Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: khanhkhungvui
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Rating thứ tư 14/9: "W" kết thúc giảm sâu // Phản ứng của netizen

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 15-9-2016 16:47:59 | Chỉ xem của tác giả
Khá là bất ngờ khi nghe tin tập cuối W giảm mạnh. Sau đó chợt nhớ ra là do lễ Chuseok nên ko ngạc nhiên nữa. Chỉ thấy tiếc cho W khi rating lại giảm mạnh ngay tập cuối như vậy
Dân Hàn ăn lễ Chuseok như mình ăn Tết vậy nên chắc mọi người rủ nhau đi chơi cả rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 15-9-2016 16:50:04 | Chỉ xem của tác giả
Kết phim cũng không phải là happy ending, có gì đó cứ bứt rứt -.-
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 15-9-2016 16:55:27 | Chỉ xem của tác giả
Buồn quá ep cuối vào đúng ngày sn Dzit nhưng cũng đúng vào dịp TT nên rating k cao, từ h biết xem j đây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 15-9-2016 18:48:24 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Tại vì người xem cứ quá mong chờ cái Option 4 kia nên cứ than thất vọng. Công nhận là cái kết happy nhưng mạch cảm xúc trầm hơn so với độ high và ngọt ngào hài hước ban đầu phim. Dù sao thì bắt đầu ngày nghỉ lễ dài và quan trọng như vậy nên ít người ở nhà xem phim hơn đó mà. Mong đoàn phim đừng buồn. Đối với mình Han Hyo Joo xứng đáng là nữ chính xuất sắc của MBC mùa năm nay. Mong W team đừng buồn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 15-9-2016 19:22:42 | Chỉ xem của tác giả
Thấy hầu như phim nào cũng giảm, vì thấy bảo người dân thời điểm ấy đang trên xe về quê đón trung thu, nhưng thật lòng mà nói mạch phim tập cuối nhanh quá, mình nghĩ biên kịch để làm hài lòng khán giả nên đã sửa kịch bản thành như vậy dù sao thì phim cũng đã kết thúc cảm ơn bạn dich nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 15-9-2016 20:21:38 | Chỉ xem của tác giả
tập cuối mà giảm kinh khủng thật
nhưng có lẽ vì đây là tuần mọi người nghỉ lễ
nhưng kết thúc quá đẹp rồi
tks thớt ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 15-9-2016 20:29:08 | Chỉ xem của tác giả
Chưa thấy phim nào nó khổ như này. Lúc đang hot thì dính Olympic rồi bị nhà đài hủy chiếu, tập cuối lại vào Trung thu, nhà nhà về quê ăn tết, chả ai rảnh ngồi xem phim nữa.
Cái kết của W hôm qua bản thân mình lại thấy khá hợp lý. Nếu HE cho tất cả thì nó lại khiến mọi người dễ lãng quên, SE thì lại khiến người xem day dứt đau lòng. Cái tiếc hôm qua chỉ là chưa được gặp Soo Bong và trưởng FC Kang Chul lần cuối mà thôi )
Phim cũng hết rồi, giờ thì chờ tập đặc biệt nhà đài tung để soi hint từ mấy cái BTS mà thôi )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 15-9-2016 20:37:32 | Chỉ xem của tác giả
Drop "W" từ tập người bố bị Kang Chul bắn (tập 5 hay 6 gì đó) và luôn hi vọng bác sẽ có 1 cái kết viên mãn để khi phim ra hết tui sẽ có hứng xem tiếp Thôi coi như tui k có duyên với "W" rồi. Buồn cho nhân vật Oh Sung Mo, cháu vẫn rất ấn tượng với cảnh bác trừng mắt nhìn con gái từ tập 1 và câu thoại Cố gắng thêm chút nữa để mở phòng khám cho OYJ đỡ khổ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 15-9-2016 21:33:19 | Chỉ xem của tác giả
ban đầu coi W còn thấy hấp dẫn, nhưng sau đó mình đã bỏ không xem nữa cho đến tập cuối thì có xem, vì phim rối quá giữa việc đi và về hai thế giới, dù sao cũng chúc mừng đoàn phim ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 15-9-2016 22:55:30 | Chỉ xem của tác giả
Kết thúc phim mà rating giảm sao. buồn quá vậy .
Đoạn cuối ông bố hy sinh vì hạnh phúc của con gái thật là buồn.
Cuối cùng thì phim đã kết thúc hạnh phúc nhưng vẫn không được trọn vẹn lắm
thanks bạn dịch news
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách