Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: khanhkhungvui
Thu gọn cột thông tin

Rating thứ hai 16/11/2015: "Six Flying Dragons" hoãn phát sóng, "Oh My Venus" khởi động thuận lợi | Phản ứng của netizen

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 18-11-2015 01:41:17 Từ di động | Xem tất
Mới 1 tập thôi mà, hồi kill me heal me tập đầu cũng bị chê tơi bời, k lí nào lại đầu tư cho 1 kịch bản nhàm chán , dù đúng là mình k ưa kbs  , nhưng vẫn tin phim sẽ thành công
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-11-2015 09:23:53 | Xem tất
Đang tăm tia phim này mà thấy phản ứng của netizen không tốt lắm nên không biết có nên xem không.
Dù sao phim cũng đã khởi đầu với rating khá cao, mong là càng về sau càng hấp dẫn.
Chờ phim ra vài tập nữa xem thế nào, hóng các tin tiếp theo về phim.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-11-2015 10:45:03 | Xem tất
Oh My Venus bị chê dữ vậy cà, Min Ah cb chưa gì mà bị ném đá túi bụi thế này
Dù sao cũng đặt gạch, để xem như thế nào đã, nhiều khi người khác không thích mà mềnh thích thì sao
Nói chung vẫn ủng hộ Min Ah và chú Sub già
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-11-2015 15:46:15 | Xem tất
dư luận thật đáng sợ, mình xem phim và thấy tất cả đều ổn, chú đẹp trai thì max xị rồi, chị Shim đóng phim cũng đâu phải dạng vừa, vai phản diện cũng là thần thánh trong ngành cả, nội dung cũng không phải mới nhưng cũng đâu phải quá quen đến mức nói nó nhàm chán. mong không phải vì những bình luận ác ý mà bộ phim dừng lại.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-11-2015 16:39:59 | Xem tất
hôm qua mình đã xem thử tập 1 của Oh my venus nhưng thấy không (/chưa) hấp dẫn. thiệt tình thấy nó cứ làng nhàng sao sao ấy, xem được 1 khúc rồi để đấy à.
mình sẽ ráng xem thêm vài tập vì so ji sub mà hy vọng câu chuyện sẽ thú vị hơn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-11-2015 13:43:12 | Xem tất
So Ji Sub - xem phim vì anh này thôi, vẫn còn ấn tưởng từ phim Giày Thủy Tinh ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-11-2015 16:50:29 | Xem tất
SFD hay quá <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-11-2015 17:56:17 | Xem tất
Ráng lên nào, ráng lên nào .

Sao tập đầu mấy thím Knet bình loạn dữ thần vậy trời .

Chưa có thời gian coi tập đầu của Oh My venus, nhưng hi vọng phim sẽ mau chóng lấy lại phong độ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-11-2015 15:39:51 | Xem tất
ôi phim hay mà, chỉ là nội dung không có gì mới mà theo Mô típ cũ, Lọ lem và Vịt hóa thiên nga thôi, Ủng hộ film này nhưng hi vọng những tấp sau sẽ có diễn biến mới mẻ hơn nữa ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách