Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 10392|Trả lời: 18
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Rating thứ sáu 16/9: "Fantastic" thấp kỉ lục // "Cinderella and Four Knights" tiếp tục xuống dốc

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Khung giờ thứ sáu - bảy của 2 đài truyền hình cáp đang lâm vào tình trạng ảm đạm.

Theo thống kê của Nielsen, tỉ suất người xem tập 5 của "Fantastic" giảm mạnh 0.6% chỉ còn lại 1.8%, đây là con số thấp kỉ lục của bộ phim.

"Cinderella and Four Knights" cũng xuống dốc không phanh khi tiếp tục giảm 0.3% xuống mức 2.4%.

Liệu tình trạng này sẽ được cải thiện khi "The K2" lên sóng vào tuần sau?

Nielsen Rating:
08:30 PM
1. [jTBC] Fantastic 2.360→1.805
11:00 PM
1. [tvN] Cinderella and Four Knights 2.748→2.392

Cre: tổng hợp
[email protected]

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
 Tác giả| Đăng lúc 17-9-2016 12:15:25 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn nỗ lực của hai đài mà tội
Ai biểu không chịu đầu tư vào nội dung chi.
jTBC hồi bỏ bê Age Of Youth chú trọng PR phim này cho cố vào rồi cũng xịt, chẳng hiểu tại sao KHJ chọn phim này, có lẽ cổ không có mắt chọn kịch bản sao? Phim này lúc xem teaser hoành tráng cũng kì vọng dữ lắm, nhiều sao nữa nhưng khi xem chỉ thấy được sự thất vọng.
tvN bỏ bê Drinking Solo đang chiếu không thèm PR gì mà ráng PR cho Cindrella, nhìn mà bực dễ sợ.

Bình luận

mình thì lại ưng thời trang của KHJ phim này, kết mấy cái váy với áo cái nào cũng xẻ xẻ :D BK mà vầy là đẹp hơn ngôi sao vũ trụ rồi, ghét quả tóc của JSW kinh dc   Đăng lúc 18-9-2016 09:28 AM
cá nhân mình lại rất thích xem Fantastic ^^. giờ mình xem có mỗi phim này. hóng từng tập luôn :)  Đăng lúc 17-9-2016 11:32 PM
của chị cũng không bằng mấy bộ trước, chưa thấy có gì đặc sắc :(  Đăng lúc 17-9-2016 10:41 PM
Mình cũng chẳng hiểu sao chị Kim Hyun Joo chọn bộ này. Thích bả lắm, ráng đu theo mà không nổi. Nội dung bình thường, tạo hình xấu. Mình xem qua thì diễn xuất  Đăng lúc 17-9-2016 10:40 PM
KHJ có lẽ do mình kỳ vọng nhiều sau I have a lover nên thấy vậy, dù sao mình cũng đu đủ bộ. Còn Drinking solo bị bỏ bê là đúng thật, mình đang theo vì Park Ha Sun  Đăng lúc 17-9-2016 06:01 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 17-9-2016 13:00:08 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Fantastic ratings thấp có lẽ vì nội dung ko mới. Nhưng diễn xuất của các diễn viên đều hay. Kim Hyun Joo chưa bao giờ làm mình thất vọng với diễn xuất của chị ấy.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 17-9-2016 13:16:42 | Chỉ xem của tác giả
Tuần sau K2 lên sóng rồi sao @@ nhanh quá chời lun. Hóng hóng. Hi vọng K2 cải thiện tình trạng bùn hiện nay
Thanks bạn dịch!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 17-9-2016 13:38:28 | Chỉ xem của tác giả
Tình hình ko mấy khả quan với mấy phim của đài cáp nhỉ
Chắc do lễ Chuseok nên rating phim bị ảnh hưởng nặng nề
Tuần sau K2 lên sóng chắc tình hình sẽ khả quan hơn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 17-9-2016 14:43:01 | Chỉ xem của tác giả
Chị Hyun Joo sau bộ gia đình kì quặc của kbs chọn kịch bản tệ quá
Phim gia đình của kbs kia đánh dấu sự trở lại của chị, rate cũng khủng luôn
sau phim đấy chị đóng mấy phim mà phim nào cũng có vẻ flop quá

Bình luận

I have a lover tuy rating thấp nhưng diễn viên thì phải chọn được bộ mà diễn xuất nhiều như vai nữ chính của I have a lover ấy. Diễn đỉnh luôn.  Đăng lúc 17-9-2016 06:03 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 17-9-2016 17:01:35 | Chỉ xem của tác giả
Trung thu là một phần thôi, Fantastic chưa xem nên không dám có ý kiến gì, nhưng Cinderella thì đúng là xuống cũng đúng nội dung không có gì mới mẻ đã đành, diễn xuất của diễn viên cũng không ổn nữa mình xem mà không thích nổi nữ chính cảm ơn bạn dịch nhe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 17-9-2016 17:17:12 | Chỉ xem của tác giả
ko nghĩ là tuần này rating Fantastic lại tệ như vậy,

mình ko xem nhưng bạn mình có xem và nhận xét khá tốt về Fantastic, vậy mà lại tuột dốc thế này, dàn diễn viên toàn phái thực lực, vậy chắc do KB ko dc chu đáo chăng

Cinderella and Four Knights lại giảm tiếp, 1 trong những fim kém thành công của tvN rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 17-9-2016 17:18:55 | Chỉ xem của tác giả
Uầy đang định xem Fantastic vì thích Joo Sang Wook mà nhìn ratings vậy nản quá nè. Bạn nào xem rồi cho mình ý kiến được hem
Cinderella and Four Knights giảm thì mình cũng không ngạc nhiên. Nội dung tuy không quá cũ nhưng cũng không quá xuất sắc nổi bật, tình tiết thì gượng ép, sạn nhiều. Dàn diễn viên thì nhiều bạn chê nữ chính nhưng mình thấy nữ chính còn dễ thương chán, mặt bạn nam chính với nữ thứ mới mệt kìa, đóng mặt cứ sưng sưng sao ấy

Bình luận

Thì hồi Chim lửa ảnh còn trẻ mà :)) Cứ nam chính là oppa hết :))  Đăng lúc 18-9-2016 10:42 AM
Tui thích JSW từ phim Giant á, sau này ổng đóng phim nào cũng xem hết, mà dạo này mạng lag quá nên phải chọn lọc :))  Đăng lúc 18-9-2016 10:41 AM
Kêu Lee Seo Jin bằng oppa luôn á :D  Đăng lúc 18-9-2016 10:30 AM
của JTBC mà JTBC thì thường rating cũng bình thường thôi, thích JSW thì coi ủng hộ lão ấy đi thôi heheh  Đăng lúc 18-9-2016 10:29 AM
Ah Marriage Contract của oppa đóng Chim lửa hồi xưa pko, để mĩnh xem thử, cảm ơn bạn nhe :D  Đăng lúc 18-9-2016 10:28 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 17-9-2016 18:21:11 | Chỉ xem của tác giả
đã bỏ xem CAFK r nhưng Fantastic đc mà, sao lại giảm thấp thế nhỉ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách