:06 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
#team_xôi_thịt ko quan tâm tới rating vì kiểu gì chả no.1 ngày mai sẽ cao vút nên các chế nhà Mask yên tâm
Giờ Mị chỉ có 1 ước ao cho ep cuối thôi, bác BK ơi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 30-7-2015 08:19:47 | Chỉ xem của tác giả
em có 1 ước ao 1 có 1 khát khao
em không quan tâm con rết hay con giun gì cả
BK cho tụi em thõa lòng đi ạ, chứ tụi em ăn chay gần 3 tháng nay rồi chứ ít gì đâu,
tối nay chia tay hy vọng để lại ấn tượng sau7 sắc cho tụi em nhoe BK-nim

thanks bạn dịch news, bạn vất vả rồi

Bình luận

ừ đúng đó chứ cúi phim là ko thể nào cảy ra đâu :)) ôi thần linh ơi :((((((((((((  Đăng lúc 30-7-2015 09:52 AM
nếu bed scene thì hợp lý nhất là ngay đầu tập 20 :((((((((( hy vọng tối nay mị có thể đu raw, đặt niềm hy vọng le lói vào xôi thịt  Đăng lúc 30-7-2015 09:45 AM
coi pre thì thấy chả miếng hy vọng nào lun á, nhưng niềm tin thì vẫn có :((((((  Đăng lúc 30-7-2015 09:42 AM
còn cả đống chuyện chưa xong mà :((((((( ngán vụ đứng trước giường mà quần áo chỉnh tề, kín mít lắm rồi  Đăng lúc 30-7-2015 09:41 AM
thế thì tạm chứ tối nay nhi62u thứ phải lo lắm :((((((  Đăng lúc 30-7-2015 09:36 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 30-7-2015 08:25:12 | Chỉ xem của tác giả
lúc tối xem raw mình còn thông cảm, giờ xem vietsub rồi thấy ức chế kinh khủng
đã bảo là đêm cuối trước khi 2 người phải tạm xa nhau, rồi còn... hôm nay chỉ nghĩ tới chúng ta   lừa tình à
trong một khung cảnh như thế, không gian như thế sao biên kịch không cho người xem toại nguyện??????????
rết riếc gì mình chẳng cần, cho cái gì đó thiết thực hơn đi biên kịch ơi

Bình luận

mình vẫn có niềm mãnh liệt vào tối nay :)))))  Đăng lúc 30-7-2015 09:08 AM
mà sáng nay mình còn ăn xôi với thịt mặn nữa chứ =))))))))))))))  Đăng lúc 30-7-2015 08:59 AM
vừa ăn sáng vừa xem phim, rốt cuộc ăn mất ngon, thật phí bữa sáng =(( biên kịch thật tàn nhẫn  Đăng lúc 30-7-2015 08:58 AM
chúng ta cần thực tế hơn là hình thức :)))))))))  Đăng lúc 30-7-2015 08:53 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 30-7-2015 08:34:25 | Chỉ xem của tác giả
Mask giảm sâu thế không biết
tập hôm qua thế nào mà lại bị lơ như vậy cơ chứ
Phim hình như cũng gần kết thúc rồi mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 30-7-2015 08:47:30 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Thấy hơi lạ khi tập này rate lại giảm, vì bản thân mình thấy tập 19 là tập hay nhất từ khi chiếu đến giờ. Nhẽ ra tập áp chót thế này phải tăng mới đúng chứ. Nhưng nói chung là bây giờ thấy team nhà Mask không quan tâm rết giun gì nữa rồi có 1 thứ khác thực tế hơn mà mãi không thấy bác biên kịch cho con dân được toại nguyện. Hôm nay cũng là ep cuối, mong là không giảm nữa và tăng ( đến 15) thì càng tốt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách