Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: khanhkhungvui
Thu gọn cột thông tin

Rating thứ sáu - bảy 9-10/10: "Second Time Twenty Years Old" cán mốc 7% // "My Daughter, Geum Sa Wol" lập kỉ lục lần thứ hai liên tiếp

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 11-10-2015 14:42:10 | Xem tất
Đúng là rating của "Second Time Twenty Years Old" trong 2 tuần nay hay có sự dao động mà biên độ dao động cũng khá lớn cách cả 1,2% không à. Phim đã đạt rating rất cao ở ngay tập đầu và cũng đã đạt 7% từ tập 4 nhưng mà cho tới giờ vẫn chỉ xoay quanh mức này chỉ cũng chưa bứt phá hơn được. Hy vọng vào 2 tập cuối tuần tới sẽ có sự tăng mạnh về rating.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-10-2015 15:35:10 | Xem tất
Sắp hết thật rồi à. Mình cũng thích phim này và bộ phim cũng hay nữa. Tuy nhiên để so với phim she was pretty thì có hơi kém cạnh hơn.
Cố lên mình cũng đang chờ xem kết quả thế nào.
cảm ơn bạn dịch tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-10-2015 17:17:50 | Xem tất
trong 5 bfilm trừ bfilm"D-Day"thì chưa coi hết còn ngoài ra 4 bfilm kia
rất hay từ trước đến giờ--bfilm"All About My Mom"dạo này'Eugene"trở lại đóng film làm mình nhớ lại(film tiệm mì trăm năm-)-Lee Sang Woo** vào vai nào DX cũng chuẩn đẹp zai--nói chung là mình rất thích coi 4 bfilm này lâu lâu bên HQ có bfilm GD rất hay-(-Second Time 20Years Old"cô nàng Choi Ji Woo+Lee Sang Yoon"đẹp đôi-)Merci bạn trang News.-.-.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-10-2015 20:44:35 | Xem tất
Thế là 20 again sắp hết rồi, còn 2 tập nữa thôi T_T
Phim xem hay dã man í
Mong 2 tập cuối con rết sẽ lên típ :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-10-2015 19:43:20 | Xem tất
"Second Time Twenty Years Old"  hay quá trời luôn
nội dung sâu sắc với diễn viên hợp vai nữa
hóng tập mới
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-10-2015 21:28:07 | Xem tất
STTYO: Mong cái kết đẹp cho bộ phim , không thì thề không xem phim Hàn nữa. Ms. Choi trông xấu hơn nhưng diễn hay và có chiều sâu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách