Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: nguyendo97_ftu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Rating thứ Tư ngày 20/4: "Hậu duệ của Mặt trời" tập đặc biệt vững vàng vị trí số 1, cơ hội bứt phá cho loạt phim MBC, SBS

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 21-4-2016 09:02:23 | Chỉ xem của tác giả
Hết phim rồi mà DOTs vẫn hot nhỉ
Hôm qua bận nên k hóng được
Hơi buồn vì hết phim rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 21-4-2016 09:03:04 | Chỉ xem của tác giả
sức nóng của DOTS khủng khiếp thiệt, tập đặc biệt mà rating vẫn dẫn đầu các phim khác chiếu cùng khung giờ. cũng may có 3 tập đặc biệt nên vẫn còn được gặp đại úy Yoo và bác sĩ Kang nếu không thì hụt hẫng lắm
Goodbye Mr Black bắt đầu chứng tỏ sức hút của mình, con rết tăng 1 phát 4% liền, chứng tỏ có nhiều người cũng quan tâm đến phim nhưng vì tình yêu quá lớn với DOTS nên không thể xem khi phim chiếu trên tv được.
phim mới của Ji Sung khởi đầu chưa khả quan lắm, nói thật Hye Ri làm nữ chính mình cũng hơi lo, hy vọng các tập tiếp theo sẽ khởi sắc hơn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 21-4-2016 09:15:06 | Chỉ xem của tác giả
Mong Goodbye Mr. Black từ giờ sẽ làm ăn khấm khá hơn. Nội dung rất hay, rất thích cặp chính.
Sau DOST phim khung giờ thứ 4,5 của KBS chắc là  Uncontrollably Fond. Phim này chắc cũng nổi vì có Kim Woo Bin và Suzy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 21-4-2016 09:23:19 | Chỉ xem của tác giả
dự là tập đặc biệt ngày mai sẽ rớt thảm cho coi
troll fan quá mà
nhưng công nhận là cái film này giết bao nhiêu người
mức rate chiếu linh tinh của nó mà lại là con số mơ ước của cơ số người
thế nên KBS mới ko dám chiếu film mới đó
mà ko biết film mới sau film này của KBS là film gì nhỉ?

Bình luận

Phim đó là phim về làm mì c ạ =))) sau phim đó là đến phim của Kim Woo Bin với Suzy  Đăng lúc 23-4-2016 06:12 AM
film đấy là cái film khỉ gió gì ấy, trong kites còn chưa có thớt :3 thảo nào cứ nhây mãi với cái DotS :)))))))))))))  Đăng lúc 21-4-2016 12:46 PM
vậy hả em? để chị đi ngó xem thế nào. thanks em :x rời núi chưa zai?  Đăng lúc 21-4-2016 12:45 PM
Sau đó là The master of revenge c ạ  Đăng lúc 21-4-2016 12:28 PM
troll chỗ biên tập lại nhạc film trong tập đặc biệt bạn ơi, biên tập đúng đoạn mình thích nhất nên mình ghét =))))))))))))))  Đăng lúc 21-4-2016 09:59 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 21-4-2016 09:39:49 | Chỉ xem của tác giả
Vừa mới luyện hết 1 lèo 16 ep DOTS xong.
Chờ nốt 3 tập đặc biệt. Còn lại bây giờ mình hóng phim của Hyeri với Ji Sung. Mà chắc phải đợi ra nửa phim mới dám xem, k lại rơi vào cảnh chờ đợi mòn mỏi mỗi tuần.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 21-4-2016 09:44:20 | Chỉ xem của tác giả
Tập đặc biệt mà rating vẫn cao trót vót thế, Dots có sức công phá quá lớn
Dự là tâp NG rating còn cao nữa

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 21-4-2016 10:33:07 | Chỉ xem của tác giả
Tập đặc biệt mà Rating vẫn bằng cả mấy phim kia cộng lại. Sức hút của DOTS là không tưởng.
Mình chưa xem được tập đặc biệt, mà nghe bảo chỉ có mỗi tóm tắt các cảnh đẹp của các tập trước nên cũng hơi buồn.
Đợi các tập NG.
Đợi anh Ki trong phim điện ảnh mới. <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 21-4-2016 10:48:21 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Hy vọng tập cuối cùng có cảnh hạu trường, những cảnh bị cắt bỏ, và ngoại đề phim hihi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 21-4-2016 10:54:29 | Chỉ xem của tác giả
GMB tăng những 4% ko có DOTS chắc còn hơn nữa
kể cũng thiệt những đài khác khj chiếu cùng h với DOTS :'(
đã thế KBS còn lầy chiếu những 3 tập đặc biệt
cơ mà thôi kệ lâu lâu mới có 1 bộ phim khiến mình mong ngóng thế này T.T
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 21-4-2016 11:03:20 | Chỉ xem của tác giả
Đọc news mà giật mình, phim hết cũng quên mất tiêu hóng rating. Nhin rate hai chữ số mà choáng váng vì hạnh phúc.
Vẫn hóng như thường, thật sự 16 tập là quá ngắn, cơn sốt chưa thể hạ nhiệt nhanh thế.
Sao mà sung sướng, hóng tập đặc biệt 3 nhất.
Thanks chủ thớt đã kiên trì và chung thủy với Dots, lúc nào cũng là bạn gắn bó với news rating.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách