Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: khanhkhungvui
Thu gọn cột thông tin

Rating thứ tư 7/9: "Jealousy Incarnate" đuổi kịp "W"

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 8-9-2016 12:06:46 Từ di động | Xem tất
tuần này cả ù vs W đều tập cuối thù khả năng bứt phá là hơi k khả quan . Nh còn có 2 tập thôi nên mình nghĩ tập cuối W sẽ tăng mạnh vì cái kết siêu gây tog mò
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-9-2016 12:19:38 | Xem tất
Vẫn dõi theo UF từ đầu đến cuối, lâu lắm rồi mới có một bộ phim càng xem càng hay như vậy. W thì làm mình đuối từ tập 12, xem mệt quá nên ngừng không xem nữa, giờ chỉ hóng tin tức xem sao. Jealousy Incarnate là sự lựa chọn hoàn hảo, không quá đau buồn như UF hay hack não như W, tăng là đúng
Thấy W có vẻ đuối sức rồi thì phải chị Han còn không diễn ngọt bằng Suzy nữa, đúng là thứ gì càng kì vọng nhiều càng làm mình thất vọng nhiều. Haizz
Cảm ơn bạn dịch nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-9-2016 12:29:37 | Xem tất
W mà hết thỳ Jealousy sẽ lên ngôi ngay
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-9-2016 13:00:07 Từ di động | Xem tất
Vì là fan trung thành của W nên thực sự giờ phút này em chỉ hi vọng vào một cái kế happy ending cho cả phim lẫn rating của phim. Tuần sau tập cuối vào đúng ngày sinh nhật Vịt nhà e, mong dân Hàn hãy nhận ra tầm quan trọng của ngày đó với Vịt, giúp tập đoàn gia cầm vui lây hộ em. (
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-9-2016 13:06:54 Từ di động | Xem tất
Phim của chị Goong con rết tăng rồi kìa. Cơ mà mình đoán sai rating rồi . Vậy là phim sẽ nhanh lên 2 con số thôi ^^. Thanks bạn dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-9-2016 14:24:18 | Xem tất
UF hay thiệt không hiểu vì sao rating ở HQ lại thấp vậy.
Ở thị trường các nước khác, UF luôn trong Top .
Suzy đẹp không kiểm soát , đẹp tự nhiên chứ ko phải dao kéo. Diễn thì cũng ổn mà ko biết vì sao dân Hàn lại ghét vậy!

Bình luận

Do kịch bản thôi bạn, chứ bên đấy vẫn thích Suzy lắm :3  Đăng lúc 8-9-2016 03:40 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-9-2016 15:38:32 | Xem tất
Chúc mừng JI vì tăng rating đều đều và mình tin JI sẽ soán ngôi sớm thôi. Chưa xem tập nào nhưng xem cut mà đã buồn cười lắm rồi, nam nữ diễn viên đều cute quá đáng .
Đã bày tỏ nỗi lòng với W sau khi biết rating tập này bên forum của phim nên sẽ không nói lại. Mấy năm rồi mới có một bộ phim làm mình điêu đứng kể từ tập đầu đến giờ (và dự là đến ep 16 BK cũng sẽ không để yên cho tui~). W sẽ mãi là một trong những bộ phim mình yêu thích nhất. Chỉ còn 2 tập nữa, ekip làm phim cố lên, dàn cast cố lên !!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-9-2016 21:09:48 | Xem tất
UF luôn giữ mức rating ổn định, quá tuyệt
tks thớt đã trans ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-9-2016 22:00:51 | Xem tất
UF chắc SE, rating ổn định rồi.
W lên xuống nhưng vẫn ko thể qua 15% được.
JI rate tăng đều nhỉ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-9-2016 23:16:51 | Xem tất
nhìn thấy con rết của W giảm mình lại thấy rầu cả người
buồn vì con rết cứ giảm hoài dù phim rất hay huhu
mong có phép màu đến với 2 tập cuối để con rết tăng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách