Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: khanhkhungvui
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Rating thứ năm ngày 30/7: "Mask" kết thúc chinh phục nấc thang mới // Phản ứng của netizen về tập cuối

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 31-7-2015 09:47:47 | Chỉ xem của tác giả
Ủng hộ Mask 1 vé nào, mình vẫn chưa xem hết nữa, có thời gian sẽ cày tiếp, nhưng phim khá kịch tính
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 31-7-2015 09:50:56 | Chỉ xem của tác giả
Không liên quan nhưng mà Unkind women mới là phim có rating cao nhất trong khung thứ 4-5 rate phim này 13.7% cơ mà

Bình luận

hix Unkind women rate cao cơ mà không hot nên khi hết rồi cũng chả còn sức hút :( chứ nhớ hồi trước rate của UW toàn khoảng 12% luôn ý  Đăng lúc 31-7-2015 03:02 PM
FIXED ^^  Đăng lúc 31-7-2015 09:54 AM
Unkind Women chắc không được xếp vào vì là thể loại phim gia đình nhưng đúng là thế thật.  Đăng lúc 31-7-2015 09:53 AM
ừ đúng thế thật, cảm ơn bạn  Đăng lúc 31-7-2015 09:53 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 31-7-2015 09:55:18 | Chỉ xem của tác giả
2 ac có kết thúc vẹn toàn là tốt rồi
Chưa xem tập cuối nhưng hình như Mi Yeon k đc hạnh phúc thì phải
Thích vẻ đẹp của 2 chị này mong 2 chị sớm nhận phim mới
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 31-7-2015 09:59:13 | Chỉ xem của tác giả
Secret và Mask, 2 tên phim chỉ có một chữ nhưng nội dung thì không hề đơn giản. Coi cái nào cũng thấy rất hại não và nhức đầu. Không hiểu sao biên kịch có thể viết được 2 phim này vậy? Đầu óc chắc cũng ghê gớm lắm, em phục em phục.
Mask hết rồi, kết thúc có hậu rồi (mặc dù mặt của Minsook không dễ thương cho lắm) Hi vọng Yongpal sẽ thừa cơ chóp lấy rating có từ Mask và lên luôn nha :3 Joo Won cố lên nào!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 31-7-2015 10:02:40 | Chỉ xem của tác giả
Nhưng mà còn cặp anh chị kia nghe nói kết thúc không mấy có hậu.. TT_TT Suk Hoon, người đàn ông thông minh nhưng vì làm ra những chuyện như vậy nên dù gì đi nữa cũng sẽ cảm thấy dằn vặt trong lòng. Con người nếu ai cũng sống và tự vươn lên với những gì mình có một cách đường hoàng thì sẽ không ai phải rơi vào tình cảnh đó đâu đúng không?
Nhưng phải công nhận chú vào vai Suk Hoon đạt thật, không chỗ chê luôn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 31-7-2015 10:10:29 | Chỉ xem của tác giả
chờ mãi phim mới hết, có HE thì sẽ xem thôi
đọc news thấy bạn nào cũng khen phim hay
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 31-7-2015 10:27:28 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +1

20 tập nên đôi lúc cảm thấy tình tiết hơi nhanh. Tuy nhiên nếu dòng phim này mà kéo dài sẽ dễ gây ức chế cho người xem. Với diễn xuất của dàn diễn viên này thì không có gì để chê trách cả.
KLQ nhưng cực thích hình ảnh mấy anh cao to đẹp trai bế trẻ con
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 31-7-2015 10:49:36 | Chỉ xem của tác giả
bây giờ chỉ chờ tập 20 hd của kites để down về là ok
còn lâu mới đến lễ trao giải cuối năm của sbs
nhưng bi giờ đã thấy mong rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 31-7-2015 11:17:29 | Chỉ xem của tác giả
Công nhận là phim luôn ổn định ở mặt rating
Đầu phim hay và kịch tính bao nhiêu thì cuối phim mình vẫn thấy kém hấp dẫn hơn nhiều
Nhưng cũng vẫn phải chúc mừng sự thành công của Mask
Hi vọng sớm gặp lại dàn cast trong phim này.
Nhưng có ai như mình không nhỉ, thích đôi phụ hơn đôi chính ( mặc dù xem vì thích chị Soo Ae)

Bình luận

Mừng quá, có người cùng cảm nghĩ với mình, quá tiếc vì một cái kết, giá mà bk thực tế hơn chút thì bộ phim sẽ hoàn thiện hơn :)  Đăng lúc 31-7-2015 03:53 PM
nhưng khúc giữa bị chậm lại, mãi gần cuối mới hay trở lại  Đăng lúc 31-7-2015 03:06 PM
chuẩn là mình cũng thích đôi phụ hơn đôi chính, xem xong vẫn buồn vì đôi phụ quá bi kịch :( Đồng ý nữa là đầu phim quá hay luôn nhất là 4 tập đầu  Đăng lúc 31-7-2015 03:05 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 31-7-2015 11:20:45 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay và kịch tính từ tập 1 cho đến tận tập cuối. Dàn diễn viên thực lực, thật không bõ công xem. Mỗi tội điểm trừ là ko có bed scene nóng bỏng chút chút cho bà con coi ))) Đi ngủ mà lúc nào cũng mặc bộ quần áo nghiêm túc túc, kín cổng cao tường thì làm ăn gì được chứ. Hiu hiu.

Anyway, chúc mừng thành công của Mask! *Tung hoa*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách