Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3131|Trả lời: 14
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Rating thứ sáu 19/8: "Age Of Youth" tiếp tục lập kỉ lục mới // "The Good Wife" tăng mạnh trở lại

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Bộ phim truyền hình cáp của đài jTBC "Age Of Youth" đã có cú lội ngược dòng ngoạn mục.

Theo thống kê của Nielsen Hàn Quốc, tỉ suất người xem tập thứ 9 của bộ phim đạt mức 1.8%, tăng 0.4% so với tập trước, xác lập kỉ lục mới nhất.

Còn theo kết quả từ TNMS, tỉ suất người xem ghi nhận trung bình đạt đến 2.8%, tăng 1.2% so với tập trước, cao hơn cả mức rating kỉ lục của tiền nhiệm "Mirror Of The Witch".

"The Good Wife" của tvN sau nhiều tuần giảm liên tiếp thì bất ngờ tăng mạnh 1% so với tập trước lên mức 5.2%. Tỉ suất trung bình không kể quảng cáo đạt tới 6.6%, phân đoạn cao nhất lên đến 7.7%.

"Cinderella and Four Knights" giảm mạnh so với tập 1 và đạt mức 2.7%. Phân đoạn cao nhất đạt 3.7%. Tuy vậy, mức rating này vẫn cao hơn 0.9% so với tập thứ hai.

Nielsen Rating:
08:30 PM
1. [tvN] The Good Wife 4.222→5.203
2. [jTBC] Age Of Youth 1.373→1.752
11:00 PM
1. [tvN] Cinderella and Four Knights 1.796→2.680

Cre: tổng hợp
[email protected]

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 20-8-2016 08:34:58 | Chỉ xem của tác giả
Lọ lem hoàng tử cũng tăng lên gần 1% rồi
Tối mai thứ 7 nhiều show lắm ráng mà giữ mức trên 2%
Rating cao lên cho nhà đài phấn khởi giữ khug giờ mới dân tình được nhiều lựa chon xem phim
Phim gì có tới 5 anh zai đẹp
Cảm ơn bạn cập nhật
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 20-8-2016 08:54:40 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng 3 phim đều tăng nhé. Mỗi phim đều có dòng khán giả của riêng mình. TGW phức tạp hợp người trưởng thành, còn CA4N thì cho khán giả thích xem phim thần tượng đơn giản mộng mơ, AOY vui tươi trẻ trung mang những trăn trở và câu chuyện ý nghĩa ở tuổi thanh xuân hoạt bát. Ai thích gì thì xem nấy vậy, thứ 6 ko phim đài trung ương nên đài cáp được dịp tăng rating.

Bình luận

Và đang tính xem AOY. Mình ko thích xem phim thần tượng lắm, như The heir và BOF đều ko xem. AOY có lẽ sẽ mang hơi thở thanh xuân mà ý nghĩa như SKKS chăng?  Đăng lúc 20-8-2016 09:10 AM
Xem TGW. 2 phim kia chỉ đọc giới thiệu thôi.  Đăng lúc 20-8-2016 09:07 AM
bạn có xem phim nào trong 3 phim ko?  Đăng lúc 20-8-2016 08:55 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 20-8-2016 09:06:10 | Chỉ xem của tác giả
3 bộ này mình đánh giá the good wife tốt nhất
CA4N thu hút sự chú ý của mình nhất (cả 2 mặt tích cực lẫn tiêu cực)
vì TGW gần như hoàn hảo rồi, chả biết soi cái gì
Nói chung mình dành sự thông cảm nhất định cho PSD
Mình thấy cô ấy đâu có lắm fan đâu, toàn thấy chê nữ chính xấu quá ko xem
BM thì lại được khen. Haiz. Đôi lúc cứ mơ hồ chẳng biết thế nào
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 20-8-2016 09:38:36 | Chỉ xem của tác giả
Mừng cho phim. "Age Of Youth" là bộ phim Hàn duy nhất mình đang theo dõi lúc này
Đối với mình thì nó hay lắm luôn, nhưng cảm giác một tập trôi qua nhanh quá, lại chỉ có 12 tập
Phim vui vẻ, cảm động, còn ý nghĩa nữa. Cặp maknae dễ thương quá chừng à
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 20-8-2016 10:10:01 | Chỉ xem của tác giả
chúc mừng TGW lấy lại phong đô

fim hay lắm, từ nội dung đến diễn xuất không có gì để chê cả, nhưng diễn biến tâm lý thì hợp với người trưởng thành hơn, nên có thể sẽ bị kén khán giả hơn

tập mới này nhìn 2 anh chị luật sư nhà ta tình quá, lại còn tặng dc bó hoa trễ 15 năm nữa, mừng cho Luật sư Seo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 20-8-2016 11:04:19 | Chỉ xem của tác giả
Thực mừng cho Age of Youth và The good wife. Cả hai him đều rất hay từ nội dung cho đến diễn xuất. Đây là trong 3 phim hay nhất đang chiếu bây giờ cùng với W.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 20-8-2016 11:57:50 | Chỉ xem của tác giả
Ciderella and Four Knights khong co gi moi me.van lo lem hoang tu nen minh khong thich ,nguoi vo tuyet voi xem thay thuc te hon nhung muon chi ay ve voi anh chong co.thank ban
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 20-8-2016 13:39:29 | Chỉ xem của tác giả
"Age Of Youth"  vừa nhẹ nhàng lại tình cảm
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 20-8-2016 13:44:57 | Chỉ xem của tác giả
cuối cùng TGW cũng bứt phá lên được 5%
hi vọng ep tối nay vẫn giữ vững được mức này