Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: khanhkhungvui
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Rating thứ tư 14/9: "W" kết thúc giảm sâu // Phản ứng của netizen

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 19-9-2016 19:22:22 | Chỉ xem của tác giả
Biên kịch tạo ra một tình huống quá hay nhưng lại không đủ khả năng kết thúc vẹn cả đôi đường. Ban đầu mình rất hy vọng phim sẽ bùng nổ, vì cũng lâu lắm Han ca mới quay lại màn ảnh nhỏ. Dù sao phim cũng kết thúc với thành tích dẫn đầu khung giờ chiếu, chúc mừng đoàn phim. Mọi người đã vất vả rồi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 20-9-2016 23:40:41 | Chỉ xem của tác giả
Đọc những bình luận của netizen Hàn, mình có thể cảm nhận đc sự mong mỏi của họ dành cho W là một HE trọn vẹn. Có lẽ một phần lý do là vì cuộc sống thường ngày của họ khá khắc nghiệt, họ vẫn muốn tin rằng ở đâu đó vẫn tồn tại những điều tốt đẹp, họ có quyền ước mơ cuộc sống hạnh phúc và viên mãn hơn. Phim ảnh không phải là 100% đời thực, nhưng nó phản ánh đời thực ở một mức độ nào đó.

Rating đối với mình từ lâu không còn quan trọng nữa nhưng nó lại là tiêu chí đánh giá mức độ phổ biến của phim. Thôi thì đành chấp nhận rằng không phải ai cũng cảm thụ đc thể loại như W, và cũng có phần lý do lễ Chuseok nữa.

Cái kết cũng không hề làm mình hài lòng tát cả đc, đúng là có cảm giác rất vội vàng khi còn khá nhiều thứ còn bỏ ngõ. Nhưng nhìn chung thì cũng có thể lý giải đc. W cũng thuộc loại phim đầu voi mẹ, đuôi voi con chứ chưa tới đuôi chuột đâu ha.

Hi vọng sau này gặp lại BK, tác phẩm tiếp theo sẽ khắc phục đc hầu hết điều cô chưa làm đc ở kịch bản này. Cảm ơn đoàn làm phim rất nhiều, cảm ơn mọi người đã cùng theo dõi W đến những ngày cuối cùng!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 21-9-2016 14:18:20 | Chỉ xem của tác giả
phim Hai thế giới kết thúc rồi. nhưng mà thật sự kết thúc ko có chút ấn tượng gì cả. Phim hại não nhất mọi thời đại. những tình tiết và tình huống khiến dân trí ko thể nào mà đoán ra. kết thúc phim nhạt nhẽo quá. hơi thất vọng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 21-9-2016 19:47:36 | Chỉ xem của tác giả
Cái kết của phim làm mình cảm thấy rất...

Haizz, dạo này mấy phim toàn kết kiểu này, có lẽ đây là trào lưu chăng

Muốn một sự tròn đầy hơn cơ mà.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 22-9-2016 09:10:46 | Chỉ xem của tác giả
Rất cám ơn bạn đã dịch news nhé !
W kết thúc với nhiều cảm xúc khác nhau đan xen, hồi hộp gây cấn,
Happy Ending là điều cần thiết sau những ngày rối rắm lo âu sợ hãi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách