Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: khanhkhungvui
Thu gọn cột thông tin

Rating thứ năm 18/8: "W" tiếp tục giảm mạnh // "Wanted" kết thúc trong nuối tiếc

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 19-8-2016 10:07:41 | Xem tất
W tối qua xem cũng được sao rate lại giảm thế kia.
Phim tuy khó đoán diễn biến nhưng đang ở đoạn cao trào mà
Dù sao cũng cám ơn bạn dịch tin nhé

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-8-2016 10:09:53 | Xem tất
Nhiều bạn buồn cười nhỉ, cứ thích so W vs UF ghê ha! UF flop rồi đấy, mừng chưa?

Rate UF lúc trồi lúc sụt, chả biết đường nào mà lần, chắc dao động trong mức 8%.

Hy vọng là đừng có rớt nữa, tội diễn viên và ekip phim.

Bình luận

Đúng thật, lúc mà rate Uf giảm là thấy một đống cô hồn lên cười sung sướng, còn mong phim cắt tập, wtf =))  Đăng lúc 19-8-2016 12:02 PM
Lâu lâu mới lết ra khu news mà cũng không yên được =)))  Đăng lúc 19-8-2016 10:17 AM
Lâu lâu mới lết ra khu news mà cũng không yên được =)))  Đăng lúc 19-8-2016 10:17 AM
Chúng ta chỉ muốn yên ổn xem cái phim flop mà ứ đc :)) khổ ghê cơ.  Đăng lúc 19-8-2016 10:15 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-8-2016 10:10:06 | Xem tất
W cố lên.. hi vọng tập sau sẽ tăng lại..
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-8-2016 10:30:40 | Xem tất
Ngày mưa bão nghe tin rết tăng thấy mừng ghê

Đã tự nhận là xem phim flop rồi mà cứ thích so sánh 2 phim vs nhau làm chi, nhà nào đèn nhà đó rạng đi

Như mình, xem cả 2 nhưng đến giờ này thì bỏ W rồi đó :">

Cầu biên kịch, cho xin ít cảnh thân mật ngọt ngào của đôi trẻ đi ((
Lập đàn cầu rết ổn định từ giờ cho đến hết phim ~~ cứ tăng mỗi ngày xíu là mừng rồi

Bình luận

T đây cũng lập đàn cầu nè =)))  Đăng lúc 19-8-2016 04:45 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-8-2016 10:30:42 | Xem tất
Dự là W khó mà vượt quá mốc 20% với tình hình này.
Với mình mà nói thì kịch bản của W chả có gì khó đoán mà chỉ rối rắm thôi, với một tên hùng thủ mạnh cỡ đó mà ông tác giả cho vèo cái đã giải quyết được tình hình thì thật ngây thơ, bởi vậy ổng bị phản lại là đúng rồi
Suy cho cùng thì cái kiểu tác giả buộc nút thắt và không nghĩ đến cách tháo gỡ (tạo ra nhân vật mà không biết cách khai thác nhân vật) như ổng thì biết là trình độ cỡ nào rồi.
Còn về mối quan hệ của hai nv chính, nói thật là mình thấy nó nhạt làm sao á.
Chắc do cách diễn của hai anh chị hoặc do tình tiết chưa đủ mà mình thấy cái mối tình này ko đủ rung động.
Ờ và chị nữ chính theo quan điểm của mình là luỵ tình một các thái quá, khiến người ta thấy sốt ruột và phiền phức.
Dù sao quan điểm cá nhân vậy thôi, tóm lại là mình thấy W bắt đầu nhạt từ tập 8 rồi, giờ chắc xem kiểu cưỡi ngựa xem hoa quá.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-8-2016 10:32:05 | Xem tất
wanted vs UF thì chỉ xem mỗi tập đầu, 2 phim đều xem mỗi tập 1 vì wanted thì mang màu sắc u ám quá,còn UF dù thích a Woo Bin lém lém mà xem tập 1 k hứng thú nổi *kiểu gì cũng bị ném gạch* sau thấy nhiều cmt bảo phim hay, nhưng mà k xem hết nổi tập 1 nên thôi bỏ k đu theo nữa xem mỗi W.
Thấy 2 tập tuần này hay mà, k hiểu sao tập hqua lại tụt rate
Mà thấy W càng ngày càng hại não vì phải vận động nơ ron thần kinh
Dù sao cũng hi vọng tuần sau rate lại lên đều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-8-2016 10:35:12 | Xem tất
UF có lượng khán giả ổn định quá. Tiếc cho Wanted tập cuối cũng ko lên nổi 5%
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-8-2016 10:37:22 | Xem tất
Giảm cũng có sao đâu, chắc mấy chế từ bỏ tập này không xem do bị hack não quá chịu không nổi
Mà công nhận biên kịch ssi có trí tưởng tượng bay cao bay xa quá, a dua theo tý hụt hơi
Lại phải chờ 1 tuần nữa rồi ><
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-8-2016 10:43:52 | Xem tất
Biên kịch của W cảm giác như đang bị đuối. diễn biền đan xen, chồng chéo nhau, mạch film xem ko mạch lạc, giảm tính hấp dẫn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-8-2016 10:44:19 Từ di động | Xem tất
Ai xem phim gì thì xem ngưng so sánh nhé. Uf mức đấy là t mừng r . huhu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách