Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: nguyendo97_ftu
Thu gọn cột thông tin

Rating thứ Năm ngày 7/4: Descendants of The Sun giảm nhẹ, Goodbye Mr.Black giảm sâu

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 8-4-2016 08:07:50 | Xem tất
Vừa xem phim xong, hôm nay có sub muộn hơn mọi khi nên ngủ dậy mới đc xem

Cái giảm 0.5% này có phải là hậu quả của mớ quảng cáo trá hình hôm qua ko

Đùa chứ tập này rất hay Tập đáng bị giảm rating là tập hôm qua chứ ko phải hôm nay Câu chuyện của Shi Jin và ng bạn Bắc Hàn phương xa đc giải quyết trong 1 tập, ngắn gọn nhưng để lại nhiều cảm xúc

Cái preview, cái preview, hichic. Tuần sau nhất định phải HE cho cả 4 con ng nàyyyyyy!!!!!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-4-2016 08:08:23 Từ di động | Xem tất
hôm ww là mình cũng nghi giảm ròai, tại cái cảnh máu me khóc lóc thì thường là fan ko thix xem (dù bít rằng đại boss của ta sẽ ko chết đc)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-4-2016 08:11:39 | Xem tất
Nói thẳng ra là 2 tập này có hơi bọ chậm và mạch phim khá loãng
Nhưng chắc tuần sau 2 tập cuối sẽ lại lên thôi
35% nào
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-4-2016 08:28:10 Từ di động | Xem tất
Giảm nhẹ 0.5, không có vấn đề gì. Đây cũng là lần đầu tiên Hậu Duệ giảm rết. Chắc dân tình sợ Đại Uý có vấn đề nên không nỡ xem. Ha ha ha.
Quả thật Cái cảnh đầu làm mình thót tim luôn. Cũng quyết tam lắm mới xem. Sợ có sự chẳng lành. Lúc tiếng tút dài vang lên mình đã nghĩ: thôi thế là xong, chẳng lẽ những tập còn lại chỉ là hồi tưởng quá khứ. Đến lúc đại úy tỉnh lại, vui không nói lên lời . Lúc tỉnh dậy lại chẳng màng sức khỏe bản thân, không biết rằng Kang Mo Yeon và triệu trái tym người xem lo lắng biết chừng nào.
Vui nhất là couple quân nhân nam nam. Ha ha ha. Mình cảm giác thượng uý Seo khá sợ bác sĩ Kang. Bác sĩ Kang bước vào làm hai ông sợ quá quên cả vị trí người bệnh và người thăm. Cái ông thượng sĩ kia càng ngày càng không liêm sỉ, leo lên giường nhanh như sóc, kệ chiến hữu của mình đứng trước mưa bom bão táp. . Đã vậy lại còn cài tai nữa . Xem cảnh ấy mình cười như điên giữa đêm
Càng ngày mình càng thấy thương bác sĩ Kang. Hai người không như YoonSeo, có thể cùng nhau tác chiến, biết nhau nguy hiểm đến mức nào. Còn bác sĩ Kang và Đại uý lại thuộc hai lĩnh vực khác nhau. Chẳng thể nào biết đối phương đang làm gì? Ở đâu? Nguy hiểm hay không? Những phút bên nhau như đoạn cuối thật là hiếm.
Hai tập nữa hết phim rồi. Cái kết sẽ như nào? Lại cái Preview nữa. Kết mà SE thì đảm bảo cho nhà biên kịch Kim sáng nhất Hàn Quốc luôn
P/s: nhìn ông Park Byung Soo đúng giống con cá thật.

Bình luận

lần thứ hai rồi cô ah =))))  Đăng lúc 8-4-2016 09:06 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-4-2016 08:45:42 | Xem tất
Rất là kỳ vọng ở mức rate 40, liệu 2 tập nữa có làm được không nhỉ?
14 tập mà chỉ có 2 tập giảm, giảm cũng không sâu, giảm nhẹ tênh, nên vẫn cực kỳ vọng vào 2 tập còn lại. Làm sao cho tới 40 đi cho fan còn ăn mừng nữa ạ.

Bình luận

40% chắc k tới được đâu :))  Đăng lúc 8-4-2016 12:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-4-2016 08:53:56 | Xem tất
3 phim cứ như mèo vờn chuột á, tăng tăng rồi thay nhau giảm giảm.
Tập hôm nay động đến vấn đề chính trị nên có thể 1 số fan khó tính sẽ không xem. Dù sao mình cũng rất ủng hộ những chi tiết ngoài lề như thế nào, chứ chỉ có nam nữ yêu nhau thì ảo quá.
Thanks bạn dịch tin nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-4-2016 08:54:08 | Xem tất
Giảm nhẹ nhưng nghe giảm vẫn thấy hơi buồn, may vẫn đc 33%
Alpha team dạo này xuất hiện là đen ngầu từ đầu tới chân, chuẩn men luôn
Đã phát hiện ra giới tính thật của thượng sĩ Seo nhé, lại còn diễn cảnh mờ ám, bao che cho nhau nữa
Tuần sau hết phim rồi, kết thúc một chặng đường theo phim rồi, hi vọng rết lên đc 35%
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-4-2016 09:14:50 | Xem tất
đọc news rating giảm cũng buồn chút xíu, nhưng dù sao tự an ủi là chỉ giảm có 0.5% thui mà, rating vẫn trên 30% là được rùi. trong thời buổi rating ảm đạm thì mức rating này của DOTS thuộc hạng khủng rồi
nghe đồn là preview tập 15 tuần sau Big Boss có biến, hu hu đừng vậy nha phim sắp hết rồi mong mỏi happy ending cho cả 2 đôi lắm lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-4-2016 09:59:42 | Xem tất
2 tập cuối flingting !!!!
giấc mộng 40 chắc ko thành rồi
Mong cho phim có 1 kết thúc thật viên mãn và tốt đẹp với từng nhân vật
thanks news nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-4-2016 10:01:27 | Xem tất
Cảm giác 2 tập gần đây không hấp dẫn bằng trước.
Hơi nhạt hơn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách