Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 7111|Trả lời: 10
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Rating thứ tư 19/4: Các bộ phim bị ngó lơ

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Cả 3 bộ phim đều giảm khủng hoảng và lập kỉ lục rating thấp nhất.

Vị trí đầu tiên thuộc về "Mystery Queen" với rating giảm mạnh 3.9% xuống chỉ còn 7.7%.

Tiếp theo là bộ phim cổ trang "Saimdang, Light's Diary" với tỉ suất giảm mạnh 2.4% chỉ còn 6.1%.

Xếp vị trí cuối cùng là "Radiant Office" với rating vỏn vẹn chỉ 4.4%, giảm tới 2.7% so với tập trước.

Nguyên nhân rating giảm mạnh là việc phát sóng chương trình 'Presidential Debate' tranh luận tổng thống của KBS1 đạt rating lên đến 26.4%. Hi vọng cuộc đua rating sẽ trở lại bình thường vào ngày mai.

Nielsen Rating:

1. [KBS2] Mystery Queen 11.6→7.7
2. [SBS] Saimdang, Light's Diary 8.5→6.1
3. [MBC] Radiant Office 7.1→4.4

Cre: tổng hợp
[email protected]

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 20-4-2017 11:34:32 | Chỉ xem của tác giả
dieu này cung dễ hieu thôi , vì hiện tai van de tổng thống dang là chu de hot nhất Hàn quoc mà .

tks ban dich .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 20-4-2017 11:42:17 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Đọc cái tít hết hồn ko hiểu bên Hàn có gì hot mà phim giảm nhiều như v nhỉ. Giảm toàn từ 2% trở lên k :o cám ơn bạn tổng hợp nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 20-4-2017 11:53:16 | Chỉ xem của tác giả
Vấn đề chính trị đang rất được quan tâm
Việc rate giảm cũng là điều dễ hiểu
Hy vọng hôm nay sẽ trở lại bình thường
Cảm ơn bạn trans tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 20-4-2017 13:35:15 | Chỉ xem của tác giả
Đành chịu vậy. Hy vọng ngày mai bình thường trở lại. Người Hàn vẫn rất quan tâm chính trị. Mình nghĩ vì đây là điều ko thể tránh khỏi cho rating khi đụng độ như vậy, cho nên biện pháp giải quyết trong trường hợp đặc biệt như này có thể là đẩy lịch chiếu phim sang giờ sớm hơn hoặc muộn hơn chút (vd 30 phút) và đưa chương trình khác lên thay khung giờ đó, cùng với chiếu lại phim vào các ngày hôm sau nhiều hơn chút để thuận tiện cho khán giả theo kịp tiến độ phim.

Những lần trước khen RO nhiều rồi nên lần này mình sẽ nói thêm một chút cảm nhận về MQ. Bộ phim này có một điểm làm mình chú ý đặc biệt, đó chính là sự thuần khiết trong diễn xuất một bà cô ham trinh thám của nữ chính. Sự thuần khiết này hơi khó hình dung một chút, đại khái nó là một cảm giác về sự nhập tâm một cách có linh tính vào nhân vật của người diễn viên, và nó giúp khán giả dễ cảm nhận nhân vật cùng hoà mình vào ko khí của bộ phim hơn. Cái sự thuần khiết này là một điều rất khó có được bởi thông thường các diễn viên có thể diễn ra đặc điểm của nhân vật nhưng chưa chắc họ đủ may mắn trong việc bắt kịp cảm hứng và linh cảm của mình về vai diễn. Hy vọng bộ phim sẽ trở thành ngựa ô mới của KBS.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 20-4-2017 14:14:43 | Chỉ xem của tác giả
Vấn đề tổng thống đang hot nên giảm mạnh là đúng rồi, mong đừng ảnh hưởng lâu quá,thank bạn tổng hợp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 20-4-2017 17:21:52 | Chỉ xem của tác giả
Hi vọng ngày mai tất cả sẽ cùng tăng
thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 20-4-2017 18:00:27 | Chỉ xem của tác giả
vấn đề chính trị luôn là vấn đề được quan tâm nhất ở Hàn bây giờ nên các phim bị sụt rating là chuyện thường thôi. Các tập tiếp theo rating sẽ tăng lại thôi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 20-4-2017 21:12:06 | Chỉ xem của tác giả
Chỉ có vấn đề thời sự nóng bỏng tay mới làm các phim giảm mạnh vậy thôi
Vụ việc chính trị có ảnh hưởng đến cả quốc gia cơ mà
Mong là thứ 5 các phim đều sẽ ổn định lại
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 21-4-2017 09:04:39 | Chỉ xem của tác giả
Tổng thống và tranh cử đang là vấn đề hàng đầu nên film ngó lơ cũng là điều dễ hiểu
Cảm ơn bạn dịch tin nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách