Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: khanhkhungvui
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Rating thứ năm ngày 30/7: "Mask" kết thúc chinh phục nấc thang mới // Phản ứng của netizen về tập cuối

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 31-7-2015 11:56:49 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng thành công của Mask
Tập đầu rate thấp  nhất và tập cuối cao nhất
Chưa  xem phim này nhưng nếu có time nhất định phải xem
thanks bạn dịch tin ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 31-7-2015 11:58:37 | Chỉ xem của tác giả
Thời gian này Mask là bộ phim truyền hình giữa tuần có rết cao nhất rồi đó, trên 12, 13 giờ là cao lắm rồi ý, chứ tình hình rết phim các đài dạo này ảm đảm lắm. Công nhận phim căng thẳng nhưng mà hay lắm luôn, mà chuyện tình của anh chị cũng lãng mạn nữa chớ, hết mình rồi có tiếc hà. Hi vọng phim mới của mợ Hee sẽ nối tiếp thành công cua Mask.
Thank bạn đã dịch tin nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 31-7-2015 12:30:23 | Chỉ xem của tác giả
Vậy là Mask kết thúc rất thành công với rating tăng đột biến luôn, lên đến 13,6%. Hôm qua thấy mọi người than thất vọng vì không có bedscene tưởng đâu là rating giảm rốt cuộc vẫn tăng vù vù. Thực ra Mask cũng có cái kết cũng khá ổn, tuy có hơi tội cho Mi Yeon vì từ đầu đến cuối cũng vì một chữ "tình" mà phải bạc mệnh. Tuy vậy cô cũng được niềm an ủi là người đàn ông cô yêu suốt cuộc đời cuối cùng cũng rơi nước mắt vì cô và còn có thể sẽ chết cùng cô nữa. Chắc đến cuối cùng Suk Hoon cũng nhận ra Mi Yeon cũng là người quan trọng đối với mình. Riêng cặp đôi Min Woo và Ji Sook có cái kết hạnh phúc khi ở bên nhau và có một cô con gái. Như vậy kể ra Mask cũng rất thành công khi dẫn đầu rating từ tập đầu đến tập cuối dù chẳng được PR gì mấy. Đúng là phim hay thì không cần phải quảng bá nhiều cũng có thể chinh phục khán giả.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 31-7-2015 14:06:25 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +1

Cực thik những anh chị đóng phim MASK, ai vào vai nào cũng rất đạt cả...
Xem rất thích cách họ diễn, nhập tâm vào nhân vật!

Nhưng phải nói nội dung khá nặng, mình đu cũng hơi bị ngán, mới tập 5 đã rụng rồi! Với lại cũng có 1 số tình tiết hơi bị gượng ép, nên mình cũng ngưng xem luôn (dù đã down hết 16 tập rồi)

Phim Yong-Pal chắc cũng mang hơi hướng tâm lý xã hội phức tạp đây, nhưng vì có Bờm Won nên sẽ đu thử 1,2 tập đầu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 31-7-2015 14:59:07 | Chỉ xem của tác giả
chúc mừng Mask đã kết thúc với con rate cao nhất, dù hi vọng đạt 15% không thành hiện thực nhưng 13,6 là quá ok rồi. Đây xứng đáng là phim đáng xem nhất dịp hè này và chắc chắn sẽ có nhiều giải cuối năm
Nếu không có j thay đổi dự là tuần sau Yongpal sẽ no.1 ngay từ tập đầu tiên luôn Có vẻ như sau hyde jekyll và TGWSS không thành công SBS đã thực sự trở lại vị thế  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 31-7-2015 15:45:13 | Chỉ xem của tác giả
Thôi thì chung quy chết đi có lẽ cũng là sự thanh thản hạnh phúc của đôi nhân vật phụ

Quả là bác biên kịch Secret không làm mình thất vọng mà

Cám ơn bác và dàn diễn viên phim đã đưa tới 1 bộ phim hay <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 31-7-2015 19:08:28 | Chỉ xem của tác giả
cuối cùng cũng đã xem xong Mask rồi nhé
rate tập cuối cao quá, tại couple đẹp quá, phim hay nữa
nhưng cái kết . không sao 2 tháng xem phim có kết như này mới để lại lâu trong lòng người xem chứ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 1-8-2015 00:53:31 | Chỉ xem của tác giả
Mọi người cho mình hỏi đặt tên đứa trẻ là Minsook thì làm sao, sao thấy netizen Hàn ném đá cái tên thế @@
Đứa bé đóng vai con gái cũng chỉ là ko có mắt hai mí thôi chứ có xấu đâu, nó trắng trẻo bụ bẫm khỏe mạnh lại dễ thương mà sao cũng chê nữa @@ Khó hiểu netizen Hàn quá @@
Còn kết phim sao mọi người cũng chê nữa, ko biết mọi người thấy thế nào thì hay @@
Cảm ơn bạn dịch tin, cảm ơn bạn dịch cả bình luận về phim nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 1-8-2015 10:50:39 | Chỉ xem của tác giả
phim này chưa coi nhưng thấy rating có vẻ ổn định như này thì nên xem thử. ^>^ , nhưng sao có nhiều ý kiến nói dàn diễn viên đã phí phạm thời gian và nỗ lực cho kịch bản phim này , có điều gì đó không đúng ở phần kịch bản sao? ai xem qua rồi thì cho mình xin ý kiến về nội dung với. cảm ơn nhiều.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 1-8-2015 14:24:51 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn các bạn subteam nhiều lắm! Cuối cùng là HE phim hay tuy có vài tình tiết đẩy nhanh quá nhưng dù sao cũng chân thành cảm ơn đoàn phim, các anh chị đã rất vất vả rồi!
Mong là phim sau sẽ nối tiếp thành công của Mask.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách