Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 13376|Trả lời: 24
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Rating thứ năm 15/9: "Jealousy Incarnate" lập thành tích ngày Trung Thu

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Đúng như dự đoán, "Jealousy Incarnate" đã độc chiếm khung giờ giữa tuần thành công.

Theo thống kê của Nielsen Hàn Quốc, tỉ suất người xem tập thứ 8 của bộ phim tăng mạnh 2% lên mức 10.1%, lập kỉ lục cao nhất.

Trong khi đó, chương trình KBS2 'Gura-Chacha Time Slip New Boy' đạt 4.8%, KBS1 phát lại "Three Kingdom Wars - Imjin War 1592" đạt 7.4%, 'Chuseok Special - Infinite Challenge' của MBC đạt 7.1%.

Tuần sau 2 bộ phim "Shopping King Louie" và "On the Way to the Airport" sẽ lên sóng, hãy chờ xem liệu "Jealousy Incarnate" có thể giữ vững vị trí dẫn đầu hay không.

Nielsen Rating:

1. [SBS] Jealousy Incarnate 8.1→10.1

Cre: tổng hợp
[email protected]

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 16-9-2016 11:37:49 | Chỉ xem của tác giả
Cùng tung bông chúc mừng nào phim chế Gong đã lên được 2 con số rồi mà có lẽ do tối qua chỉ có 1 phim thôi nhưng mình nghĩ cũng phải 15 hay 16 nhỉ. Tuần sau có 2 phim mới nên con rết sẽ gay cấn, hồi hộp lắm đây. Cảm ơn bạn update tin nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 16-9-2016 11:42:57 | Chỉ xem của tác giả
đêm qua "Jealousy Incarnate" một mình một ngựa nhưng vẫn là đêm Trung thu
tăng lên 2% là mừng rồi
mặc dù không biết mình có thể đu theo J.I đến cùng được hay không
nhưng phim thành công thì mình cũng sẽ rất vui lòng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 16-9-2016 11:49:26 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Đêm trung thu mọi người thường đi chơi. Jealousy vẫn tăng là tốt rồi. Mọi người ủng hộ nè )

Bình luận

tối qua có mỗi SBS chiếu phim, MBC và KBS đều không có  Đăng lúc 16-9-2016 02:48 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 16-9-2016 11:49:37 | Chỉ xem của tác giả
phim khung giờ t4, 5 cứ như đang thất sủng vậy
Jealousy Incarnate dù có nội dung thú vị nhưng vẫn thấy đau đầu với các mối quan hệ như mớ bòng bong, rối ren trong phim
thật lòng chẳng muốn khi phim kết thúc thay vì bàn về bộ phim và diễn viên thì người ta sẽ nói mãi về chuyện nam chính với nam phụ. Sầu lòng thật đó chứ
cảm ơn chủ thớt đã cập nhật
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 16-9-2016 12:06:32 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng đoàn làm phim.
Nói gì thì nói, con rết tăng con rết cao thì vẫn vui hơn nhỉ. Nhảy lên hai chữ số là vui rồi.
Đừng nói hai phim mới sắp chiếu T____T tui trông đợi lắm. T_______T
Cám ơn bạn dịch tin

Bình luận

e cắm cọc chờ trong đó sẵn rồi đó nha :))  Đăng lúc 16-9-2016 07:03 PM
đang lượn nè, đang lượn khắp cả 10 trang luôn ấy, quét xong 1 lượt sẽ còm thiệt dài rồi vào đó chém ha hihihi  Đăng lúc 16-9-2016 06:55 PM
*túm cổ* z mà nhà Guk cũng không ghé vào chơi, nhà phim mới cũng không ghé vào chơi :((( *tủi* để e bơ vơ =)))  Đăng lúc 16-9-2016 06:46 PM
lâu lắm mới hiện hồn, dòm cái áo kia thì chắc chúng ta cũng team đới hiahiahia  Đăng lúc 16-9-2016 06:30 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 16-9-2016 12:23:51 | Chỉ xem của tác giả
Uầy thích nam phụ của JI lắm luôn (tất nhiên là mình cũng thích nam chính) ^^
Hôm thứ 4 là phim W kết thúc nên phim này rết giảm khiếp thật, xuống 8% cơ ak, nhưng tập hôm qua lên  2 chữ số là mừng rồi. Hy vọng phim cứ theo đà mà tiến bước lên 16% (đây là con số mình kỳ vọng vì 2 phim mới có vẻ cũng khá hấp dẫn hơn nữa lại kế thừa 1 lượng lớn khán giả từ W và UF chuyển sang mừ)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 16-9-2016 12:58:03 | Chỉ xem của tác giả
đã lên được 2 con số Rồi, chúc mừng đoàn phim!!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 16-9-2016 13:25:26 | Chỉ xem của tác giả
Tuần là là cuộc chiến bắt đầu rồi
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 16-9-2016 13:35:54 | Chỉ xem của tác giả

đã lên được 2 con số Rồi, chúc mừng đoàn phim!!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách